Quá Vui Mừng Khi Nhận Được Món Quà Là Số Tiền Quá Lớn | ATTD&Family T356

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 4 ก.ย. 2024

ความคิดเห็น • 367

• @AmThucTuDua
    @AmThucTuDua  หลายเดือนก่อน +107

Dạ Chị Hồng tặng cho chị ba 40tr .Tư dừa 5tr, tiền xe 2tr và thêm một bữa ăn nữa ạ.

• @lethaihao6205
      @lethaihao6205 หลายเดือนก่อน +19

em xin chúc mừng cho anh chị 3 và anh tư dừa nhìn chị ba vui mừng súc động mà muốn khóc luôn cố gắng lên nhe anh chị.và em củng xin cảm ơn chị hồng rất nhiề. chị có tấm lòng bao la.

• @ThiLoanHua-iv7fg
      @ThiLoanHua-iv7fg หลายเดือนก่อน +7

Chúc mừng chị ba cố gắng lên chị

• @NangTran-ob5kd
      @NangTran-ob5kd หลายเดือนก่อน +3

@@AmThucTuDua nếu mà biết ý thì bắt xe đò lên
      Còn thuê xe

• @ThuyPham-ky7ce
      @ThuyPham-ky7ce หลายเดือนก่อน +8

Mình thấy hơi ngộ sao người cho tiền ko chuyển thẳng vô tài khoảng chủ kênh mà phải hẹn lên sài gòn nhận tiền rồi lúc nhận tiền người đàn ông đó quay video lại chủ kênh đã quay là mọi người biết rồi.

• @user-cp5rb6bz9q
      @user-cp5rb6bz9q หลายเดือนก่อน +1

Biết là sao vậy bạn.minh k hiểu ​@@ThuyPham-ky7ce

• @kimnhungvuthi1700
    @kimnhungvuthi1700 หลายเดือนก่อน +28

Mừng cho vc cháu 3.có số tiền đó trả nợ đỡ quá.cám ơn chị Hồng đã cứu giúp gđ cháu3 nhiều nhiều.

• @huynhphuong2777
    @huynhphuong2777 หลายเดือนก่อน +24

Đúng là ở hiền gặp lành ❤cũng nhờ vc Tư Dừa mà vc Ba Để gặp được cứu tinh lúc hoạn nạn, vậy quá tốt rồi 👍

• @user-bg4pl7zx7c
      @user-bg4pl7zx7c หลายเดือนก่อน +3

Tư Dừa là em ruột anh 3 mà Nhưng vợ chồng tư dừa rất tốt

• @Trangnguyen-em6ly
    @Trangnguyen-em6ly หลายเดือนก่อน +17

cảm ơn Chị Hồng đã giúp đỡ gia đình AC Ba trong lúc khó khăn này. Cầu Chúa Mẹ sẽ ban phước lành cho gia đình Chị Hồng. Cảm ơn VC Tư Dừa rất nhiều... Chúc GĐ E thật nhiều sức khỏe, nhiều may mắn nhé !

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  หลายเดือนก่อน +3

Dạ em cảm ơn Chị gái rất nhiều ạ.

• @hangvuthi4556
    @hangvuthi4556 หลายเดือนก่อน +17

Cảm ơn AC MTQ đã giúp đỡ vợ chồng chị Ba anh Ba đã nghèo còn bị mất tiền đi sang Nước ngoài tiền mất tật mang bò lang theo mẹ. Thật sự cảm ơn tấm lòng cao cả của anh chị bên Mỹ. Trang trải nợ nần Tư Dừa tư vấn ac Ba sửa lại nhà chỗ nào rách nát dột tháo dỡ bỏ cho nhà thoáng sáng, để làm ăn thuận lơi không nên để rách dột về Phong Thuỷ không tốt nhé, dỡ bỏ sửa sang đón vận mệnh mới ACE đùm bọc bảo nhau phát triển kinh tế. Chúc mừng đại gđ

• @duocchqu4115
    @duocchqu4115 หลายเดือนก่อน +14

Mắc mệt tối ngày lên than khóc lấy lòng thương hại của người khác

• @BllaMai123
      @BllaMai123 หลายเดือนก่อน +9

Muốn làm giàu 😢

• @phuongnguyenbich8002
    @phuongnguyenbich8002 หลายเดือนก่อน +12

Chúc mừng chị ba được chị Hồng tặng được số tiền lớn để lo cho gia đình em mừng cho chị lắm cố lên nhé chị ba ❤

• @SUONGNGUYEN-rm2yj
    @SUONGNGUYEN-rm2yj หลายเดือนก่อน +13

Cám ơn chị Hồng đã giúp đỡ chị 3 trong lúc khó khăn ❤

• @michaelnguyen5720
    @michaelnguyen5720 หลายเดือนก่อน +5

Con rat nhieu mạnh doi khó khó hơn người già neo đơn..người bệnh tật.nen giúp hơn xinh cam ơn M T Q.😅

