Mẹ Rất Buồn Vì Lý Do Này Mà Bé Tâm Không Quay Clip Cùng Cô Dượng Út Nữa | ATTD&Family T220

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 1 มี.ค. 2024

ความคิดเห็น • 360

• @hongdang1103
    @hongdang1103 4 หลายเดือนก่อน +49

Sao nhiều người kỳ vậy trời! Bé nó con nít với ở quê nữa, thích thì xem không thì lướt qua! Gia đình TD rất dễ thương, Bà Ngoại hiền thật thà, các bé lễ phép mà !

• @gialamtran4490
    @gialamtran4490 4 หลายเดือนก่อน +32

Thấy bà khóc tội nghiệp quá, nhìn cháu Tâm buồn thấy càng thương, cô gắng lên con bà thấy con hiền lành dễ thương yêu con thật nhiều

• @nguyetnguyenthianh3835
    @nguyetnguyenthianh3835 4 หลายเดือนก่อน +27

Tâm ơi con có gương mặt đẹp hiền lành thật dễ thương. Cứ ở lại kênh cô dượng con cho khán giả vui nha con.chắc những bình luận đó là bạn học cùng trang lứa với con.mấy bạn đó không xinh, không giỏi như con nên họ ganh tị mà ghét con.chứ ông bà cô chú ai cũng yêu mến con hết. Vì con rất ngoan ,nên đừng buồn con nhé .yêu con.

• @truongphuong4617
    @truongphuong4617 4 หลายเดือนก่อน +24

Cô gái này khuyên cháu gái rất khôn khéo .cháu Tâm từ bây giờ không vào xem bình luận nữa ,con sẽ ko còn bận tâm và con sẽ vui trở lại

• @toddtrombley8936
    @toddtrombley8936 4 หลายเดือนก่อน +23

Bé TÂM rất dễ thương hiền lành, ngoan,CÔ RẤT THÍCH VÀ THƯƠNG CON,CON ĐỪNG BUỒN NỮA NHA TÂM, MỌI NGƯỜI AI CŨNG ỦNG HỘ CON ĐÓ 🥰

• @HuyenNguyen-ug2fc
    @HuyenNguyen-ug2fc 4 หลายเดือนก่อน +25

Bé tâm ơi con đừng nên buồn vì những bình luận tiêu cực nha.k có bé tâm cũng buồn lắm.mình k cần phải quan tâm tới những bình luận đó.mình thương tất cả thành viên của gd a4

• @user-ve3tu6cj9g
    @user-ve3tu6cj9g 4 หลายเดือนก่อน +9

Hôm nay xem video này , nghe được mọi người trình bày suy nghĩ của mình , rất tôi nghiệp cho những người làm TH-cam , phải nhìn thấy những comment rất là vô lý , vô duyên và thiếu suy nghĩ của những người muốn vạch lá tìm sâu ., để chia rẽ tình cảm của gia đình người ta Đây là 1 trong những kênh TH-cam quay những hình ảnh rất chỉnh chu , đẹp và có sáng tạo , không khí nhẹ nhàng khi xem không bị nhàm chán . Gia đình mình tiếp tục làm như vậy để khán giả khắp nơi được xem giải trí ! Mong rằng mọi người sẽ ủng hộ thật nhiều nên xem luôn phần quảng cáo vì sẽ giúp cho kênh có thêm thu nhập nhé !!!❤

• @thukim1705
    @thukim1705 4 หลายเดือนก่อน +17

Thương bé tâm quá con cứ ra cô út dượng Út quay clip bình thường đi con thấy Ngoại dễ thương quá Ngoại rất là thương con cháu mình đâu có làm vừa lòng tất cả đâu con Cứ mạnh mẽ lên nha Tâm❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @duongvan9976
    @duongvan9976 4 หลายเดือนก่อน +17

Vợ anh tư dừa nói chuyện rất là hay hồi nãy thấy bà nội khóc mà em cũng chảy nước mắt anh chị rất là thương cháu em rất Mến anh chị và bà ngoại

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm 4 หลายเดือนก่อน +16

Bé TRÂM rất dễ THƯƠNG chúc ngoại va GD ĂN NGON MIỆNG ❤❤

• @betutran3967
    @betutran3967 4 หลายเดือนก่อน +26

Hay lắm Tư Dành , cô thỏa lòng rồi cách đây 2 hôm cô có lên tiếng yêu cầu con làm rõ việc nầy , cho người có nic Suongtran ko còn vô đả kích bé Tâm nữa , tội bé …mà bé có lỗi gì đâu nà … ❤

• @thanhnguyen-hr2xf
      @thanhnguyen-hr2xf 4 หลายเดือนก่อน +2

Bạn nói đúng lắm, mình cũng tức cái người Sươngtran này, mình ngứa miệng mình cũng chửi luôn, mình ko biết có phải đó là bằng tuổi của bé Tâm rồi ghen ăn tức ở, hay là muốn phá kênh của TD nữa, chơ con bé có tội tình gì đâu, cháu mình thì mình nuôi là chuyện bình thường thôi, phải ko.

• @nghitran568
    @nghitran568 4 หลายเดือนก่อน +19

Nhìn chị ngoại đạp xe ra phụ với con gái ,chàng rể mà thương vô cùng .

