Những Đứa Em Mà Hàng Ngày Bé Tâm Đi Học Về Phải Giữ Phụ Với Mẹ | ATTD&Family T221

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 18 ต.ค. 2024

ความคิดเห็น • 113

• @KhaThy-nz5gs
    @KhaThy-nz5gs 7 หลายเดือนก่อน +15

Anh Chị tư khuyên bé Tâm vô quay líp chung cho vui đi anh chị ơi,
    Bữa nay ko có bé Tâm ăn cơm chung buồn quá, thương bé ko hết nữa, mà mấy con ác mồm ác miệng nó muốn tạo nghiệp,bình luận
    nói lời ko hay làm con bé buồn ko quay líp chung nữa cũng buồn ❤

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  7 หลายเดือนก่อน +3

Bé nghỉ vài hôm sẽ vô lại em ơi.

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 7 หลายเดือนก่อน +13

Bé Tâm đầm thắm diệu dàng ...học giỏi ...Chúc con luôn vui vẻ học giỏi

• @trannguyen5278
    @trannguyen5278 7 หลายเดือนก่อน +12

Bé Tắm ơi con đừng buồn cứ mỗi ngày qua nha Cô Duong ăn cơm vui với ba Nội Thấy kẻ người ta người ta nói thì mang khẩu nghiệp Con đừng buồn nha Ba khuyên con đừng buồn rằng học nhà con

• @phuchanhngo5776
    @phuchanhngo5776 7 หลายเดือนก่อน +13

Cá nhân mình thật sự thấy chán cho những vị bình luận thiếu ý thức. Mình xem kênh là để vui và hiểu thêm về cách sống của mọi miền trên đất nước. Muốn góp ý thì nên tế nhị và có tinh thần xây dựng để kênh của họ càng phát triển tốt hơn. Với trẻ con thì không nên có những lời bình luận thô lỗ khiến các cháu tủi thân. Các cháu còn bạn bè nữa và chưa đủ bản lĩnh để vượt qua những lời đàm tiếu. Cá nhân các vị bình luận thiếu thiện chí kia cũng đã từng là trẻ con mà, sao lại nói những lời như thế .
    Gia đình anh Tư nên động viên và an ủi cháu Tâm thật nhiều để cháu vui. Luôn ủng hộ gia đình mình.

• @daoanh2126
    @daoanh2126 7 หลายเดือนก่อน +7

Nam mô a Di Đà Phật ❤
    Ai nói gì kệ họ con gái cứ làm ngơ giả điếc ko nghe gì hết là ok rồi, bà nội,cha mẹ thương con là đủ rồi nè là hạnh phúc nhất đời rồi nhé con gái,ráng học thật giỏi để có tương lai sáng lạng ko phụ lòng người cuu mang con nhé ❤🎉

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc 7 หลายเดือนก่อน +21

❤❤❤ Lúc chưa hiểu rõ về bé Tâm thì đã thấy tính tình hiền thương rồi bây giờ hiểu rõ hơn càng thấy tội cháu nó hơn nữa anh chị ạ, với theo suy nghĩ của em thì Ko cần biết hoàng cảnh những cháu nhỏ nhất là con gái dưới 18tuoi là mình Ko nên nói những lời nói vô tâm Ko học thức như vậy đc, một lần nói bé ốc tiêu của em là quỷ nhỏ, rồi một hai lần nói cả ba đứa nhỏ luôn rồi nói về bé Tâm Như vậy, cháu ăn cơm của cô dượng của mình mà bảo là ăn chực rồi lời nói ác nhất là bé tâm còn qua ăn hoài và tham gia clip thì gia đình tư dừa Ko giàu lên đc Ko ngóc đầu lên đc vì có bé tâm, chắt bà sương trân đó bị tự kỷ sống cô độc một mình ở rừng rú đó chứ nên thiếu hiểu biết, mới nói được những lời như vậy, chứ Ko ai nói như vậy cả.Bé Tâm vẫn cứ qua tham gia với nội và gia đình cô dượng đi có gì ăn đó, cũng đừng buồn nữa nhé mọi người luôn yêu thương con và gia đình đại gia đình anh chị Tư nhiều lắm chúc cả nhà bình an sống khỏe vui vẻ mỗi ngày anh chị nhé ❤️❤️❤️. Em luôn yêu quý gia đình mình 💯💯👍