• @user-so4ny6qv7y
    @user-so4ny6qv7y หลายเดือนก่อน +12

Mừng cho cô ba có đươc số tiền trả nợ cố lên cùng chồng làm ăn lại nuôi con

• @user-ve3tu6cj9g
    @user-ve3tu6cj9g หลายเดือนก่อน +7

Cảm ơn chị Hồng đã giúp đỡ vợ chồng chị 3 số tiền lớn để trả hết số tiền đã mượn để đi làm thuê ở nước ngoài., không còn lo sợ phải trốn nữa . Tiền của mạnh thường quân muốn cho ai là quyền của người ta , mọi người không nên nói họ cho không đúng người , Mong gia đình chị 3 sẽ rút được kinh nghiệm sau chuyện này , nên làm những công việc mưu sinh trong tầm tay mình thôi nhé!!! Chúc gia đình chị 3 sẽ sớm vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống !!! Kênh TH-cam của ATTD
    đã làm cầu nối đến những tấm lòng vàng ở nước ngoài thật tuyệt vời 👍 Mong kênh sẽ phát triển lớn mạnh nhé 💪💪

• @jennyhuynh941
    @jennyhuynh941 หลายเดือนก่อน +11

40tr này bà ba nhớ đi trả nợ nhen không phải để dành xài hết rồi mai mốt than thở mtq khổ này khỗ nọ sự cố này sự cố kia nha bà ba mình được phước thì cố mà giữ và biết ơn người ta đừng thấy mtq thương sót rồi ỷ lại rồi vợ chồng làm biếng lợi dụng rồi than thở tốt nhất từ đây đừng hở chút mỡ miệng than khổ thiếu nợ bao nhiêu nữa cái gì cũng vậy có duyên một lần thôi rồi tự mình đứng lên mà kiếm tiền lo cho gia đình, nhe hai ông bà ba

• @trinhnguyen5613
      @trinhnguyen5613 หลายเดือนก่อน +3

Mỗi người một tính chất khác nhau ,em xin cám ơn rất nhiều vì lời khuyên đi vào lòng người ạ

• @marianguyen1740
      @marianguyen1740 หลายเดือนก่อน +3

Nói chuyện gì vô duyên vậy ghen ăn tức ở à người ta đâu có xin đâu 😡

• @tngaming1278
    @tngaming1278 หลายเดือนก่อน +10

ui mừng cho chị ba quá ở hiền thì gặp lành em chúc cho gia đình anh Tư thật nhiều sức khỏe

• @AmThucTuDua

Anh Chị cảm ơn em nhiều nha .

• @hongnguyen-qs9xx
    @hongnguyen-qs9xx หลายเดือนก่อน +17

Chào bạn. Chỗ mình ở muốn đi gởi $ thì phải chạy 3 tiếng đồng hồ mới tới, mình mựơn $ người bạn ở cho Tân Định tạm ứng ra trước, đã nhờ người ta rồi cho nên mình k dám kêu họ đi xuống tới quê để giao dùm , bởi vậy mình có gởi trả $ thêm 2 tr tiền xe cho tài xế, ở nước ngoài bận việc lắm muốn đi đâu đâu phải sắp xếp thời gian , mong bạn thông cảm

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  หลายเดือนก่อน +1

Chị ơi chín người thì mười ý Chị cũng đừng buồn nha Chị. Em nghe Chị nói thấy thương Chị vô cùng. Chị cũng đừng để bụng chi cho nặng lòng nha Chị. ❤️❤️

• @thaoquynh512
      @thaoquynh512 หลายเดือนก่อน +1

Thì ra chị là người cho tiền, chị tốt quá, chúc chị gặp nhiều may mắn, bình an, hạnh phúc ❤

• @TrangNguyen-qz2nl
      @TrangNguyen-qz2nl หลายเดือนก่อน +3

Chị nói đúng ơ nước ngoài thời gian rất ít chỉ có ngày nào nghỉ mới có thời gian gởi mà đi cũng xa vì tôi ơ nước ngoài tôi biết mà

• @user-zy7sb5rh8q
      @user-zy7sb5rh8q หลายเดือนก่อน

Chị tốt quá chi ơi

• @user-mp4mt7qb8w
      @user-mp4mt7qb8w หลายเดือนก่อน +2

Cô cảm ơn cháu Hồng, chúc cháu và gia đình nhiều sức khỏe cuộc sống luôn bình an hạnh phúc ❤❤ Cô mừng cho cháu Trinh thoát nợ, yên tâm cùng chồng có việc gì làm ,mình siêng năng là đươc cháu há❤❤

• @PhuocNguyen-uz4lm
    @PhuocNguyen-uz4lm หลายเดือนก่อน +5

Mừng cho chị 3 quá có chị Hồng tặng số tiền lớn để chị có tiền trả nợ .😊😊😊

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 หลายเดือนก่อน +4

Đc mọi người thương mến giúp đở Trinh trong lúc khó khăn .vậy cũng mừng giùm em . ❤️❤️❤️❤️⚘️⚘️⚘️⚘️

• @anhhuynh3896
    @anhhuynh3896 หลายเดือนก่อน +13

Đang yên đang lành o nhà.tu nhiên ra nước ngoài làm có mấy bữa về khóc lóc rồi thiếu nợ.giờ mạnh thường quân giúp đỡ.hoàng cảnh của a3 c 3 này đâu đến nỗi nào.

