Mỗi Khi Có Món Mắm Ruốc Xào Ba Rọi Chấm Đậu Rồng Là Anh Em Ai Cũng Thích | TKQ & Family T1491

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 22 ก.ย. 2023

ความคิดเห็น • 146

• @tuongvivu4536
    @tuongvivu4536 10 หลายเดือนก่อน +20

Mình thấy kênh KQ làm clip rất hay và thực tế không có diễn và phô trương có gì ăn đó mình rất thích xem kênh này

• @thaochau414
    @thaochau414 10 หลายเดือนก่อน +1

T hiền là người ko thật thà nhờ kênh kq nên được mn giúp tiền chửa bệnh bây giờ phản ,chúc kênh kq mãi phát triển

• @huongbuu9712
    @huongbuu9712 10 หลายเดือนก่อน

An yên thanh bình cảnh miền quê thật đẹp .các ACE với ẩm thực giản dị mà ăn uống hiền lành cưng muốn xỉu

• @patrickhuynh5139
    @patrickhuynh5139 10 หลายเดือนก่อน +14

Với sự giúp sức của hai anh chị thì chị sáu đã chế biến món ba rọi xào mắm ruốc một cách tỉ mỉ kỳ công trông thành phẩm rất thơm ngon hấp dẫn ! Trong buổi ẩm thực ấm cúng các ace anh TKQ vui vẻ đã có những chia sẽ rất cởi mở chân tình bên nhau trông rât tình cảm ấm áp thân thiết ! Chúc cả team TKQ luôn được vui vẻ tươi trẻ , sức khỏe thì luôn luôn tràn đầy & mãi luôn hạnh phúc bên gia đình thân yêu ✌️!

• @thilieuhuynh9084
    @thilieuhuynh9084 8 หลายเดือนก่อน

Ở miền quê có dì ăn nấy đạm bạc nhưng rất ngon tình ace càng thấm thiết nhìn trắng hiền

• @HanhHoang-lx1nd
    @HanhHoang-lx1nd 10 หลายเดือนก่อน

Chúc cả nhà ngon miệng.

• @ThuyNgaNguyenThi-vj7lp
    @ThuyNgaNguyenThi-vj7lp 10 หลายเดือนก่อน

Nhìn mấy a chị ăn mà e thấy thèm nuốt nước miếng 😂😂❤❤

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 10 หลายเดือนก่อน

Chào anh yêu kho quẹt nè thịch nắm ngon quá ăn cơm ngon lắm đây và cho em hỏi anh lúc trước anh nói anh hiền không làm nữa bận chi đó không phải đâu anh ơi em tình cờ coi kênh người dân quên có anh hiền nè hay là anh hiền không làm việc anh sao nên em thấy anh hiền kênh người Dân quê anh coi thử coi có anh hiền bên kênh người Dân quên tình cờ em thấy coi thử đi nha

• @user-nj1zp8hf8d
    @user-nj1zp8hf8d 10 หลายเดือนก่อน

13:43 có trăng hũ hỉ cũng vui

• @HoangNguyen-xp1re
    @HoangNguyen-xp1re 10 หลายเดือนก่อน

Có cà pháo nữa càng ngon hơn

• @lanhuynh8288
    @lanhuynh8288 10 หลายเดือนก่อน

Sao ko ba mẹ chồng lên liếp nửa

• @dieulinhnguyen8560
    @dieulinhnguyen8560 2 หลายเดือนก่อน

• @user-mt3ut4rl1n
    @user-mt3ut4rl1n 10 หลายเดือนก่อน

Chúc gia đình ngày mới vui khỏe và vạn sự bình an

• @quanhphan1471
    @quanhphan1471 10 หลายเดือนก่อน +8

Hôm nay còn có bốn que hả.thôi hợp tan là chuyện bình thường mà còn duyên thì mình còn gặp lại nhau miễn sau TKQ mỗi ngày quay clíp cho tất cả bà con gần xa có clíp xem là vui rồi . Cố lên nhe

• @kimxuanvo1169
    @kimxuanvo1169 10 หลายเดือนก่อน +11

theo em nhìn anh trắng là người thật tình, út linh cũng vui chúc ae ăn ngon miệng

• @vickeytran7957
    @vickeytran7957 10 หลายเดือนก่อน +8

Vạn sự tùy duyên, làm ở đâu cũng vậy , nhiều người hay đứng núi này trông núi nọ, nhưng khi đi rồi thì lại tiếc nơi bắt đầu, mong cho kênh anh nhanh đạt núi vàng nha anh, " Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi" anh nha

• @user-to4sx6td4l
    @user-to4sx6td4l 10 หลายเดือนก่อน +1

Ăn thấy thèm ngon quá

• @tramnguyen9158
    @tramnguyen9158 10 หลายเดือนก่อน

Cuoc song ma co hop se co tan co duyen thi gap het thi di doi nguoi ngan ngui vv vpi nhau la tot roi cau mong trang mai hop tac voi tkq cho vui co rat ung ho 2 kenh lam jou toups giong lam dau tram ho lam sao vua long het ngay ca anh em dang cong tac chung cung vay..