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  7 หลายเดือนก่อน +2

Cảm ơn em gái nhiều nhé ❤️❤️

• @LoanTran-mi7oc
      @LoanTran-mi7oc 7 หลายเดือนก่อน +3

@@AmThucTuDua có gì đâu anh.em chỉ nói đúng sự thật và suy nghĩ của em,em nghĩ cũng có rất rất nhiều ông bà và cô chú, anh chị em cũng có suy nghĩ tựa giống em và cũng như em bất bình trước những chuyện như vậy thôi anh trai ạ.❤️❤️❤️

• @leuleumatco9815
      @leuleumatco9815 7 หลายเดือนก่อน +6

Bé Tâm đừng buồn nhé con
      Cái người đó thần kinh họ có vấn đề
      Con hãy vui vẻ nhé

• @TamTran-xo6hj
      @TamTran-xo6hj 7 หลายเดือนก่อน +3

Em gái chị thiệt là yêu nak! Chúc em gái khỏe mạnh, bình an nha!

• @LoanTran-mi7oc
      @LoanTran-mi7oc 7 หลายเดือนก่อน +2

@@TamTran-xo6hj Em chào chị yêu.lau rồi Ko thấy chị vào chị khỏe Ko ạ.

• @gialamtran4490
    @gialamtran4490 7 หลายเดือนก่อน +4

Tâm ơi đừng buồn nữa con bà yêu thương con và luôn xem kênh của đại gđ . Chúc con vui vẻ ngoan và học giỏi nha

• @JessicaTruong-w5r
    @JessicaTruong-w5r 7 หลายเดือนก่อน +4

Nghe chuyện mà tội cho cháu, thấy cháu hiền, nói chuyện cũng lễ phép với bà và cô dượng.

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 7 หลายเดือนก่อน +9

Bà ngoại quá giỏi❤chúc bà ngoại vui khỏe

• @athon75
    @athon75 7 หลายเดือนก่อน +9

Mến thương gđ anh chị .... thấy thương cháu tâm nhìu hơn ...mấy người tạo khẩu ngiệp chắc họ chưa có con cháu ngix mà buồn cho sự đố kỵ khi họ hơn mình kkkk

• @xcn2321
    @xcn2321 7 หลายเดือนก่อน +10

Bé Tâm ơi con hảy mạnh dạn lên xem đó là sự thử thách của con đó cố lên con nhé❤❤❤❤❤❤

• @nguyenthixuanhuyen6398
    @nguyenthixuanhuyen6398 7 หลายเดือนก่อน +8

Thấy thương bé tâm quá

• @kimphan9863
    @kimphan9863 7 หลายเดือนก่อน +5

Tâm ơi con đừng buồn nữa ! Cứ qua làm phụ với cô dượng đi con ! Bà thiết nghĩ con là người có ăn học ! hãy bỏ qua cho những kẻ vô học khg có ý thức ! Sống cho bản thân và vượt. qua dư luận đầu óc thảnh thơi ! Bà chúc con và gđ con cùng gđ cô dượng với Bà Nội điều bình an khỏe mạnh trong cuộc sống ! 👍👍👍👍👍💖💖💖💖💖💖🙏🙏🙏🙏🙏🙏🇺🇸🍁

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  7 หลายเดือนก่อน

Dạ con thay mặt gia đình xin cảm ơn Cô rất nhiều. Xin chúc Cô được thật nhiều sức khỏe và nhiều niềm vui ạ.