• @ThuyNguyen-dc2ym
    @ThuyNguyen-dc2ym 4 หลายเดือนก่อน +10

Bé Tâm cháu đừng nghĩ những lời nói không hay về mình vì còn rất rất nhiều người xem khênh yêu thương bà thấy cháu nghe lời cô dượng vào quay cho vui chúc đại gia đình cháu Tư Dừa ngày mới vui vẻ hạnh phúc

• @duongvan9976
    @duongvan9976 4 หลายเดือนก่อน +14

Bé tâm đừng nghĩ nha con Ráng ra phụ. Phụ cô Dượng út ,đừng nghĩ nha con ai nói gì Kệ họ

• @hienlecong6045
    @hienlecong6045 4 หลายเดือนก่อน +19

Gia đình tư dừa tuy còn khó khăn nhưng rất hạnh phúc. Có mẹ phúc hậu, các con rất ngoan. Ngọc Trâm và Tâm như chị em sinh đôi rất ngoan, xinh xắn hiểu việc. Ông rất quí hai cháu. Cô, Dượng quan tâm nhiều hơn đến hai cháu. Đừng quan tâm đến những bl khó nghe của những người không hiểu chuyện. Cháu Tâm cứ yên tâm học và làm việc như trước. Ông thấy Cô và Dượng thương và trách nhiệm lo cho con như bé Trâm. Chúc cả nhà bình an và hạnh phúc

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  4 หลายเดือนก่อน

Dạ con thay mặt gia đình xin cảm ơn những lời động viên của Chú rất nhiều ạ. Xin chúc Chú được thật nhiều sức khỏe nha chú.

• @betutran3967
    @betutran3967 4 หลายเดือนก่อน +12

Thấy chị ngoại khóc em thương quá chị ơi , em là khán giả xem kênh mà còn đồng cảm với bé , huống chi chị là bà nội , nhưng ko sao cần là tình cảm trong gia đình quý mến nhau , chớ nghe làm chi những lời ko đúng đó chị , mà chỉ có 1 người duy nhứt đó nói bậy thôi , còn lại tất cả là yêu quý Tâm , vậy nên đừng buồn nữa chị nhé … em là fan của chị em rất quí chị , cùng vợ Ck Dành Nhí , Trâm & Anh và bé Tâm nữa , em yêu quí tất cả ❤

• @bachuynh3726
    @bachuynh3726 4 หลายเดือนก่อน +12

Bé tâm ơi con đừng buồn ai nói gì kệ họ con gái ơi cố lên mội người rất thương con ❤❤❤❤

• @sonthanh4929
    @sonthanh4929 4 หลายเดือนก่อน +9

Tâm ơi đừng buồn nha con. Moi người đều ủng hộ con.ai nói gì mặc kệ họ.con cứ chăm học và cố gắng làm phụ giúp cô dượng.

• @user-jd4gn4zk3o
    @user-jd4gn4zk3o 4 หลายเดือนก่อน +15

Bé ơi ai nói gì kệ họ mình sống cho minh cho gí đình nhất là nội con đó bé , chỉ nhừng người thiếu hiểu biết thôi bé là đứa trẻ mới lớn rất dễ thương mà chê trách bé chi thương bé không hết là khác!

• @thaotrinh9096
    @thaotrinh9096 4 หลายเดือนก่อน +17

Đúng rồi hỏi đâu để ý đến những lời bình luận vô duyên , vì họ có tâm xấu sân si ganh tị thôi , bé Tâm hãy cố gắng lên

• @user-pt3qu7dk1b
    @user-pt3qu7dk1b 4 หลายเดือนก่อน +11

Bé TAM RẤT XINH ĐẸP, HIEN VÀ RẤT DỄ THUONG 😊 Ngọc ơi Belgium

• @Vannhanhnguyen95
    @Vannhanhnguyen95 4 หลายเดือนก่อน +11

Bé tâm cứ ra quây líp với cô út dượng út đi hơi đâu mà quan tâm những người đó 😊😊😊

• @phuongang4548
    @phuongang4548 4 หลายเดือนก่อน +6

Rất yêu mến gđ Tư Dừa
    Các bé rất dễ thương !
    Hồn nhiên ,lễ độ ..❤

• @thanhdungly7461
    @thanhdungly7461 4 หลายเดือนก่อน +10

Bé tâm cố lên em cuộc sống mà đâu có gì hoàn hảo đâu ,họ phê bình minh tức là họ ko bằng mh nên ganh tỵ đó mà đừng buồn nhé cố lên bé Tâm ơi...

• @SangTran-rl2fh
    @SangTran-rl2fh 4 หลายเดือนก่อน +7

Bà rất thương bé Tâm cố gắng lên con nhé đừng để ý đến những lời bình luận thiếu thiện chí vô trách nhiệm hay ăn tức ở hãy sống tốt đúng với lứa tuổi của con mọi việc rồi sẽ qua đi

• @ginny__yenny
    @ginny__yenny 4 หลายเดือนก่อน +14

Tâm ơi, đa số ông bà cô chú thương con. 1,2 bình luận không hay thôi. Mong con hiểu, mình không thể sống, làm tất cả mọi người thương mình. Ví dụ, trong 10 người, có 8 người thương con, 2 người chê con. Thì con sống rất tốt rồi! Cố gắng mạnh mẽ lên nha Tâm ❤

• @vanphamluutuyet-wi8oy
    @vanphamluutuyet-wi8oy 4 หลายเดือนก่อน +8

Bé Tâm cố gắng nha con . Ai cũng yêu quý con hết á . Trên đời này ko ai hoàn hảo hết . Nên hãy sống tốt phần mình là được .