• @HuongNguyen-ci3lh
      @HuongNguyen-ci3lh หลายเดือนก่อน +9

thật mà nói còn nhiều gđ kho khăn hơn nhiều, nhà cửa ko có đất ruộng cũng ko, còn may gđ này ruộng vườn cũng có nhà cửa đàng hoàng , nhà của kênh kho quẹt cũng giàu quá trời, dậy mà nước ngoài cũng gởi cho

• @BllaMai123
      @BllaMai123 หลายเดือนก่อน +4

Coi rồi mới biết con người này sao roi

• @BllaMai123
      @BllaMai123 หลายเดือนก่อน +6

@@HuongNguyen-ci3lh da chị nói đúng rồi a

• @tieutuyet7791
      @tieutuyet7791 หลายเดือนก่อน +2

Chị ba này Khủng diễn muốn làm giàu đi bo con bo chồng duma con đàn bà tham lam

• @hoian4713
      @hoian4713 หลายเดือนก่อน +2

@@HuongNguyen-ci3lhbạn ơi suy nghĩ gì tieu cuc vậy, dung người ta có đất, như của ông bà để lại, người ta de danh cho con cháu, con mqr thay thương người ta giúp đỡ, tuy bit có nhiều người khổ hơn, như dan số đo ít ai quay , nên mtq ko giúp het dc

• @user-fx9xm1hw9p
    @user-fx9xm1hw9p หลายเดือนก่อน +10

CHUC MUNG CHI BA ..ĐUOC TANG SO TIEN LON. ĐE. CHI BA. TRA NO ...MUNG QUA ...CAM ON CO HONG. ĐA THUONG. VA GIUP CHO CHI BA. CO SO TIEN RAT LON ..RAT. XUC. ĐONG ..

• @maiphuongloan1079
    @maiphuongloan1079 หลายเดือนก่อน +8

Mỗi người có phước có phần , ai có được duyên được người khác giúp đỡ thì là phước phần của người đó . Vậy không nên so sánh hay ganh tỵ với người ta . Hãy ăn ở tốt , ăn ở hiền lành thì sẽ được phước như vậy .

• @phuongmai7156
    @phuongmai7156 หลายเดือนก่อน +2

Chúc sức khỏe cả nhà vui vẻ hạnh phúc và thành công trong công việc nhé
    Chúc mừng AC Ba nhận tiền MTQ ủng hộ lúc khó khăn.

• @Sonnguyen62692
    @Sonnguyen62692 หลายเดือนก่อน +4

Vợ chồng cháu ba cù nèo (Để) được cứu nạn rồi chúc mừng 2 cháu nhiều 🍷🍷🍷🍷🍷🍾🍾👍👍

• @codai5934
    @codai5934 หลายเดือนก่อน +4

Mến phục cô Hồng và chúc mừng vc anh Ba và anh Tư Dừa!

• @ngocdutran7535
    @ngocdutran7535 หลายเดือนก่อน +3

Giúp những người chịu thương chịu khó làm ăn là mình có Phước. Có những người nghèo mà không muốn làm có giúp họ cũng bằng không. Vợ chồng em ba chất phát thật thà thấy mà thương. Mình cảm ơn mtq giúp đỡ cho em ba chúc gia đình bạn được nhiều sức khỏe và cuộc sống an nhiên công việc hanh thông gia đình vui vẻ và hoà thuận

• @nguyenthithuymai5265
    @nguyenthithuymai5265 หลายเดือนก่อน +3

Cám ơn Chị Hồng rất nhiều, đã giúp vợ chồng anh chị 3 số tiền rất lớn. anh chị ba thật là may mắn. Chúc mọi người nhiều sức khỏe.

• @user-ce3dx8ul1q
    @user-ce3dx8ul1q หลายเดือนก่อน +1

Mừng cho gd e3 ở hiền gặp lành cảm ơn c mtq đã giúp đỡ GĐ e3 lúc khó khăn.cam ơn từ dua làm cầu nối cho GĐ e3

• @HanhNguyen-pn5is
    @HanhNguyen-pn5is หลายเดือนก่อน +1

Mừng cho em Ba. Cảm ơn tấm lòng của MTQ giúp cho em ba vượt qua khó khăn ❤❤❤

• @user-rn2gz7pf3l
    @user-rn2gz7pf3l หลายเดือนก่อน

Chúc mừng vc em ba đc chị Hồng mtq giúp đở , chị cám chị Hồng đã giúp đở vc em ba trong lúc khó khăn nầy , cám ơn tư Dừa là cầu nối

• @PhụngTrầnNgọcMỹ
    @PhụngTrầnNgọcMỹ หลายเดือนก่อน +1

cảm ơn chị Hồng nhiều lắm đã giúp đỡ chúc gia đình chị luôn luôn mạnh khỏe và thành công trong công việc mình xem thôi cũng vui lây mong có nhiều MTQ giúp đỡ được những người cần

• @HuongHoang-zy2ik
    @HuongHoang-zy2ik หลายเดือนก่อน +1

That la cam on nguoi. Chi o Ben my that la tot tren doi nay ma van con nhung nguoi tot nhu chi la lanh dum la rach cau on thuong de ban cho Gia Dinh chi duoc binh an ❤❤

• @hongnguyen-qs9xx
    @hongnguyen-qs9xx หลายเดือนก่อน +2

Chị chào vc e Trinh, đọc tn e xong thấy thương e quá, Trinh nói đúng vai vế lớn mình phải cư xử như thế nào để sao này em út, còn để mình trong mắt 👍, c cũng hiểu lầm 2 vc e 3 thôi cho c xl , 4 D ơi lần sau có lên tp nhận quà , nhớ đặt xe e Toàn , c sẽ ns vs Th báo cho vc 4 D và vc e 3 biết trước vài ngày để cho Toàn chuẩn bị xe , kỳ này c gởi thuốc say xe về cho mọi người uống.