• @TranLoan-lv8oq
    @TranLoan-lv8oq 7 หลายเดือนก่อน +4

Hôm nay em thấy chị Tư mặt bộ đồ bà ba màu này rất hợp và đẹp lắm chị ơi em thích màu này chị mặt nhất, còn một áo màu trắng pha hoa văn bữa nào chị mặt đến áo đó em sẽ nói ha hihi rất đẹp chị ạ.anh tư tuốt cộng dừa lấy khăn đè vậy ko an toàn đâu anh ơi anh đeo găn tay vải len vào anh ạ . hôm nay bé Tâm ko qua tội nghiệp cho con bé chắc nó buồn và tổn thương rất nhiều.. món ăn hôm nay chị nấu ngon quá, có canh chua là hợp với cơm nhất thêm món kho nữa là tuyệt cú mèo luôn hihi chúc cả nhà ăn cơm thật ngon miệng và hãy cố lên cố gắng mỗi ngày tốt hơn anh chị và cả nhà nhé.❤❤❤.

• @DzyNguyen-k4x
    @DzyNguyen-k4x 7 หลายเดือนก่อน +13

Thương bé Tâm, ráng lên con❤

• @KimChiTrươngThị-m2k
    @KimChiTrươngThị-m2k 7 หลายเดือนก่อน +9

Bé tâm de thương. Hien qua di❤❤❤❤❤

• @mamalien5543
    @mamalien5543 7 หลายเดือนก่อน +4

Gia đình em nấu ăn ngon sạch sẽ và de thương Bà ngoại giỏi quá

• @AmThucTuDua

Dạ em xin cảm ơn ạ.

• @betutran3967
    @betutran3967 7 หลายเดือนก่อน +9

Em nhớ lúc còn nhỏ đi học 1 buổi , về là đi chầm lá kiếm tiền để đi học ❤

• @NgaNguyen-qh5bt
    @NgaNguyen-qh5bt 7 หลายเดือนก่อน +8

Hay bao chau tam cu vao lip quay di ong ba co chu ca nuoc thuong con ngay tu dau lip ma cho chau quay cho vui dam am chuc ba ngoai song lau 100 tuoi nhe chuc cac chau hanh phuc manh khoe va nhanh dat nut bac nhe toi o ngoai mien bac ma cung 70 tuoi roi suot ngay xem lip cua gia dinh o biet ngoai nam nay bao nhieu tuoi ma chiu kho vi cac con rat dang chan trong va nguong mo yeu ba ngoai qua co len ca gia dinh oi

• @HuePhamthi-v1p
    @HuePhamthi-v1p 7 หลายเดือนก่อน +5

Canh que thanh binh gd hanhphuc voimon ngon moi ngay nhung hom nay o co be tam nen thieu vang mot dieu gi do co gang len gd tu dua moi nguoi luon ung ho e

• @TamTran-xo6hj
    @TamTran-xo6hj 7 หลายเดือนก่อน +1

Nhìn quang cảnh sinh hoạt nhà Tư Dừa mà ao ước một vé về tuổi thơ! Thiệt là iu! Chúc Ngoại thiệt nhìu sức khỏe! Chúc kênh Tư Dừa mãi đc iu thương nha!

• @AmThucTuDua

Dạ Tư dừa xin cảm ơn rất nhiều ạ.

• @KieuVo-ze1qo
    @KieuVo-ze1qo 7 หลายเดือนก่อน +2

Con chào mẹ gd hôm thiếu thành viên do Bé Tâm giữ em phải không,hai vợ chồng nhớ động viên tinh thần để bé đừng buồn ❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ chị ❤️❤️