• @thuvannguyenthi-gn2my
    @thuvannguyenthi-gn2my 10 หลายเดือนก่อน +8

Chị nhìn thấy út linh thấy thương cô lên nha em giúp sức với anh chị nha cộng đồng mạng ủng hộ em nhiều chúc cả nhà ngon miệng

• @MongiepHo-ds3ws
    @MongiepHo-ds3ws 10 หลายเดือนก่อน +8

Cô Điệp chào anh em TKQ mến thương nhé,hôm nay cúp điện cả ngày giờ mới có nên xem trể,với món ba rọi xào mắm ruốt ăn kèm rau sống là đúng bài rồi chúc cả nhà ăn ngon miệng nhe . Mãi những lời chúc tốt đẹp và may mắn nhất xin gửi đến gia đình mình,triệu like cho kênh TKQ và kênh BQCM cả nhà nhé.

• @hongle4004
    @hongle4004 10 หลายเดือนก่อน +5

Nhìn trắng với út linh dễ thương quá,mắm ruốc xào thật tuyệt vời,giang làm đồ ăn nhìn là muốn ăn liền ❤❤❤❤

• @lenle6884
    @lenle6884 10 หลายเดือนก่อน

Quá ngon

• @ThuyTran-es8dn
    @ThuyTran-es8dn 10 หลายเดือนก่อน +6

Ai khen chê kệ mình coi vì Thánh sún vui vẻ cười sảng khoái vô tư ai khen chê mặc kệ ,mình coi giải trí vui là chính

• @thanhnguyen8000
    @thanhnguyen8000 10 หลายเดือนก่อน +9

Ai đi thi đi tôi luôn ung hô tkp.K bao gio tôi nhấc Ban Hiên nua thây hiên pua kênh khác ma tức

• @KieuVo-ze1qo
      @KieuVo-ze1qo 10 หลายเดือนก่อน +5

Mình cũng có xem kênh đó,chủ kênh nói chỉ mời ông hiền dung cơm thôi

• @ginny__yenny
      @ginny__yenny 10 หลายเดือนก่อน +3

@@KieuVo-ze1qomình có để ý chủ kênh nói 1 câu “Uống cafe thì gặp Hiền” nên mình hơi buồn vì 1 số bạn đã vội vàng phản ứng sẽ làm tình cảm giữa Kho Quẹt và anh Hiền đi xuống

• @bongchuyenhoito9quantrieu592
      @bongchuyenhoito9quantrieu592 10 หลายเดือนก่อน

Kênh nào vậy bạn

• @thanhtringuyen510
      @thanhtringuyen510 10 หลายเดือนก่อน +1

Tôi đã xem 2 clip ở kênh người dân quê sự xuất hiện của Hiền chỉ với vai trò người thân, chủ kênh nói H là bà con đến chơi ăn cơm chứ k giới thiệu là thành viên mới của nhóm nên k thể nói H phản bạn, mn đừng suy luận cuộc sống và suy nghĩ của người khác theo chủ ý của mình vì như vậy mn mới là người tệ hại chứ k phải người đó tệ hại. Thời gian sẽ trả lời mọi việc, nếu bạn Hiền muốn thay đổi công việc để cuộc sống của mình tốt hơn tôi luôn ủng hộ bạn hy vọng bạn vẫn giữ được tình cảm
      gắn bó với team TKQ. Tôi rất ủng hộ các bạn

• @KieuVo-ze1qo
      @KieuVo-ze1qo 10 หลายเดือนก่อน

@@thanhtringuyen510 không đi chùa tâm vẫn tốt bạn vẫn là con của Phật, mi mh cũng hi vọng ông hiền quay lại để làm khán giả không buồn vì ông,buồn là vì không xem ông được như mọi khi,còn ông muốn thay đổi công việc khán cũng không trách được

• @ngoclam2980
    @ngoclam2980 10 หลายเดือนก่อน +3

Bữa cơm nhà vườn mát mẻ như vậy là vui rồi. Gia đình ơi

• @kemdau3856
    @kemdau3856 10 หลายเดือนก่อน +6

Giàu ơi con hải bình tỉnh vui vẻ để đương đầu với mọi khó khăn biết đâu vô tình họ đẩy con vào vòng tay thương yêu của cộng đồng cô rất tin con sẻ vượt khỏi mội khó khăn qua cơn mưa trời lại sáng cố gắng lên con trai

• @billchannel624
    @billchannel624 10 หลายเดือนก่อน

Anh ấy tên gì Chấn hay Trắng vậy anh chị ơi ?