• @LeonieNguyen-je9uo
      @LeonieNguyen-je9uo หลายเดือนก่อน +2

Chào chị Hồng, mặc dù không BL nhưng từ ngày đọc thấy chị sẽ giúp đỡ anh chị em GD Tư Dừa, mình đọc không bỏ một BL nào nhất là những hàng chữ của chị, mình xin BL vì đọc được những dòng chữ chị vừa viết ; chị không những có Tâm Bồ Tát, mà chị còn rất lịch sự xin khán giả thông cảm vì lâu năm xa xứ nên có yêu cầu TD quay vidéo từ đoạn đường từ nhà lên TP, hoan hô cư sử tế nhị này 👍👏, phục chị hơn nữa vì không ngại viết lên lời XL em Ba khi đã nghĩ lầm em ấy 👌🫶🥰.
      Ngưỡng mộ chị một phụ nữ có trái tim vĩ đại và tầm cao về văn hóa giáo dục, Chúc chị luôn nhiều SK, hạnh phúc và may mắn trong cuộc sống 🙏🙏❤️❤️

• @anlamthai7463
    @anlamthai7463 หลายเดือนก่อน

Cảm ơn mtq đã giúp cho GĐ chị 3 thật là ý nghĩ quá.giúp nhau lúc khó khăn thật là cao quý quá.

• @aiti8421
    @aiti8421 หลายเดือนก่อน +3

e chào a tư
    e cảm ơn chị hồng đã giúp cho gđ a chi 3 có số tiền cho chị ba trả nợ trong lúc khó khăn ạ.e cũng cảm ơn a chị tư giúp a chị ba lúc khó.e biết kênh a tư qua kênh của a giàu.e rất quý và thích xem kênh của các a ạ.
    xem từ lúc a mới ra kênh mà giờ e mới bl đầu á.chúc a và gđ nhiều sk ạ😊

• @AmThucTuDua

Anh Chào em nha. Cảm ơn em đã luôn ủng hộ cho anh em của anh nha .

• @aiti8421
      @aiti8421 หลายเดือนก่อน

@@AmThucTuDua dạ😊

• @trannguyennguyenthitran3854
    @trannguyennguyenthitran3854 หลายเดือนก่อน +10

Chúc mừng chị ba có số tiên lớn

• @TranTien-en8so
    @TranTien-en8so หลายเดือนก่อน +8

Chúc mừng 2 vợ chồng em ba nha và 4 dừa nửa có được số tiền lớn từ nhà hảo tâm tặng cho em trinh yên tăm không rầu lo nửa

• @phanquang5365
    @phanquang5365 หลายเดือนก่อน +5

chúc mừng vợ chồng e thật tuyệt vời ăn ở có phúc e cha Nợ cho hết số tien vay đi rồi ở nhà làm ăn nghèo giàu cha biết thế nào làm ở nhà đc ngan chồng con tu dua e sống bao bọc anh e khi kho khăn xem chị cảm động

• @maiphuongloan1079
    @maiphuongloan1079 หลายเดือนก่อน +1

Bé bị say xe say tàu thì nên cho bé uống thuốc hay dán miếng chống ói trước khi lên xe 30 phút rồi cho ăn vừa đủ , không no quá ( không nhịn đói dễ mất sức ) , ăn những món khô , không ăn hay uống nhiều nước dễ gây ói , và cho ngửi vỏ cam hay vỏ quýt .

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 หลายเดือนก่อน +1

Em chúc mừng chị Ba nha chị được mtq ủng hộ số tiền rất là lớn luôn em mong gia đình chị thật nhiều sức khỏe hạnh phúc và nhiều may mắn trong cuộc sống ❤❤❤

• @user-qz6pm1mh2g
    @user-qz6pm1mh2g หลายเดือนก่อน +3

❤❤❤cảm ơn chị hồng đã có tấm lòng nhân ái và bồ tát đã giúp đỡ cho e trinh vượt qua lúc khó khăn nhất. Và kể cả gia đình e tư dừa nữa. E chúc chị và gia đình đình luôn luôn mạnh khỏe hạnh phúc và bình an nha chị. Chị Chúc mừng gia đình e trinh nha.chị cũng nghèo nên kg có gì ngoài lời chúc. Thật sự từ khi biết e đi xklđ chị thấy thật là thương mà chị cũng lo cho e nữa. Những gì chị lo cho e cũng đã xãy ra.chị cũng hơi tiếc cho e.tuy giữa chị e mình chưa gặp mặt nhưng chị xem kênh tkq chị rất thjk tính e.Cố gắng lên em nhé yêu gia đình nhỏ của e❤❤❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ em và gia đình chị ba xin cảm ơn Chị rất nhiều mến chúc gia đình mình được thật nhiều sức khỏe và niềm vui nha Chị.