• @hongphan4917
    @hongphan4917 7 หลายเดือนก่อน +1

Bà ngoại giỏi quá làm đủ mọi thứ

• @XuanNguyen-pn2dm
    @XuanNguyen-pn2dm 7 หลายเดือนก่อน +3

bé Tâm ơi, con vào quay clip trở lại đi, đừng vì những lời kích động gian ác khẩu nghiệp đó mà con lùi bước, là con đã trúng bẫy của kẻ muốn con không được vào quay clip kênh ATTD vì ganh ghét con được mạnh thường quân ông bà cô chú thương con ,đường đời con còn dài còn biết bao chông gai thử thách với con ,chẳng lẻ chỉ một chút nhỏ này con bỏ cuộc thì con cứ sợ mãi không tiến thân được đâu con ,hãy mạnh dạn lên đương đầu với vận sui trong cuộc đời con không là gì đâu con đừng để con khẩu nghiệp sương trần đạt được miệng mòn nó ác quá nó hại con ,nó sẽ bị quả báo khẩu nghiệp trời cao nhìn thấy những gì nó gây tội lỗi

• @kimdiepdang
    @kimdiepdang 7 หลายเดือนก่อน +2

Bé Tâm ơi! Ra tham gia với cô dượng út cho vui nha con ,vắng con mọi người thấy buồn lắm .

• @HongNguyen-cq6gh
    @HongNguyen-cq6gh 7 หลายเดือนก่อน +2

Bữa nay không có be tâm cũng hơi buồn 😢😢😢😢😢😢

• @TuyetNguyen-nl8wk
    @TuyetNguyen-nl8wk 7 หลายเดือนก่อน +1

Miệng doi ma em ai noi sao ke ho minh thương con chau minh la du roi em phiên bẻ tâm nên manh me lên chạm lo học giỏi chi chúc gia dinh em ngay cang hanh phuc hon

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  7 หลายเดือนก่อน +1

Dạ em khuyên bé rồi bé nói nghỉ 1,2 ngày sẽ vô lại Chị ạ. Em chúc chị luôn vui vẽ sức khỏe dồi dào nha Chị ❤️❤️

• @HaiAnh-c8v
    @HaiAnh-c8v 7 หลายเดือนก่อน +1

Xem đễ giải trí cho thư giản thôi đừng có phán xét bình luân các thành viên ho đã làm yout cho mình xem thì cứ xem đi vui là chính

• @phuongNguyenthi-mv2oo
    @phuongNguyenthi-mv2oo 7 หลายเดือนก่อน

Chị rat thich gđ em .thương bac gai .chau tâm .em nấu ăn rat ngoan .chuc cả nha vv !

• @tienkim8612
    @tienkim8612 7 หลายเดือนก่อน +4

Bé tâm ko vô líp quay cho vừa lòng người nói chuyện khó nghe kỳ cục thiệt

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 7 หลายเดือนก่อน +2

bà xã anh nấu ngon quá và canh chua ngon quá đi vợ anh nấu ngon quá ⭐️⭐️⭐️⭐️⭐️❤️

• @AmThucTuDua

Cảm ơn em nha.

• @duyenmy7457
    @duyenmy7457 7 หลายเดือนก่อน

.Chúc gia đình tự. Được nhiều. Hạnh phúc.nhe. có. Nhiều. Sức khỏe dồi dào. Thấy. Em. Vợ. Rất. Là. Hien..Vợ.chồng. có. Hiếu với. Em. Vợ tu rất là. Tốt. Bụng. Và. Vui. Ve. Chúc cả. Nhà. Ăn. Ngo. Miệng.nha

• @thoatrieu-7506
    @thoatrieu-7506 7 หลายเดือนก่อน

Hi ca nhà, nhìn thấy ngoai mình giỏi quá cái gi cũng làm dược hết, con em Nhi thì hôm nay mac ao ba ba màu dẹp quá,nấu an ngon nữa, chúc ca nhà ngon miệng nha 😋😋😋😋😋😋❤❤❤❤

• @lienbich6334
    @lienbich6334 7 หลายเดือนก่อน +2

lau,lau Tu Dua quay them ngoai canh,duong pho xa xem cho la mat,them phan thu gian ,cung la trong mot ngay lam met moi cam on vo chong nhe

• @XuanNguyen-pn2dm
    @XuanNguyen-pn2dm 7 หลายเดือนก่อน +1

Cô Chào vợ chồng cô út nhí, thấy kênh là cô vào coi liền cô chúc cho gia đình một ngày quay clip và bữa ăn mỗi ngày được bình an nhiều sức khỏe nhiều niềm vui hạnh phúc cô Chào bà nội ba bé dễ cưng Tâm Trâm và Ngọc anh nhé

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin Chào Cô. Con rất vui khi hàng ngày Cô cháu mình đều gặp nhau ạ.

