ปั้มคลัชจม Ford ranger 2.2 T6 2013

แชร์
ฝัง

ความคิดเห็น • 3

• @ThaKWK
    @ThaKWK หลายเดือนก่อน

หากไม่มีวาล์วทางเดียว ไล่ยังไงครับ

• @spengineering8487
      @spengineering8487  หลายเดือนก่อน +1

ใช้ 2 คนครับคอยกดแป้นคลัชและแป้นเบรคคอยดูแลน้ำมันเบรคอย่าให้ขาด วิธีไล่น้ำมันคลัชก็ดูตามในคลิปแต่ไล่จนน้ำมันใสแล้วปล่อยแป้นคลัชคืนปกติแล้วให้คนที่อยู่ใต้ท้องกดคลิปล็อคตรงท่อสีดำเป็นงานเสร็จของระบบคลาสครับ ส่วนระบบเบรคขอรายได้ 4 ล้อตามคลิปไล่จนน้ำมันใสให้คนที่อยู่ข้างบนกดแป้นเบรคจนจมแล้วไอ้คนที่อยู่ใต้ท้องรถล็อคตัววาล์วครับทำแบบนี้ต้อง 4 ล้อเป็นอันเสร็จครับ

• @ThaKWK
      @ThaKWK หลายเดือนก่อน

@@spengineering8487 ขอบคุณครับ