VLOG 8 วันๆบินโดรน พ่นหญ้านา 5ไร่ DJI T10

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 28 พ.ค. 2023
  • การใช้งานโดรนเกษตรรับงานพ่นจริงนาแปลงนี้ 5ไร่ ใช้เวลาประมาณ 13 นาที ฝากกดไลค์ ติดตามด้วยนะครับ
    #โดรนเกษตร #โดรนพ่นยา #dji
  • วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี

ความคิดเห็น • 4

• @user-te4fp7mw7v
    @user-te4fp7mw7v ปีที่แล้ว +1

ใส่น้ำได้กี่ลิตรครับ บางคนก็ว่า 8 ลิตร ส่วนตัวผมไม่เคยเห็นครับเลยอยากถามพี่ครับ

• @Phayaoprodrone
      @Phayaoprodrone  ปีที่แล้ว

10 ลิตรครับ เอียงใส่ปิดฝาได้เลย

• @user-gg3xw2jt8b
    @user-gg3xw2jt8b ปีที่แล้ว +1

ราคาเท่าไหร่ครับ😊

• @Phayaoprodrone
      @Phayaoprodrone  ปีที่แล้ว +1

เซตพร้อมทำงาน 255,000 บาท แบต 2 ก้อน ที่ชาร์จ และเครื่องปั่นไฟครับ