• @cuoicuoironaldo6977
    @cuoicuoironaldo6977 4 หลายเดือนก่อน +4

Bé Tâm rất dễ thương ,điềm đạm ,mọi người nên ủng hộ và thương bé nhiều hơn

• @PhuongLam-di2yy
    @PhuongLam-di2yy 4 หลายเดือนก่อน +6

Ý của cô cho em Tâm một chữ vui,cứ tiếp tục như kg có gì ,ca nhà ca thế giới các nước mới nói,nhìn cháu và gia đình cô dượng bà nội con thương con và còn nhiễu nói phương xa vẩn yêu quý cháu

• @TrangLe-pj7xb
    @TrangLe-pj7xb 4 หลายเดือนก่อน +18

Bé Tâm rất là dễ thương. Những người vô duyên và rảnh rỗi thì mình đừng để ý.

• @KhaThy-nz5gs
    @KhaThy-nz5gs 4 หลายเดือนก่อน +14

Em xem cũng gần một năm rồi,em chỉ xem thôi lần đầu tiên em vô bình luận luôn,em rất thích kênh Ẩm Thực Tư Dừa từ con người đến lời nói,Vui lên con gái, con đừng quan tâm những bình luận đó họ muốn tạo nghiệp đó con,❤

• @TrungLe12345
    @TrungLe12345 4 หลายเดือนก่อน +11

Tâm ơi đừng buồn lắm j những người ăn cơm nhà nói chuyện thieng hạ , con đừng buồn cứ ra nhà cô út đi con đừng quan tâm lắm tới lâm j nhe con

• @thuytranthanh9054
    @thuytranthanh9054 4 หลายเดือนก่อน +6

Thương bé tâm quá hà con ra quay bình thường đi con chúc cả nhà ăn bánh canh ngon miệng nhé

• @lehang8082
    @lehang8082 4 หลายเดือนก่อน +13

Bé tâm rất hiền và rất dễ thương.em ấy còn nhỏ mà cũng xâm xi bó tay

• @nguyendi8834
    @nguyendi8834 4 หลายเดือนก่อน +14

Động viên bé đó đi , đừng quan tâm lời bình luận ko tốt , mình chỉ đọc những bình luận tốt thôi (chị là giáo viên , chị nói thiệt sự ), thiên hạ mà nhiều chuyện lắm ,gia đình một mình động viên bé đó đi

• @manhthangnguyen4276
    @manhthangnguyen4276 4 หลายเดือนก่อน +43

Có những loại người thực sự là rất rảnh háng và đầu óc bị thần kinh không còn thuốc chữa .bé tâm ăn hay là làm gì cũng không ảnh hưởng gì đến gia đình dòng họ của họ thì mất cái gì mà cứ bình luận vừa ngu vừa vô học như vậy .con cháu chúng ta không liên quan đến mình tai sao lúc nào cũng ăn nói vô học như thế .nhìn bé rất đáng thương vì thế hy vọng những người óc bị ngâm nước tay nhanh hơn não trước khi bình luận thì dùng đầu óc của con người để suy nghĩ chứ đừng dùng đầu óc của sức vật mà bình luận

• @bonguyen5400
    @bonguyen5400 4 หลายเดือนก่อน +9

Bé tâm đáng yêu wa... 😊

• @tranxinh4473
    @tranxinh4473 4 หลายเดือนก่อน +15

Tội nghiệp bé Tâm quá, ngta ko hiểu thôi, ai theo dõi thường xuyên sẽ biết hoàn cảnh gia đình, cháu nó còn nhỏ mn ko nên có lời lẽ tiêu cực ảnh hưởng tâm lý, mong mn hiểu và thông cảm...

• @HanhTran-jk2mb
    @HanhTran-jk2mb 4 หลายเดือนก่อน +7

Bé tâm con cứ ra quây bình thường đi con, con dể thương lắm

• @angeleroberts9777
    @angeleroberts9777 4 หลายเดือนก่อน +4

Chĩ có mấy người vô ý tứ, vô học, không đầu óc mới chỉ trích, trách móc một đứa con nít… thương chị ngoại, thương TD, Nhí và mấy cháu Trâm, Tâm và Ngọc Anh. Đừng buồn nha con Tâm. ❤