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm 10 หลายเดือนก่อน +1

HELLO GD TKQ VÀ a e nhiễu XỨC KHỎE có TR là VUI rồi LINH nữa ❤❤

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 10 หลายเดือนก่อน +4

Hôm nay cháu Giang làm ba rọi xào mắm ruốc ăn kèm với rau vườn rất ngon nha cháu sơn dạo này hay vắng mặt bữa có bữa ko Chỉ có cháu trắng tham gia cuối cùng cô chúc gia đình và mấy a e ăn cơm với món thịt ba rọi xào mắm ruốc thật ngon miệng nhé

• @user-ut9wc8fj3q
    @user-ut9wc8fj3q 10 หลายเดือนก่อน +7

Chúc cả nhà tkq luôn vv và có những líp hay cho mọi người xem ❤❤❤

• @UtPhanThi-xg2wk
    @UtPhanThi-xg2wk 10 หลายเดือนก่อน

Kho quẹt oi nay ko thấy ban sơn

• @thoo8996
    @thoo8996 10 หลายเดือนก่อน +1

Người mẹ của người ta bệnh.. mà vào trong bình luận nói chuyện không ra gì hết. Theo lời chúc đến sức khỏe cho gia đình cũng rất là tuyệt vời.. . Ở đời không ai tốt đẹp hơn ai mà vào trong bình luận.. không là một số rất là ngon. . Để người ta động lực.. ❤❤..

• @monbom8342
    @monbom8342 10 หลายเดือนก่อน +3

Giang em lấy me nấu canh chua nấu chừng 2 cuc nấu với nước cho hoi kẹo xào mắm ruốc xong e cho mẹ vào nấu xong nó có nước chua chua ăn rất ngon bữa nào làm thử nha nước phải xệch lại mới ngon nha giang

• @ThuyPham-ky7ce
    @ThuyPham-ky7ce 10 หลายเดือนก่อน +5

Bạn trắng thấy tính tình thật và vô tư.

• @BinhNguyen-lh8lc
    @BinhNguyen-lh8lc 10 หลายเดือนก่อน +5

Rất thích kênh tkq mọi người rất dễ thương,

• @minhquanvo393
    @minhquanvo393 10 หลายเดือนก่อน

Thấy nhớ ông bà nội rồi à

• @kimhongnguyenthi3442
    @kimhongnguyenthi3442 10 หลายเดือนก่อน +2

Mắm guốc xào vời thịt châm với các loại rau nhìn thấy thèm quá cháu Giang ơi cô chúc gia đình dùng cơm ngon miệng ạ 🌹🌹🌹.

• @dotbui8917
    @dotbui8917 10 หลายเดือนก่อน +2

Cố gắng lên Giàu ơi Chúa cho bao nhiêu thì hay bấy nhiêu cô chúc kênh luôn phát triển

• @ThanhKhoQuet84
      @ThanhKhoQuet84  10 หลายเดือนก่อน

Dạ con xin cảm ơn Cô

• @ThuyVu-tj2dr
    @ThuyVu-tj2dr 10 หลายเดือนก่อน +5

chi rat thích kênh cua em ,thay vo chồng em thật tha va hai đưa con ngoan ,út linh em cua Giang de thương va trang nhìn cung hiện Sơn cung vay ,thôi khg co hiện thì công việc cung xong thôi em kể họ người ta noi giữ người o chu giữ người di đâu em !!!

• @anhnhunguyenngoc4799
    @anhnhunguyenngoc4799 10 หลายเดือนก่อน +7

A hien có làm kênh clip mới cũng ko ai xem vì xem bên kho quẹt có a trắng vui vẻ ai cũng muốn xem

• @chongopenet7343
      @chongopenet7343 10 หลายเดือนก่อน +1

Dung roi do ban Co trang voi a son hai huoc hon

• @kittyblao
      @kittyblao 10 หลายเดือนก่อน +3

Kênh đó lập từ năm 2021 rồi, đâu phải bạn Hiền lập kênh mới đâu!