• @kimtran9462
    @kimtran9462 หลายเดือนก่อน +1

Anh độ nón đõ nói chuyện đàng hoàn chi hồng rất là tốt giúp hoàn cảnh này rất là đúng

• @HoaNgoc-oq4vc
    @HoaNgoc-oq4vc หลายเดือนก่อน +3

Tha tim cho chi Hong a, cam on chi da giup do, cam on anh doi non do a, ❤❤chuc mung gd chi 3 nhe

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc หลายเดือนก่อน +3

❤❤ Hôm nay là một ngày rất vui và đáng nhớ nhất ha Anh tư,anh chị 3.em chúc mừng anh chị 3 và anh tư nhé và cả đại gia đình anh chị luôn,cố gắng lên anh chị ba ạ nói gì thì nói chứ đi đâu cũng Ko bằng quê hương của mình anh chị ạ, thấy bé Trâm với bé như say xe tội quá,bơ phờ luôn.cố lên còn chặn đường về nữa đấy sẻ tốt thôi uống thuốc vào ngủ một giấc là tới nhà 😊. chúc mọi người ăn phở thật ngon miệng và thật nhiều sức khỏe nhé ❤️😄

• @vythao1461
    @vythao1461 หลายเดือนก่อน +1

Trâm điềm đạm dê thương wa,cô yêu con❤❤❤,chúc gia đình con thật nhiều sức khỏe nha

• @AmThucTuDua

Dạ con xin cảm ơn Cô rất nhiều ❤️❤️

• @TramNguyenThiThu-wz4qc
    @TramNguyenThiThu-wz4qc หลายเดือนก่อน +2

Chúc mừng a.chị 3 và a4 dừa và cảm ơn c.hồng đã giúp a.chị 3

• @tienkim8612
    @tienkim8612 หลายเดือนก่อน +4

Chúc mừng chị ba có số tiên lớn cả tu dừa nửa

• @hongtham884
    @hongtham884 หลายเดือนก่อน +4

Chúc mừng chị 3 chúc anh chị luôn mạnh khỏe. Chúc kênh của anh 4 dua luôn luôn đat được nhiều su yêu men của khan gia

• @AmThucTuDua

Anh và gia đình cảm ơn em nhiều nha.

• @Jescica.truong
    @Jescica.truong หลายเดือนก่อน +17

Thích xem ATTD thật, nhưng nhiều khi đi xa vấn đề ẩm thực, xem riết như địa chỉ nhân đạo, thực sự ac3 này hoàn cảnh k đến nổi quá khổ đâu, ngoài kia còn rất nhiều hoàn cảnh còn đáng thương hơn rất rất nhiều! Mình chỉ góp ý thôi chứ tiền của mạnh thường quân muốn giúp ai thì giúp, nhưng phải tìm hiểu rõ giúp đúng nơi cần giúp sẽ ý nghĩa hơn❤

• @thanhvannguyen7284
      @thanhvannguyen7284 หลายเดือนก่อน +1

👍🏻

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  หลายเดือนก่อน +9

Bạn ơi hãy thông cảm dùm vì Tư dừa làm TH-cam trước thì mong có được đồng lương sau thì cũng muốn được làm nhịp cầu nối để giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn đó là niềm vui của gia đình. Còn phần chị 3 được Chị Hồng giúp đỡ đó là cái duyên của chỉ chứ Tư dừa không có xin và cũng chưa từng được tiếp xúc trực tiếp với Chị Hồng mong bạn đừng hiểu lầm nha Tư dừa xin cảm ơn bạn rất nhiều.

• @ngoanpham4808
      @ngoanpham4808 หลายเดือนก่อน +10

Không giúp dc người khác thì im mồm lại, tiền người ta muốn giúp ai là quyền của họ, đơn giản người ta thương thì cho chứ cần gì quá nghèo khổ hay khó khăn

• @NangTran-ob5kd
      @NangTran-ob5kd หลายเดือนก่อน +3

@@AmThucTuDua chưa tiếp xúc mà người ta đưa 5tr tiền trung gian rồi đó
      Nói làm như cầu nối thiệt

• @MoNa-is7mp
      @MoNa-is7mp หลายเดือนก่อน +1

Nhung hoan canh kho khan khac da co nguoi khac giup

• @user-sw4ch1xi2o
    @user-sw4ch1xi2o หลายเดือนก่อน +3

Minh mung cho gia dinh chi ba nhe.cam on cac mha hao tam co long bo bat

• @kiemnguyen6231
    @kiemnguyen6231 หลายเดือนก่อน +1

Cảm ơn cô 🎉hồng có tấm lòng lá lành đùm lá rách❤❤❤

• @truongtruongnhat2774
    @truongtruongnhat2774 หลายเดือนก่อน +1

Ở hiền gặp lành mừng cho gd e 3 co tiền để trả nợ . cảm ơn chị manh thường quân đã giúp đỡ

• @tantrang3883
    @tantrang3883 หลายเดือนก่อน +3

Nghe tin cũng mừng cho em 3 ở nhà làm dung đi xa nữa em ơi chúc cả nhà ăn ngon miệng

• @thaophan3125
    @thaophan3125 หลายเดือนก่อน +1

Mừng cho gia đình ac 3,chúc cho những người khó khăn hiền lành đc trời phù hộ

• @huyenphanvietnam5600
    @huyenphanvietnam5600 หลายเดือนก่อน +2

Con cam ơn cô hông nhiều. Chúc cô và giá đình nhiều sức khoe.