• @cheneng102
    @cheneng102 7 หลายเดือนก่อน +2

Good morning all, wishing you all have a great weekend and always happy 😊❤

• @ng1262
    @ng1262 7 หลายเดือนก่อน +2

Be Tam oi! Khong co chau buon lam.

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 7 หลายเดือนก่อน

Chào Team ATTD , Chị ngoài giỏi thật , đúng tính cách phụ nữ VN , 👍👏 Cháu TD làm kệ chất cũi , tránh rắn hay nằm , trông ngăn nắp và đẹp mắt , ( Cô chỉ gọi ý thời nhé ) Cô Chức kênh ngày càng phát triển tốt nhé ! ❤️

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô nhiều ạ.

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 7 หลายเดือนก่อน

Chào buổi sáng tốt lành cô chúc cháu và gia đình một ngày mới bắt đầu có nhiều miền vui trong cuộc sống và luôn thành công trong công việc nhé cô thấy bà ngoại làm việc nhanh nhẹn và vui vẻ quá cô rất thích gia đình cháu nhiều cuối cùng cô chúc gia đình nhỏ ăn ngon miệng nhé

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin Chào Cô ngày mới con cũng xin chúc cô được thật nhiều niềm vui ạ

• @betutran3967
    @betutran3967 7 หลายเดือนก่อน +4

Bà chào con bé Tâm ❤

• @VĩnhKhangGiang
    @VĩnhKhangGiang 7 หลายเดือนก่อน +2

Sao k thấy Tâm vô quay clip vậy k co Tam cũng hơi buồn đừng sợ người ta nói gì mặc ke

• @tienkim8612
    @tienkim8612 7 หลายเดือนก่อน +2

Chị chao gia đình em tu dừa hôm nay ăn cơm thiếu bé tâm thấy buồn

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình em xin chào chị ❤️❤️

• @tantrang3883
    @tantrang3883 7 หลายเดือนก่อน +1

Hello cả nhà chúc cả nhà mình ăn cơm ngon miệng và cuối tuần vui vẻ hôm nay vắng bé tâm rồi

• @AmThucTuDua

Dạ em chào chị gái nha.

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 7 หลายเดือนก่อน

Bé N❤A chơi nhà chòi vui nhen. Cấm trại nhà chòi

• @phuongtrang5091
    @phuongtrang5091 7 หลายเดือนก่อน

Canh chua bông sua đủa là ngon nhất rồi , bạc hà cho ít quá , nó sẽ xẹp xuống …, ở đây 1 đĩa rau sua đủa khoảng 12 bông 7 đô La , bạc hà 1 cây . 5 đô…, nhà giàu mới ăn rau , nhà nghèo ăn thịt vì thịt rất rẻ ..,ngược lại với VN …

• @MaryDinh-ci4qu
    @MaryDinh-ci4qu 7 หลายเดือนก่อน

Hello cô chào gd cháu tư dừa chúc gd cháu luôn may mắn bình an ,thường thường người tốt mở miệng bông hoa đua nở còn người xấu hả mồm thì ô nhiễm môi trường so đo,seo nậu ,moi móc nhưng hoàn toàn không phải việc của mình

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin Chào Cô ạ .