• @Saigon99
    @Saigon99 4 หลายเดือนก่อน +17

Chào gia đình Tư dừa, chào chị ngoại,
    Mình đọc được những lời bình luận về bé Tâm, mình thấy bất nhẩn lắm. Co nhiều người già không bỏ, nhỏ không chê, bé Tâm là một đứa trẻ nhưng cũng có lòng tự trọng chứ, mình là người lớn không được xúc phạm cháu. Vả lại gia đình Tư dừa, từ người lớn đến người nhỏ hằng ngày đã bỏ công ra đem lại cho mình xem cuộc sống riêng tư của gia đình họ, chia sẻ với cộng đồng mình phải cám ơn người ta mới phải. Còn chuyện xử sự trong gia đình là chuyện riêng tư mình không có quyền phán đoán.
    Bà khuyên bé Tâm đừng buồn, cứ nghe lời cô dượng, cứ sống với cô dượng như trước, đó chỉ là lời nói của một số ít người vô tâm thôi còn bà thấy phần lớn ông, bà, cô, bác trên cộng đồng mạng đều thông cảm và thương con và gia đình.
    Bà ngoại đừng buồn nữa, có được con cháu quây quần bên cạnh hằng ngày là hạnh phúc và quí lắm, mình sống bên Pháp này có muốn cũng không được.
    Vc. Tư dừa rất can đảm, làm việc không ngừng, biết thương người, cô thấy cảm mến lắm. Cứ như thế đừng thay đổi, cô chúc toàn thể gia đình được nhiều sức khỏe, nhiều hạnh phúc và nghị lực để phấn đấu với mọi khó khăn trong cuộc sống.
    Tháng 3 tới này cô có dịp về VN thăm gia đình, không biết có dịp đi đến chỗ của gia đình để làm quen không, nếu có duyên.❤
    Thăm gia đình mạnh.
    C

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con và bé Tâm xin cảm ơn những lời động viên của Cô rất nhiều. à mà quê của Cô ở đâu vậy cô con thì ở tỉnh Trà Vinh ạ.

• @Saigon99
      @Saigon99 4 หลายเดือนก่อน +1

@@AmThucTuDua Cô thì sinh ra ở Sài Gòn, quê mẹ cô ở Bến Tre, quê bà ngoại cô thì ở Trà Vinh. Ngày còn nhỏ, cô hay nghe bà ngoại nhắc tới Trà Vinh và Tiểu Cần nhưng cô chưa từng được đi đến vì hồi đó xứ mình còn giặc giã. Lúc lớn lên, hòa bình thì lại phải đi ra xứ ngoài rồi cho đến bây giờ, có lần cô về ghé Bến Tre như đi du lịch vậy vì đâu còn ai quen. Cô về thì ở bên gia đình chồng ở Sài Gòn rồi muốn đi đâu thì mấy đứa cháu nó chỉ cho đi.
      Nhà Tư dừa dễ đi không vậy ? Nếu mình xuống tới chợ, trung tâm Trà Vinh.

• @AmThucTuDua

Dạ nhà con dể đi lắm. Cô về tới chợ tiểu cần là gần tới nhà con rồi cô ơi.

• @nhutphamthi9102
      @nhutphamthi9102 4 หลายเดือนก่อน

Mới đầu năm mà sân si con bé chi tội vậy. Mình lớn rồi con mà đi soi mói con bé chi nhiều vậy không biết. Ví dụ như con cô hay chị đó bị ngta nói này kia soi mói như vậy mjh chịu dc k mà đi sân si nói con bé không ra gì vậy nè. Mắc cười cô hay chị gái đó quá.

• @BeTran-cb9wj
    @BeTran-cb9wj 4 หลายเดือนก่อน +5

Nhìn Tâm thương quá, khi con có những lời bộc bạch với khán giả chú xúc động đến nghẹn ngào nhìn qua chú thấy vợ chú đã khóc rồi. Cô thương mẹ con ,gđ tư dừa và bé Tâm lắm ,nhìn 😢 chị ngoại thương cháu mà vc chú rất là xúc động .Thôi thì chiyên gì chuyện ,bỏ hết đi rồi làm lại từ đầu nhé Tâm. Chúc gđ tư dừa, chị ngoại và bé Tâm luôn vui vẻ,bình an và hạnh phúc nhé.

• @AmThucTuDua

Dạ con thay mặt gia đình xin cảm ơn Cô Chú rất nhiều ạ ❤️❤️

• @AnhTran-ej3gc
    @AnhTran-ej3gc 4 หลายเดือนก่อน +8

Bé Tâm đừng để ý đến những lời lẽ không lành mạnh của một số người có tâm ganh tị kia miễn là cô dượng và nội yêu thương con là dủ rồi không ai thương yêu mình bằng người nhà nên con không phải buồn người ngoài họ là người ngoài đương nhiên họ không muốn con được vui vẻ no ấm những người đó không có tâm chia sẻ
    Đừng Buồn Con Nhé ❤❤LOVE you too

• @thanhhoangnguyen3609
    @thanhhoangnguyen3609 4 หลายเดือนก่อน +6

Thương cháu ,thương cả nhà chúc gia dinh luôn khoẻ mạnh bình an và hạnh phúc.

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình Tư dừa xin cảm ơn rất nhiều ạ.

• @HanhNguyen-lz9ok
    @HanhNguyen-lz9ok 4 หลายเดือนก่อน +10

Nhân vô thập toàn làm bất cứ gì cũng có những người phê bình không tốt, chính những người nói thì không làm được gì cả. Nhắm mắt, bịt mắt, bịt tai lại các con. Tâm mà rút lui là bị trúng mánh của họ rồi. Cố gắng lên con nha. Chúc gia đình luôn khoẻ mạnh bằng an trong tình yêu thương của gia đình, đừng để tâm đến những người bên ngoài. Cố lên.😅❤

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin cảm ơn Cô rất nhiều ạ.