• @thanhnhatranthi5892
    @thanhnhatranthi5892 หลายเดือนก่อน

Chị Hồng quá tốt bụng luôn giúp người đang lúc khó khăn người ta đang buồn rầu mà mình giúp cho người ta vậy công đức vô lượng luôn giúp đỡ cho chị ba lúc khó khăn chị vui người giúp cũng vui luôn .

• @thithanhnhannguyen9285
    @thithanhnhannguyen9285 หลายเดือนก่อน +3

Cam on chi Hong vo cung qui bao đa guip cho. Gia chi ba. Trong luc kho khan

• @thukim1705
    @thukim1705 หลายเดือนก่อน +2

Cảm ơn cô Hồng rất nhiều đã giúp gia đình chú thím bà có tiền trả nợ để cho vợ chồng con cái được ở bên cho thím Ba không phải đi làm xa xứ Cảm ơn kênh tư dừa rất nhiều Đúng là tình anh em

• @TanNguyen-tl3ei
    @TanNguyen-tl3ei หลายเดือนก่อน +7

Mọi người say xe quá có tư dừa là tỉnh nói suốt

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 หลายเดือนก่อน +1

Cả đại gia đình anh Tư dừa ai cũng hiền lành dễ thương em chúc gia đình anh chị được nhiều sức khỏe hạnh phúc và nhiều an lạc

• @hongnguyen-qs9xx
    @hongnguyen-qs9xx หลายเดือนก่อน +5

Vc e 3 muốn làm kênk riêng cũng khó lắm, cần phải có tài Chánh để chợ búa mỗi ngày, ăn nói phải vô lòng người, làm clip mà ít thành viên quá cũng k lôi cuốn đc cđm, xin lỗi mọi người mình chỉ ý kiến chút thôi, xin đừng chửi 😝

• @Huynhvanhieu1997
    @Huynhvanhieu1997 หลายเดือนก่อน +6

Xin chúc mừng anh chị 3 ạ

• @lisadu797
    @lisadu797 หลายเดือนก่อน +3

Hi cả nhà, chúc mừng cả nhà bé tram hôm nay được đi sải Gòn da quá 👍🌹🇦🇺🥰

• @AmThucTuDua

Em dẫn bé đi cho biết mà bé bị say xe quá Chị ơi.

• @hongnguyen-qs9xx
    @hongnguyen-qs9xx หลายเดือนก่อน +5

Bạn mình k muốn chuyển khoản , vì chưa có ai biết mặt ai , sau này biết rồi nó dễ hơn !

• @user-bg4pl7zx7c
      @user-bg4pl7zx7c หลายเดือนก่อน +1

Chị nhờ giao tiền vậy là đúng Á chị Quay trực tiếp để 2 bên điều biết mặt và tránh rắc rối cho người giao tiền

• @helenduong3591
    @helenduong3591 หลายเดือนก่อน +2

Chuc mung chi ba co so tien de tra no , cam on chi hong da giup do cho gd chi ba, chuc chi hong nhieu suc khoe van sự như y, chuc mung tu dua cung co qua.

• @hanhtruong2577
    @hanhtruong2577 หลายเดือนก่อน +2

Cảm ơn mtq có tâm lòng quá tốt và rộng rãi doi sao hưởng Phước an không hết thật là quí quá

• @thimut3363
    @thimut3363 หลายเดือนก่อน +7

40tr đối với GĐ khó khăn thì rất lớn nhưng cũng đủ trả nợ với trang trải cuộc sống thôi chứ khó để khởi nghiệp.hay là ac 3 thử làm TH-cam xem sao sẽ được bà con đón nhận

• @anhkim3033
    @anhkim3033 หลายเดือนก่อน

Mừng cháu anh chị 3 có chúc tiền xem mua gì buôn bán thêm hàng ngày nó thu nhập gia đình sống ấm no hạnh phúc là đủ ở quê nhà mình làm hạnh phúc bên gia đình

• @AmThucTuDua
    @AmThucTuDua  หลายเดือนก่อน +24

Clip hôm nay trong quán ăn âm thanh hơi ồn. mong cả nhà hãy thông cảm Tư Dừa xin cảm ơn rất nhiều ạ.

• @dieumai1985_
    @dieumai1985_ หลายเดือนก่อน +9

Mừng cho a chị ba .cố gắn lên nhà chị

• @thuannguyen686
    @thuannguyen686 หลายเดือนก่อน +1

Hello Anh chi nho vc Tu Dua Anh chi rang co gang tra het no xong anh chi lam lai ngay tu dau de vuot qua moi kk Achi nhe minh mong mn dung san si nua Achi that kk nguoi ta moi khoc moi thang cung nho MTQ giup do chu mn cu san si co giup dc nguoi ta ko chuc sk vc Tu Dua chuc gia dinh chi 3 co len hp phat tai nhe minh mong MTQ nhin thay hoan canh Achi 3 giup doac de co von lam an xin chao

• @YenPhi-bw9hq
    @YenPhi-bw9hq หลายเดือนก่อน +3

Vợ chồng tu dua sống có tâm

• @user-fg2pe3nr9k
    @user-fg2pe3nr9k หลายเดือนก่อน +3

Bé Trâm nên đi xe nhiều cho quen nhé ngồi hoài sao này đi đâu cũng ok hết vậy mà Trầm nói mai mốt lớn lên kiếm tiền dân ngoại đi máy bay giờ k tập ngồi xe sao mà đi máy bay dc