• @TruongNguyen-le5xd
    @TruongNguyen-le5xd 7 หลายเดือนก่อน +1

Chú chỉ có ý thôi mong vợ Tu dừa đừng buồn chú nhé, khi nào cháu biểu bé Trâm thì cháu nên nói “ bé Trâm ra mời bà ngoại với ba vô ăn cơm “ chứ không phải ra kêu bà ngoại với ba vô ăn cơm, tiếng kêu là dành kêu gọi người nhỏ hoặc ngang hàng với bé Trâm nhe con .

• @AmThucTuDua

Dạ chú ❤️❤️

• @vanlam7317
    @vanlam7317 7 หลายเดือนก่อน

Wow chị 4 của em hôm nay mặc áo bà ba đẹp hết biết luôn á !

• @AmThucTuDua

Hiij cảm ơn em nha.

• @betutran3967
    @betutran3967 7 หลายเดือนก่อน +1

Em chào chị ngoại , cô chào gia đình nhỏ của con nhé Tư Dừa …❤

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin Chào Cô ạ ❤️❤️

• @betutran3967
      @betutran3967 7 หลายเดือนก่อน +1

@@AmThucTuDua ✌️

• @ThiNamDang-d1e
    @ThiNamDang-d1e 7 หลายเดือนก่อน +1

Cháu nói bé Trâm ra mời bà Ngoại với Ba vô ăn cơm,chứ sao nói con minh KÊU bà Ngoai và ba vô ăn cơm 😂😂😂😂

• @mongxiemphanthi1139
      @mongxiemphanthi1139 7 หลายเดือนก่อน +2

Chi ói tů thůóng kêu Ngoai hay goi Ngoai...Mòi.Ngoai thi nghe khách sáo quá..tů kêu gđ thůóng goi nên quen đó chį.

• @NgamNguyen-ej4iq
      @NgamNguyen-ej4iq 7 หลายเดือนก่อน

Trong gia đình sống cùng với nhau dùng từ mời nghe có vẻ khách sáo cô ạ, người miền tây hay dùng từ kêu nhưng luôn kính trọng và thương yêu ông bà , cha mẹ ạ.

• @Chieu_Que
    @Chieu_Que 7 หลายเดือนก่อน

Chúc cả nhà ngon miệng 😊

• @Anhnè-l2e
    @Anhnè-l2e 7 หลายเดือนก่อน +1

❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @huynhmai8927
    @huynhmai8927 7 หลายเดือนก่อน +1

May ba may ong oi vo xem thi xem dung phan anh nha ng ta toi nghiep cho con chau ng ta tam nobcon tuoi an hoc dung noi chau fay bn toi chau

• @phuocdang5577
    @phuocdang5577 7 หลายเดือนก่อน +3

Bữa nay không có bé Tâm thấy hơi buồn.

• @thibichnganguyen5737
    @thibichnganguyen5737 7 หลายเดือนก่อน +2

Bé tâm hôm nay không thấy

• @anhdaophan4594
    @anhdaophan4594 7 หลายเดือนก่อน

❤❤❤

• @tiencaofamily
    @tiencaofamily 7 หลายเดือนก่อน

Be Ut thay de thuong qua❤️

• @saocunguoc3016
    @saocunguoc3016 7 หลายเดือนก่อน

Từ dua ở chỗ em có ai đón dua nước buông k vậy

• @AmThucTuDua

Dạ có mà em thấy chỉ đốn ăn chứ em không thấy đốn bán ạ.

• @hoangcao6775
    @hoangcao6775 7 หลายเดือนก่อน +1

Mà sao tôi nghĩ nhiều kênh cũng khối người ăn trực kiểu vậy sao không nhảy vào mà khẩu nghiệp cứ nhầm vào con bé mà nói vậy. Chắc dòng họ con cháu của họ giàu lắm chưa đi ăn trực đâu. Ngen ăn tức ở không được quay liếp lên sóng đây này .Người ta nuôi cháu người ta mà cũng hok được, những kẻ như vậy sống chac