• @LanTuyet-wt7cu
    @LanTuyet-wt7cu 4 หลายเดือนก่อน +13

Bé Tâm hiền dể thương mà thấy Bác gái chải nước mắt sao thấy thương quá 😢

• @tienkim8612
    @tienkim8612 4 หลายเดือนก่อน +16

Tâm ơi Con dùng bỏ cuộc cứ quay video bình thường di dùng quan tâm đến những người khác nói họ nói là tạo nghiệp thôi

• @hoanghuynhtranvan2471
    @hoanghuynhtranvan2471 4 หลายเดือนก่อน +6

Con đừng buồn những lời nói tiêu cực con ra quay với cô duong bình thường đi con chúc gia đình ăn bánh cang ngon nhé

• @kimminh5236
    @kimminh5236 4 หลายเดือนก่อน +7

Nhí nhớ chia tiền lương cho bé có động lực để phụ giúp gia đình,thương gia đình tư dừa thật hơn chữ thật!!

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  4 หลายเดือนก่อน +2

Dạ ❤️❤️

• @HaNguyen-zn2lh
    @HaNguyen-zn2lh 4 หลายเดือนก่อน +7

Thôi bé tâm dùng buồn mình phải sống mạnh mẽ lên con di chức con học giỏi co gắng chăm ngoan và nghe lời bà ngoại và di út day con sao này con lon thì cuộc sống con thành công dung buồn nha con cô lên

• @xcn2321
    @xcn2321 4 หลายเดือนก่อน +5

Bé Tâm đừng buồn kẹ họ việc mình làm cứ cố gắng là được khg gì phải suy nghĩ nhé❤❤❤❤❤

• @khanktran2920
    @khanktran2920 4 หลายเดือนก่อน +4

Bé Tâm ơi! Cháu trở lại giúp gia đình nha. Thuong lắm

• @LuyenNguyen-eo1sp
    @LuyenNguyen-eo1sp 4 หลายเดือนก่อน +5

Bé tâm để thương mà nhinh bé rất nhút nhát con vui lên chuyện nhỏ mà con để bụn làm gì cố lên nha con

• @user-ht4dr4sg3q
    @user-ht4dr4sg3q 4 หลายเดือนก่อน +3

xem clip mà cô cũng mũi lòng tâm ơi con ngoan và dễ thương lắm cứ vui vẻ lên đừng để Ý những người ganh tỵ họ luôn có lời lẽ không tốt về mình

• @kimdiepdang
    @kimdiepdang 4 หลายเดือนก่อน +3

Xin chào gđ Tư Dừa và bé Tâm ,mình có lời khuyên chân thành .Xin gđ và bé Tâm đừng bận tâm với những lời bình luận trái chiều ,ở đời ko có gì dể dàng ,nhất là ta đi làm kiếm tiền ,con nên nghĩ hiện tại gđ đang cần con và con luôn hết mình với gđ .Con nên cảm ơn và biết ơn những người bình luận ko hay về con ,có họ mình mới nhận ra tất cả và TÂM con vững chắc hơn ...Chúc gđ luôn phát triển và bé Tâm luôn đồng hành với cô dượng út con hen .....Yêu con

• @thingocanhnguyen5424
    @thingocanhnguyen5424 4 หลายเดือนก่อน +5

Mình thấy gia đình anh Chị và Bác cùng mấy cháu mình rất ngưỡng mộ nhìn quay líp rất khó để được tư nhiên như vậy không để dàng đâu

• @TranLoan-lv8oq
    @TranLoan-lv8oq 4 หลายเดือนก่อน +12

❤❤ Ngoại ơi nhìn ngoại rơi nước mắt con cũng đang kìm nén ngoại ạ,nghe cháu nó nói rồi chị tư moi người trong gia đình an ủi động viên cháu mà em thương bé nhiều hơn nữa, những lời nói của binh luận vô duyên vô học đó y như họ đầu của người ấy có vấn đề hay sao ý nói ngu hết sức, đối với em bé con nít mà ăn nói đien khùng hết sức, thôi kệ họ đi ngoại và anh chị ạ hãy động viên và an ủi cháu anh chị nhé.Cố lên con nhé,con đừng buồn ha, chúc cả nhà thật vui vẻ và ấm áp ạ

• @AmThucTuDua

Anh thay mặt gia đình và bé Tâm cảm ơn em gái nhiều nha. Em phải thật khỏe để bảo vệ cho các bé đó ❤️❤️

• @TranLoan-lv8oq
      @TranLoan-lv8oq 4 หลายเดือนก่อน +1

@@AmThucTuDua 💪💪❤️❤️ vân ạ hihi cả nhà yên tâm vì đã có em đây hihi.Cố lên anh chị và ngoại cùng các bé nhé luôn luôn phấn đấu, để cho những người xấu ko còn gì cào cấu nữa 😅😅😅👍💪

• @NganLe-xu9ly
    @NganLe-xu9ly 4 หลายเดือนก่อน +5

Chau Tam hien ngoan… an, noi nho nhe, hien lanh de thuong…. Toi nghiep chau, con nho Chua hieu chuyen doi nhu Nguoi Cao Nien hieu biet…nen buon toi Chau Tam.