• @thuyvanha3620
    @thuyvanha3620 หลายเดือนก่อน +2

Trên khăp the gian khôg ai sông dum boc chia se nhu ngươi VN minh phai.không moi ngươi

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 หลายเดือนก่อน +5

Be Tram xinh qua❤ ra dang thieu nu❤. Chau rat de thuong

• @daoanh2126
    @daoanh2126 หลายเดือนก่อน +5

🎉❤❤❤❤❤❤
    Trời ơi tặng tiền thì vào tài khoản ngân hàng của em tư dừa, rồi rút ra có đâu có đâu lên tận SG để lấy 4otr mà tưởng cho nguyên căn nhà hihi từ trà vinh lên SG 4oo c số ko em Di hai líp mới tới phải cho em 1o tr😅, cảm ơn chị Hồng làm phước đức ạ,may mốt mấy bé đi xa băng keo cá nhân sức dau dán ở rốn,cổ tay ✋🏽 là ko say sóng, chúc mừng em nhé đến SG chơi vui vẻ nhé em trai ❤❤

• @thimut3363
      @thimut3363 หลายเดือนก่อน +1

Người ta muốn trao tận tay á chị

• @daoanh2126
      @daoanh2126 หลายเดือนก่อน

@@thimut3363 người ta không tin tưởng tư dừa nên thấy quay líp khi cho 4o tr được 1,k 6oo đô

• @ngoctran406
      @ngoctran406 หลายเดือนก่อน +1

Sao nhiều chuyện quá họ cho thì Theo ý họ mình ko giúp được thì thôi lỗi phải chỉ vậy

• @suongang5197
    @suongang5197 หลายเดือนก่อน

Cảm ơn MTQ đã giúp cho vợ chồng em ba và tư dừa ❤

• @BllaMai123
    @BllaMai123 หลายเดือนก่อน +10

Minh xin nói chị 3 có nhà có đất có vàng mà không có tiền trả nợ ha???

• @tieutuyet7791
      @tieutuyet7791 หลายเดือนก่อน +2

Em cũng thay vay

• @AmThucTuDua

Em ơi chỉ có người trong cuộc mới thấu hiểu được.

• @EiiEii-r2z
      @EiiEii-r2z หลายเดือนก่อน +1

@@AmThucTuDuaem thấy thương gia đình anh chị 4 anh4 là người toi

• @bichchi2543
    @bichchi2543 หลายเดือนก่อน +2

Anh, tu,dua,noi,chien,nhieu,pau,mat,hay

• @thuuong9564
    @thuuong9564 หลายเดือนก่อน +2

❤❤❤ chúc mừng cháu 3 được mạnh thường quân giúp đỡ cho cháu 40 triệu đồng trả nợ và sửa lại căn nhất cho thoát mát hơn cũng vui cho cháu 4 cũng được 5 triệu đồng phụ lo tiền học hành 2 cháu chuẩn bị tựu trường và lo sức khỏe cho 2 mẹ già nha cháu Tư.

• @AmThucTuDua

Dạ Cô ❤️❤️

• @user-hx4uj6or8b
    @user-hx4uj6or8b หลายเดือนก่อน

Chúc mừng chị ba cũng chúc chị hồng có tấm lòng nhân hậu

• @dathuynh9979
    @dathuynh9979 หลายเดือนก่อน

Nho kenh cua tu dua ma ac 3 co duoc so tien lon moi nguoi cung vui, cam on 2 vo chong tu dua chuc kenh ngay cang phat trien

• @HangKhach-ih8kq
    @HangKhach-ih8kq หลายเดือนก่อน +4

Giờ mạnh thường quân cho tiền 40 tr
    Giờ về ăn cho hết
    Đừng đi làm ở nhà ăn cho ngon nha

• @trinhnguyen5613
      @trinhnguyen5613 หลายเดือนก่อน +1

Em xin cảm ơn lời nói rất hay suốt đời em mang theo

• @lethu5956
      @lethu5956 หลายเดือนก่อน +2

Trời! Bạn bl nói gì nghe ngộ di? 40 triệu làm gì ăn bạn ai mà ko ăn? Nói nghe kỳ quá Tiền của người ta làm ra muốn giúp ai thì người đó hưởng mắc gì đem lòng ghanh tỵ đồ kỵ người ta

• @trungnguyen-ss6nj
    @trungnguyen-ss6nj หลายเดือนก่อน

Kênh Tư dừa dạo này lượt xem rất cao … chúc mừng con nhé ! Mong cả cháu an lành may mắn …
    F

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  หลายเดือนก่อน

Dạ con cảm ơn Cô ❤️❤️

• @LyNguyen-lx1go
    @LyNguyen-lx1go หลายเดือนก่อน +1

Chuc a tu va gd a chi ba nh sk a tu nhu a giau tanh tinh hien lanh thukng a e ban be e rat thich coo a chi v a chi ba ben a giau

• @kimho1559
    @kimho1559 หลายเดือนก่อน +2

Mung cho gia dinh em ba va em tu dua duoc su giup do cua chi hong chuc suc khoe binh an ,nhin be tram toi nghiep di xe khong quen hoi met

• @Venderpeari
    @Venderpeari หลายเดือนก่อน +2

Rat vui mung ce vv va be nhu dc gan gui gd va ce

• @tieutuyet7791
    @tieutuyet7791 หลายเดือนก่อน +3

Anh 4 bên cạnh anh chi3 phai biet on tkq diễn nhỏ chị 3 mà cởi biết luôn

• @tienkim8612
    @tienkim8612 หลายเดือนก่อน +4

Nói chuyện ko nghe gì hết thấy chị ba xúc động khóc thì phải

• @AmThucTuDua

Dạ Chị vì lúc quay em để bé Trâm quay đâu ngờ về mở lên không nghe rõ Chị ơi.