• @hoangcao6775
      @hoangcao6775 7 หลายเดือนก่อน +1

Kẻ như vậy chắc chắn sống xấu xa lắm đây. Các bạn của bé Tâm tụi con đừng bắt chước những người như vậy nhé, gieo nhân nào thì gặp quả báo ấy, có vai thì có trả ,chúc gđ Tư.dừa mạnh khỏe và chúc bé Tâm cố gắng học giỏi, hãy vui vẻ tự tin cùng gđ quay liếp, hãy luôn mãi là chính mình, vượt lên những lời nói xấu xa từ những kẻ chỉ có não mà không có trái tim...người ta cho con cháu ăn và quay líp cũng cần phải hỏi ý kiến các người đúng là hết thuốc chữa .

• @NhiTrươngthị-s3g
    @NhiTrươngthị-s3g 7 หลายเดือนก่อน

❤❤❤❤❤❤❤❤

• @DiepNguyen-mh5xj
    @DiepNguyen-mh5xj 7 หลายเดือนก่อน

Kg hieu sao ma may nguoi binh luan voi be vay kg sui nghi ky ha phat set ..chu muon noi gi la noi sao

• @Dung-r6n
    @Dung-r6n 7 หลายเดือนก่อน

❤❤❤❤❤❤🎉🎉🎉🎉🎉🎉😊😊😊😊😊😊

• @MaiBùi-e1w
    @MaiBùi-e1w 7 หลายเดือนก่อน

Quay clip tối dử vậy Nhi

• @MaiBùi-e1w
    @MaiBùi-e1w 7 หลายเดือนก่อน +1

Nay bé Tâm đâu rồi bé nghỉ hả Nhi

• @AmThucTuDua

Dạ bé nghỉ vài hôm ạ.

• @dinhkim1110
      @dinhkim1110 7 หลายเดือนก่อน

da sao nay e k thấy bé tâm a dừa😮😮😮

• @ThuyTran-tw4bn
      @ThuyTran-tw4bn 7 หลายเดือนก่อน +1

​@@dinhkim1110đã ngta tl nghỉ vài hôm rồi mà còn hỏi . Bó tay

• @thuythu3880
    @thuythu3880 7 หลายเดือนก่อน

Chị kh niêm trước cho thấm gia vị

• @ThuanNguyen-9999
    @ThuanNguyen-9999 7 หลายเดือนก่อน

🤩🤩🤩🤩🤩🤩🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻

• @thiphipham7993
    @thiphipham7993 7 หลายเดือนก่อน

Kéo lật chớ nhún gi

• @hongphan4917
    @hongphan4917 7 หลายเดือนก่อน +1

Bad

• @DungBui-qc8gt
    @DungBui-qc8gt 7 หลายเดือนก่อน

Bo 2 chau sanh đoi ha chi

• @AmThucTuDua

Đúng rồi bạn ❤️❤️

• @ThuDungHo-x5r
    @ThuDungHo-x5r 7 หลายเดือนก่อน

👨‍👩‍👧‍👧🤩🥰😍👌💔💔

• @QNguyen-lx7rm
    @QNguyen-lx7rm 7 หลายเดือนก่อน

Xem đầu tiên

• @范氏秋水
      @范氏秋水 7 หลายเดือนก่อน

chao dai gia dinh chao ba ngoai sau bua nay ko thay pe tam vay ta

• @tiffanyv2651
      @tiffanyv2651 7 หลายเดือนก่อน

Be Tam Xin nghi ngay hom qua Roi

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình Tư dừa xin Chào ạ. Bé Tâm nghỉ vài hôm sẽ vô lại ạ.

• @aiannguyen5253
    @aiannguyen5253 7 หลายเดือนก่อน

Quê ngoại của bé tâm ở đâu

• @AmThucTuDua

Dạ quê ngoại của bé ở Sóc Trăng ạ.

• @Anhnè-l2e
    @Anhnè-l2e 7 หลายเดือนก่อน

❤❤❤❤❤❤❤❤