• @thaotrinh9096
    @thaotrinh9096 4 หลายเดือนก่อน +11

Chúc gia đình TD luôn vui khỏe an lành nhiều may mắn trong cuộc sống

• @AmThucTuDua

Dạ Tư dừa Thay mặt gia đình xin cảm ơn rất nhiều ạ ❤️❤️

• @hungminh2188
    @hungminh2188 4 หลายเดือนก่อน +5

Trong cuộc sống muông màu muông vẻ .chín người mười ý .kệ người ta tâm ơi .mình sống cho mình thùy con cố gắng lên đi con .bà nội thương .cô Dượng út ai củng thương thùy tâm phải cố gắng lên .ra phụ út với nội gia đình vui vẻ nhe con

• @youstillloving6465
    @youstillloving6465 4 หลายเดือนก่อน +4

Nhìn bé thương mà ,thích thì vào xem .Bình luận tích cực lên nhe cả nhà ,cháu nó còn nhỏ có gì đâu mà nói chứ ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤cố lên nhe con gái ,ai nói gì thì kệ đi nhe 59 quận 4 chào cả nhà ..

• @khanktran2920
    @khanktran2920 4 หลายเดือนก่อน +2

Tôi luôn quý mến cả gia đình. Cầu mong họ được quý khán giả thương ủng hộ. Chúc an lành, thành công, sức khỏe tốt, hạnh phúc. 👍♥️

• @NgocHanHuynh-oj8dq
    @NgocHanHuynh-oj8dq 4 หลายเดือนก่อน +2

Bé nó còn nhỏ,lại ở 1 vùng quê,có gì hoan hỉ bỏ qua cho bé,nó có làm ji để phải sâm soi để ý nói bé vậy,sao nhiều người ác mồm ác miệng vậy,mình còn con còn cháu mình nữa,đừng nên nói ai cả,để chút tích đức cho đời sau
    Cố lên con gái,làm youtube là bị vậy ko đó con,mặc kệ họ,quan trọng là người thân cô dượng út ,bà nội thương con ,còn 1 số người xem vẫn yêu mến con và gd cô út nè❤

• @user-mn6er5qg4s
    @user-mn6er5qg4s 4 หลายเดือนก่อน +3

Nghe mà chạnh lòng,đúng là miệng đời,bé Tâm đừng coa buồn nhé cứ quay clip chung với nội với dì dượng Úc đi, 10 người thương cũng có 1 người ghét, bé Tâm đừng quan tâm những lời họ nói nhé cứ vui vẻ quay clip

• @hoata4068
    @hoata4068 4 หลายเดือนก่อน +9

Cô thương chào GĐ 4D , nghe lời tâm sự của gđ cô thương bé Tâm quá , tụi con khuyên bé cứ ra quay clip bình thường nghen , thiếu bé Tâm mn buồn lắm, cô bo xì kênh 4D kg vô coi luôn đó !

• @hoian4713
      @hoian4713 4 หลายเดือนก่อน +3

Con cung vay bé tam de thương ngoan hiền, co lên bé tam nhe💕💕💕💕💕

• @hoata4068
      @hoata4068 4 หลายเดือนก่อน +5

@@hoian4713 bé Tâm mà nghỉ quay là trúng ý của kẻ xấu muốn ly gián gia đình !

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  4 หลายเดือนก่อน +1

Dạ Cô con khuyên cháu rồi và cháu hứa sẽ không buồn nữa ạ.

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 4 หลายเดือนก่อน +5

Thôi kệ đi Con gái ơi ,ai nói gì mặc họ con tham gia clip vui hơn .

• @quetoi4211
    @quetoi4211 4 หลายเดือนก่อน +7

Cháu nó de thuong nhu vay đó mà sao noi nhung loi khó nghe vay?không có bé tâm toi buon nhé..

• @phuongang4548
    @phuongang4548 4 หลายเดือนก่อน +3

Bé Tâm dễ thương lắm ! Hảy mạnh mẽ lên con , có gì phải vướng bận với những lời kg đáng lưu tâm , vì lưỡi kg xương nhiều đường lắc léo ..hihi

• @tuyetphan3903
    @tuyetphan3903 4 หลายเดือนก่อน +9

Hai đứa cháu gái. Một đứa là cháu ngoại một đứa là cháu nội . Đứa cháu nội thì cha mẹ đi làm xa , nội và cô nó lo cho nó thì có gì mà phải bình luận ? Một bà nói nội và một người cô thương cháu như vậy là quí làm rồi sao lại làm cho bà nội nó đau lòng phải rơi lệ như vậy ? Quí vị có ai rơi lệ không ? Chứ tôi thì rơi nước mắt luôn ,mình chưa hiểu hoàn cảnh của gia đình người ta ,cần phải chia sẽ yêu thương hơn là chia rẽ người thân của người ta .

• @KieuVo-ze1qo
    @KieuVo-ze1qo 4 หลายเดือนก่อน +3

Adidaphat ca nhà mình ơi Xem clip thì nên hoan hỉ trên đời này có ai mà hoàn thiện hết,bắt lỗi người ta ai bắt lỗi mình,còn không thích Xem thì đừng xem,nhìn mẹ khóc con cũng khóc theo luôn

• @ThuLe-gi6xt
    @ThuLe-gi6xt 4 หลายเดือนก่อน +5

Người ta nói gì kệ họ con ơi hai con rất dễ thương kệ họ con oi bé tâm rất dễ thương

• @user-yv8ye2bi7j
    @user-yv8ye2bi7j 4 หลายเดือนก่อน +1

Quá bất ngờ vì lâu nay cứ tưởng vợ chồng con có 3 cô con gái, vì nhìn cái miệng của hai bạn này ăn cũng giống nhau, thương bé Tâm ba mẹ phảiddi làm xa nhưng bùi đc cô dượng ÚT thương như con.