• @user-nb5kv8fy5s
      @user-nb5kv8fy5s 10 หลายเดือนก่อน +8

nếu làm kênh khác thì đã xin nghỉ lun, chứ ai xin nghỉ vài tháng làm chi,
      mới có 1 clip đó tui thấy chủ kênh nói thấy anh Hiền đi uống cafe nên sẵng rủ ăn chung....chứ có giới thiêu ng mới làm kênh chung j đâu chưa chi phán xét quá vậy

• @ginny__yenny
      @ginny__yenny 10 หลายเดือนก่อน

@@user-nb5kv8fy5sđúng rồi! Mình thấy 1 số bạn vội vàng phản ứng sẽ làm ảnh hưởng đến tình cảm giữa anh em Kho Quẹt.

• @HaiNguyen-zb5ug
    @HaiNguyen-zb5ug 10 หลายเดือนก่อน +7

Thằng hiền với vợ chồng ông bà 8 xứng đôi.cho bọn nó nghỉ ln có xin làm lại cũng ko cho .tui thấy trắng và sơn. Từ khi sơn vào clip chưa nhận 1 cái j của mạnh thường quân nhìn sơn cũng tội chứ bộ thươg lắm mấy ae làm clips tui từ phú Yên miền Trung xa xôi lúc nào tui cũng xem kho quẹt. Chúc mấy ae ăn ngon miệng nhé . thèm wá àk

• @kittyblao
      @kittyblao 10 หลายเดือนก่อน +7

Mình chưa rõ mọi chuyện thì đừng vội phát xét quá sớm!

• @thoo8996
    @thoo8996 10 หลายเดือนก่อน +5

Chúc cho cả team thánh kho quẹt được hưởng thức món ngon nhé 👌💯💯💪💪❤️❤️👍👍

• @user-hv5hw5dv9l
    @user-hv5hw5dv9l 10 หลายเดือนก่อน

Út linh tròn hơn hồi trước.

• @cuchoangthi7517
    @cuchoangthi7517 10 หลายเดือนก่อน +1

Mình coi kênh từ khi chỉ có 2 vọ chồng và 2 bé,các bạn oi vi deo nào cũng thế cố lên chúc các ban thành công

• @khamtrang3688
    @khamtrang3688 10 หลายเดือนก่อน +4

Video nào thấy có em Trắng là cười vui yêu cả nhà❤❤❤

• @HuyenTrang-rk3hi
    @HuyenTrang-rk3hi 10 หลายเดือนก่อน +5

Trắng lúc này phụ bếp lên tay rồi hén

• @phonglam6088
    @phonglam6088 10 หลายเดือนก่อน +1

Mình thít kênh này nhất trưng bài nhìn hấp dẫn

• @chaule5056
    @chaule5056 10 หลายเดือนก่อน +2

Cô thèm mắm ruốc quá trời khi nhìn mấy ae con ăn KQ ơi !!

• @nhathuynh4395
    @nhathuynh4395 10 หลายเดือนก่อน +1

mắm ruốc xào thịt ba rọi là hết sẩy cái này mà trời mưa thì hết nổi cơm luôn chị chúc cả nhà ngoan miệng

• @MaiPhan-if9jn
    @MaiPhan-if9jn 10 หลายเดือนก่อน +2

Nhìn mấy em dễ thương quá ❤️

• @NgaNguyen-th1yt
    @NgaNguyen-th1yt 10 หลายเดือนก่อน +2

Chúc gia đình ngon có nhiều líp hay mỗi ngày chúc gia đình ngon miệng

• @anhkim3033
    @anhkim3033 10 หลายเดือนก่อน +1

Sao thấy ông hiển qua kinh người dân quê vậy giàu thấy gia đúng giàu tốt lắm sao không thương lượng để anh em làm cho vui mà ra đi không nói chuyện gì thật xem lòng người khó đoán thôi thì có ai thì quay thôi thấy thế gian này không ai vừa ý ai hết ông trời con chưa vừa ý ai được

• @ThanhKhoQuet84
      @ThanhKhoQuet84  10 หลายเดือนก่อน

Dạ anh em tự động xin nghỉ để lo cho cha mẹ bệnh chứ em đâu biết anh em nghỉ để đi đâu

• @judykim6754
      @judykim6754 10 หลายเดือนก่อน +1

@@ThanhKhoQuet84thấy chủ kênh bên kia nói là ae bà con cà phê gặp nhau rồi rủ A hiền về an cơm thôi ý,ko biết sao.Cứ đẻ 1 thời gian nữa coi sao.