• @user-iu3pz1dt3i
    @user-iu3pz1dt3i หลายเดือนก่อน +2

Mừng cho gia đình chị ba có số tiền trang chải cuộc sống

• @user-qq1gy4yo8t
    @user-qq1gy4yo8t หลายเดือนก่อน +2

Em chúc mừng gia đình anh chị ba và anh Tư Dừa nha

• @Nhatban.Shigeru
    @Nhatban.Shigeru หลายเดือนก่อน +1

Chúc mừng anh chị ba đã trả được nợ… cảm ơn chị Hồng mạnh thường quân tốt bụng đã giúp đỡ anh chị ba trong lúc khó khăn này…

• @phonglam1671
    @phonglam1671 หลายเดือนก่อน +2

Kênh này nhận 40 triệu qua kênh Thanh kho quẹt nhận 40 triệu nữa là ấm
    Lao động Singapore ngày 70/80 dollar che là phải về làm TH-cam thôi

• @BetyNguyenthi-jq8hu
    @BetyNguyenthi-jq8hu หลายเดือนก่อน +2

Chao dai gia dinh .e nhin ac 3 nhan dc tien chi hong tang cho .e coi ma e cam dong that su e rat mung dum cho ac thay thuong di dau .e chuc ac va 2 chau dc nhieu suc khoe hen

• @09171922
    @09171922 หลายเดือนก่อน +1

Chúc mừng vợ chồng chị ba nhe và tu dua cảm ơn chị Hồng đã tặng gia đình chị ba số tiền để trang trải chúc chị Hồng thật nhiều sức khỏe và thật nhiều hạnh phúc bên gia đình nhé ❤

• @tngaming1278
    @tngaming1278 หลายเดือนก่อน +1

anh Tư ơi nếu sau này kênh mình có phát triển mạnh hơn thì anh chị cũng nên như bây giờ nha anh cũng sẽ tôn trọng ông bà cô chú và những ý kiến của mọi người nếu như ý đó mình thấy sẽ thực hiện được chứ em thấy có nhiều kênh làm được thời gian cái là ko còn tôn trọng kháng giả nữa sức mạnh của cộng đồng mạng anh cũng biết rồi đó một khi họ đã quay lưng rồi thì mình ko còn đường làm ăn luôn

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  หลายเดือนก่อน

Anh cảm ơn em nhiều nha.

• @PhuongNguyen-uq8wl
      @PhuongNguyen-uq8wl หลายเดือนก่อน +1

Như là kênh của TKQ đó , nổi tiếng rồi thì khong tôn trọng khán giả mà họ quên là ai cũng chỉ có một thời , diễn viên nổi tiếng còn bị chìm mà , làm kênh TH-cam chưa chắc bền lâu , nhờ khán giả mới có tiền nhưng lại không tôn trọng khán giả nên tôi không bao giờ coi kênh của tkq

• @chongopenet7343
    @chongopenet7343 หลายเดือนก่อน +3

Chúc mừng cho chị 3

• @ngocanh-bw6lc
    @ngocanh-bw6lc หลายเดือนก่อน +2

Chúc mừng vk ck anh chị 3 nha

• @user-sk4wj7xo3y
    @user-sk4wj7xo3y หลายเดือนก่อน +2

Chuc mưng chj 3 đươc nhân sô tiên lơn ❤❤❤❤❤

• @ThanhNguyen-s7z
    @ThanhNguyen-s7z หลายเดือนก่อน +2

Chuc mung vc anh 3 duoc chi hong mtq giup do 1 so tien lon de tra no chi hong co tam long bo tat that dang tran qui

• @ermw7469
    @ermw7469 หลายเดือนก่อน +4

Chị Chúc Mưng em trinh Có Số Tiền Chị Hồng Tặng Trang Trãi Cuộc Sống dỡ lo phần Nào,,Bé Trăm Xay Xe quá,lần Sao Có di 4 dừa nhớ Mua thuốc dem theo cho cháu,❤❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ Chị ❤️❤️

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 หลายเดือนก่อน +1

Cảm ơn AC MYQ đã giúp đỡ vợ chồng anh ba cảm ơn mạnh thường quân đã giúp vợ chồng anh ba và vợ chồng anh tư dừa mừng cho anh ba có tiền trang trải trong nhà trả nợ đúng là ở hiền gặp lành cũng giờ vợ chồng anh tư dừa bà ngoại mừng cho anh chị ba cảm ơn mạnh thường quân cô hổng giúp vợ chồng anh ba ❤

• @user-xn7ef8gq9f
    @user-xn7ef8gq9f หลายเดือนก่อน +1

chị hong có một tam long. Cao ca. mong on tren phu ho. cho gia dinh chị luon manh khỏe. làm an phat tai. và giup do nhung hoang canh kho khan