• @hoangphuong1776
    @hoangphuong1776 4 หลายเดือนก่อน +3

Nghe 2 vợ chồng em khuyên cháu mà mình nghe chảy nước mắt luôn

• @trangiahannguyen1286
    @trangiahannguyen1286 4 หลายเดือนก่อน +1

Tâm dễ thương và hiền nữa ,kệ đi con làm nghề này kẻ thương người ghét ,xem bé nói mà rớt nước mắt

• @soimottivi
    @soimottivi 4 หลายเดือนก่อน +10

Hôm nay kg thấy bà suongtran xuất hiện, chắc bả buồn lắm khi bé Tâm kg quay clip chung với gia đình nữa,bé Tâm nghỉ kg ai để bả khẩu nghiệp. Nghe cô dượng rồi Ngoại kể về bé rồi có tự thấy xấu hổ với 1 đứa con nít kg bà suongtran.

• @lethaihao6205
    @lethaihao6205 4 หลายเดือนก่อน +18

bé tâm ơi con đừng có quan tâm tới những bình luận vô duyên đó con cứ sống thật có một số kháng giả củng yêu thương con.con cứ ở lại quay cilp cùng cô dượng út con nha.con đừng có buồn nha.mạnh mẽ lên ❤❤❤ em chúc gia đình anh chị dùng ngon miệng

• @AmThucTuDua

Anh chị và bé Tâm cảm ơn em nhiều nha. ❤️❤️

• @nhison5969
      @nhison5969 4 หลายเดือนก่อน +1

Mấy người hay bắt lỗi, nói xấu con người ta vậy sao không đẻ vài đứa con gái đễ dạy dỗ nó cho giống ý mình coi chừng bị ngược lại . Vô duyên

• @ieptieu8909
    @ieptieu8909 4 หลายเดือนก่อน +3

Cố gắng lên bé Tâm con rất hiền lành dễ thương đừng để ý đến người đó làm gì nha con

• @luyentruong8733
    @luyentruong8733 4 หลายเดือนก่อน +6

Chi Ngoai ơi ,hơi đâu ma buôn miêng đơi ma, Tâm con manh me lên ,,,❤❤

• @thuuong9564
    @thuuong9564 4 หลายเดือนก่อน +4

❤❤❤Gia đình cháu gái sẽ có nhiều người khách trên đát nước VN cả nước ngoài sẽ nggeej thăm gia đình 4 Tư Dừa. Mấy kênh khách còn đêm người ngoài làm líp mà còn trả tiền xá chí cháu Tâm là máu mủ ruột thịt. Khi kênh 2 cháu nấu ăn khách nhiều thì cô út sẽ trở giúp thêm thu nhập con chuẩn bị bước vào đại học.hây trung cấp. Cô thấy Cháu Tâm vào ngành sư phạm dậy ngoại ngữ dễ làm thêm các trường học con nha

• @TamTran-im5zc
    @TamTran-im5zc 4 หลายเดือนก่อน +1

Cố lên bé Tâm ơi Cô rất thương con

• @ngocuyennguyenly8346
    @ngocuyennguyenly8346 4 หลายเดือนก่อน +4

Gd a tư ơi,, mọi ng cứ ra lip vui ve,,,đừng quan tâm những lời bình luận tiêu cực ve bé tâm,, be tâm cug jay,,con cứ ra nhà út ,phụ làm viec ,va ăn cug gd ,,moi ng ai cug mến con,chỉ 1 số ng k hiểu rui binh luan tiêu cực thui,,mà lam líp ,như dâu tram họ,có ng thương va cug co ng ghét, cho nên mình cứ cố gắng lam tốt viec cua minh la dc r,quan trong gd ,,ai cug thuong yeu nhau,,ng ngoai họ k nuôi minh dc ngay nao het,nen đừng bận tâm nhiu,,cang lam nhiu lip hay,càng dc ong bà cô chú khác yêu mến,, 10 ng thuong chi co 1 ng tieu cực ,thi chi 1 số nhỏ thui,,tâm cố len con

• @cuoicuoironaldo6977
    @cuoicuoironaldo6977 4 หลายเดือนก่อน +1

Thích xem kênh Tư Dừa và TKQ nhất ,chia sẻ những việc thật ,cuộc sống chân thật hàng ngày ❤❤

• @KieuVo-ze1qo
    @KieuVo-ze1qo 4 หลายเดือนก่อน +3

Những người bình luận không tốt về bé Tâm vô mà nghe nha hs người ta yêu thương nhau là dậy đó,cảm ơn những gì Tư Dua giành cho bé,thương mẹ của con nè,thôi đừng buồn mẹ nhé gd đình mình có gắng lên nhé

• @thucung7427
    @thucung7427 4 หลายเดือนก่อน +1

Vợ của Tư Dừa biết cách nói chuyện khéo và tế nhị

• @HongNguyen-cq6gh
    @HongNguyen-cq6gh 4 หลายเดือนก่อน +2

Em thấy điều ba bé ai cũng dễ thương hết bé tâm có vì đâu mà nói những lời khó nghe mà cháo mất tự tin tôi nghiệp cho chao,tâm con cô lên nhe ai nói gì kệ họ nhe con,cô cho con 😂😂😂😂😂😂