• @LucNguyen-vr5bl
    @LucNguyen-vr5bl 10 หลายเดือนก่อน +2

nhìn dĩa xả băm của Út Linh là thèm mắm ruốt rồi. em Giang giỏi khéo tay làm món nào nhìn củng ngon !

• @thanhvanhuynhthi135
    @thanhvanhuynhthi135 10 หลายเดือนก่อน +2

Món này ngon thèm quá, chúc gia đình Chị ngon miệng

• @LucNguyen-vr5bl
    @LucNguyen-vr5bl 10 หลายเดือนก่อน +3

mình xem mà nuốt nước miếng huhu🥰🥰

• @thitrinhle1697
    @thitrinhle1697 10 หลายเดือนก่อน +3

Xao mam ruoc ngon qua giang oi ❤❤❤

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc 10 หลายเดือนก่อน +2

Em chào anh chị, em rất thích và lúc nào cũng Theo dõi 2kenh của anh chị hết, Em có xem bình luận có chị bảo thấy anh Hiền đã qua kênh gì đó và em đã vào xem, em bất ngờ và thất vọng về anh ấy quá,sao phải nói dối làm gì, để những người yêu thương mình luôn nhắc và cầu mong mẹ anh khỏe mạnh để anh về với anh em, nhưng Ko ngờ như vậy, nhưng thôi anh chị ạ,ai đi ai ở đó là duyên thôi anh,mong anh chị và các Anh chị em vẫn vui vẻ và thực tế chất phát như hồi giờ hàng ngày mình ăn gì quay clip đó, lâu lâu đối món anh em cười đùa,trò chuyện chia sẻ cùng nhau như vậy là tốt rồi anh ạ,Cố lên nhé 💪💪 các Anh chị.mãi là chân thật sẽ được nhiều người yêu thích và ủng hộ kênh anh chị nhiều hơn nữa.chuc cả nhà ngon miệng và thật nhiều sức khỏe ạ

• @hiendang6485
      @hiendang6485 10 หลายเดือนก่อน

A Hiền qua kênh nào vậy bạn

• @LoanTran-mi7oc
      @LoanTran-mi7oc 10 หลายเดือนก่อน

@@hiendang6485 kênh Người Dân quê đó ạ

• @ThanhKhoQuet84
      @ThanhKhoQuet84  10 หลายเดือนก่อน +1

Xin cảm ơn Bạn

• @LoanTran-mi7oc
      @LoanTran-mi7oc 10 หลายเดือนก่อน

@@ThanhKhoQuet84 Nghe anh đó nói gặp anh Hiền uống cafe nên mời về chơi, em chỉ thấy ảnh tham gia 1video đó thôi, nhưng có cũng đc mà Ko thì thôi, còn lại bao nhiêu mình làm bây nhiêu phải ko ạ, đó là thực tế đời sống của người dân và nhà mình mà có gì quay đó hàng ngày làm gì và ăn gì vậy thôi,cứ có sức khỏe và luôn luôn vui vẻ sống tốt chăm lo gia đình là đc ạ

• @ThuyLe-fj5yl
    @ThuyLe-fj5yl 10 หลายเดือนก่อน +4

Tan hợp là chuyện bình thường ,ở đời 9 người 10 ý

• @LinhNguyen-lh8zl
    @LinhNguyen-lh8zl 10 หลายเดือนก่อน +2

Chúc GĐ có một bữa cơm vui ve

• @9_T
    @9_T 10 หลายเดือนก่อน +3

Món ngon miền sông nước

• @user-to4sx6td4l
    @user-to4sx6td4l 10 หลายเดือนก่อน +2

Chúc gia đinh ăn cơm ngon miêng nha

• @henhen1660
    @henhen1660 10 หลายเดือนก่อน +3

Mai minh di cho mua thịt ve lam thu mon nay hoi trước gio chua tung ăn chi ăn thịt kho mam guoc thoi em cam ơi chi giang nhe

• @dieuhuetran9708
    @dieuhuetran9708 10 หลายเดือนก่อน +3

Ba má con bị bệnh gì vậy con, nhiều khi nói ra cộng đồng biết giúp đỡ. Nấu đồ ăn đem cho ba má con ăn đi con. Chúc cả nhà được nhiều sức khỏe

