VLOG 24 พ่นยา 7ไร่

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 1 ต.ค. 2024
  • ฝากกดไลค์ กดติดตามด้วยนะครับ
    เรื่องโดรนพ่นยาไว้ใจผม
    #โดรนเกษตร #โดรนพ่นยา #dji

ความคิดเห็น • 9

• @mkeatno1freefire355
    @mkeatno1freefire355 หลายเดือนก่อน

ผสมยา ไม่เห็นใส่ถุงมือ

• @ตุ๋ยพชร
    @ตุ๋ยพชร 2 หลายเดือนก่อน

ไร่เท่าไหร่ครับ

• @Phayaoprodrone
      @Phayaoprodrone  2 หลายเดือนก่อน

นา 100 ลำไย 150 ครับ

• @bounxaythammavong-dd4sj
    @bounxaythammavong-dd4sj 10 หลายเดือนก่อน

ลาคาเท่าไร

• @thirawutbubphachot5800
    @thirawutbubphachot5800 ปีที่แล้ว

สอบถามครับตัวนี้ รับงานวันละ30-40ไร่เหมาะมั้ยครับ แต่มีแต่แปลงเล็กๆครับ พอดีสนใจตัวนี้ครับ

• @Phayaoprodrone
      @Phayaoprodrone  ปีที่แล้ว +1

แปลงเล็ก แปลงย่อย ตัวนี้เหมาะเลยครับ ทำงานคนเดียวได้สบาย วันละ 100 ไร่ ทำได้ครับ

• @thirawutbubphachot5800
      @thirawutbubphachot5800 ปีที่แล้ว

@@Phayaoprodrone ขอบคุณมากครับ