• @hoatim4250
    @hoatim4250 4 หลายเดือนก่อน +3

Có thể người bình luận xấu về cháu là người quen, có gì không vui với cháu nên tạo nick để tấn công cháu, nếu cháu tự ái vì nó là trúng ý nó rồi. Cháu Tâm cứ tiếp tục tham gia clip với bà Nội và cô dượng. Bà luôn ủng hộ con👍

• @TranLoan-lv8oq
    @TranLoan-lv8oq 4 หลายเดือนก่อน +10

❤❤ Em chào anh chị tư.mới xem tựa đề là thấy tội và thương bé Tâm rồi, lúc đầu cháu còn ngại ngùng khép nép trầm tính nhưng họ giờ cũng thấy vui vẻ và cởi mở hơn thì lại chia tay ko vào video clip đc cũng buồn anh chị ha, nếu vậy lâu lâu nấu món ăn ngon ngon gọi cháu ra ăn cũng đc anh chị ạ.

• @phuongnguyen-ht8fp
    @phuongnguyen-ht8fp 4 หลายเดือนก่อน +1

Gia đình hiền, dễ thương!
    Có clip xem giải trí là vui ạ!

• @ongkim1485
    @ongkim1485 4 หลายเดือนก่อน +3

Bé Tâm ơi tuổi ăn tuổi học cứ bình thường ❤❤❤❤❤❤

• @cheneng102
    @cheneng102 4 หลายเดือนก่อน +3

Good morning all, wishing you all have a wonderful day and happy cooking 😊
    Tam I will miss you, if you don't show up.
    You are lovely young girl and very polite.
    Hope you will get over the comments on the command 😊
    ❤🎉😊

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 4 หลายเดือนก่อน +5

Cô chào hai vợ chồng cháu tư dành hôm nay là một ngày bận rộn của vợ chồng cháu cô rất vui được xem clip cháu cô chúc cháu và gia đình nhiều sức khỏe bình an và gặp mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với gia đình nhé

• @AmThucTuDua

Dạ vợ chồng con cảm ơn Cô rất nhiều ạ ❤️❤️

• @kimminh5236
    @kimminh5236 4 หลายเดือนก่อน +7

Ủa bé tâm có vấn đề gì đâu??một đứa trẻ tầm tuổi này ở thành phố làm gì được như 2 đứa này?ngoan hiền,biết phụ giúp gia đình làm việc nhà,hoàn cảnh của bé mình thấy cũng hơi khó khăn nữa nên bé cũng muốn đỡ đần phần nào cho cha mẹ!!!con chúng ta chưa chắc được như thế!bé tâm con được chùng bước bởi miệng đời hãy cứ coi đó như là viên sỏi nhỏ trên con đường trưởng thành của con,đừng vì viên sỏi nhỏ mà ta dừng lại con nhé!

• @user-cm7lu5wb3x
    @user-cm7lu5wb3x 4 หลายเดือนก่อน +5

Đừng quan tâm bé frâm ơi sống vui vẻ đi con gái

• @athon75
    @athon75 4 หลายเดือนก่อน +3

Thương mến gđ anh chị .... riêng cháu tâm làm youtube khổ lắm con ơi người khen người chê nhìu lắm con ơi ....con cứ sống thật lòng mình là được nha con

• @baduynguyen3820
    @baduynguyen3820 4 หลายเดือนก่อน +1

Bé Tâm dễ thương và giỏi con cứ ở lại làm cho cô và dượng đi con đừng bận tâm những lời bình luận tiêu cực con hãy đạp lên những lời nói của dư luận mà sống con nhé cứ vui vẻ lên con nhé mọi nguoi đều thương con có con cho clip đông vui và vui nhộn hơn con nhé

• @28-thaonhi21
    @28-thaonhi21 4 หลายเดือนก่อน +1

Gì kì😢.con kh có ra quay clip là ai cũng buồn.Rất là thương con,hiểu con.Mọi ng đừng nói gì con,tội con.Con đừng buồn nha Tâm,cố lên nha con

• @nguyenmai8342
    @nguyenmai8342 4 หลายเดือนก่อน +1

Chị thấy cháu nó dể thương mà em . Em nói với cháu kệ miệng đời đi em , gáng cố gắn lên em

• @AmThucTuDua

Dạ chị ❤️

• @thibichnganguyen5737
    @thibichnganguyen5737 4 หลายเดือนก่อน +1

Trên cuộc đời này. Có người yêu thích mình. Nhưng cũng có người rất ghét mình. Điều đó là điều đương nhiên. Vì vậy em tâm đừng buồn. Và cũng đừng quan tâm những bình luận đó

• @daoanh2126
    @daoanh2126 4 หลายเดือนก่อน +3

Vườn dừa nhà tư vừa mát mẻ quá hen chúc cả nhà buổi chiều vui vẻ nhiều sức khỏe hạnh phúc, ăn cơm ngon miệng 🎉❤😊

• @Kimmyh-ip6cc
    @Kimmyh-ip6cc 4 หลายเดือนก่อน +2

Rất yêu mến Gia đình Anh tư dừa mình làm TH-cam mà thiên hạ người tốt người xấu Gia đình Anh mạnh khỏe hạnh phúc là vui rồi chúc cả nhà nhiều sức khỏe luôn đồng hành và ủng hộ kênh triệu ❤like love you guys thanks