• @TamNguyen-wz4rv
    @TamNguyen-wz4rv 10 หลายเดือนก่อน +1

Ông sơn chốn luôn rồi hả kho quẹt ❤

• @dudeyshmoody9577
    @dudeyshmoody9577 10 หลายเดือนก่อน +1

KQ lam lip cung cac ban vat va nguoi xem dung ba tam o doi o ai hoan my hay nghi ve tot cho la hanh phuc cho minh va giup Nguoi khac binh yen

• @phancong9476
    @phancong9476 10 หลายเดือนก่อน

Chào cả nhà

• @phonglam6088
    @phonglam6088 10 หลายเดือนก่อน +1

Anh hiền qua kênh đó chắc ae gi của ảnh

• @thiao8978
    @thiao8978 10 หลายเดือนก่อน +2

Món này bén cơm lắm KQ ơi

• @ThaoTran-ek9fr
    @ThaoTran-ek9fr 10 หลายเดือนก่อน

Cứ thấy mấy ae vui vẻ là co cilip hay rồi giang ơi em bồi dưỡng cho em linh đi nhé mấy bữa nay thấy em xanh lắm ý

• @tructang834
    @tructang834 10 หลายเดือนก่อน +3

Co gang nha cac e chi chuc gd luon y thuong nhau

• @user-di2dl4lk6o
    @user-di2dl4lk6o 10 หลายเดือนก่อน +1

Em clip của anh hoài không biết trán là gì

• @loanlam8543
    @loanlam8543 10 หลายเดือนก่อน +1

Mắm đó măn sài nũa hộp là vừa

• @loco4401
    @loco4401 10 หลายเดือนก่อน +2

Mãi yêu kênh KQ ❤❤❤❤❤

• @ginny__yenny
    @ginny__yenny 10 หลายเดือนก่อน +1

Ăn thịt luộc tôm luộc cuốn rau đi Kho Quẹt ơi! Thèm quá rồi hihi!

• @saule-lp7vk
    @saule-lp7vk 10 หลายเดือนก่อน +1

Kênh TKQ cô rất thích xem , xem hoài không chán , nấu ăn của KQ mỗi người một việc , sắp xếp như vậy rất hay , rất thực tế , cô mong các thành viên vui vẽ ăn những món ngon miệng , chúc anh em KQ mạnh khoẻ , đóng góp kênh KQ ngày đi lên và nhiều điểm nha

• @tranthihien5857
    @tranthihien5857 10 หลายเดือนก่อน +2

chúc cả nhà nhiều sức khỏe.
    ❤xem líp mà nhớ nhà quá

• @Jangyeari
    @Jangyeari 10 หลายเดือนก่อน +2

Ko co thay .thanh sun hoi co don

• @TrucNguyen-tn3qy
    @TrucNguyen-tn3qy 10 หลายเดือนก่อน +1

Mình đọc bình luận KQ trong lip trước , mọi người thắc mắc là tại sao bạn hiền qua kênh khác làm , mà ko làm kênh KQ nửa , ý kiến trái chìu của mọi người , mong KQ làm lip nói rỏ để mọi người thắc mắc

• @ThanhKhoQuet84
      @ThanhKhoQuet84  10 หลายเดือนก่อน +2

Dạ anh em xin nghỉ để có thời gian lo cho cha mẹ chứ em đâu biết anh em xin nghỉ để qua kênh khác

• @ThuyPham-ky7ce
      @ThuyPham-ky7ce 10 หลายเดือนก่อน +2

Rảnh nữa.mỗi người có cái tự do miễn sao a em ko buồn vui là được rồi.ko làm nữa thì xin nghĩ chứ chứ đâu có gì là mãi mãi đâu bạn.chuyện thường thôi.nhưng để cho người ta vẫn nhớ tới mình mới quan trọng.

• @thanhthuan69
      @thanhthuan69 10 หลายเดือนก่อน +5

Sao bạn biếc mình qua kênh khác làm. Níu mình ko làm với bồ mình nữa thì sao nầy mình ko làm cho ai hết.

• @thatoneasian5924
      @thatoneasian5924 10 หลายเดือนก่อน +2

Hien noi rat hay Co rat rhich cach Doi Nhan Xu The cua con
      Thuong men

• @judykim6754
      @judykim6754 10 หลายเดือนก่อน +2

@@thanhthuan69Tại mọi ng thấy A qua bên khác quay video,nên tưởng a qua đó làm,a có thể nói chuyện với A KQ để A KQ lên clip giải thích cho khán giả là được mà,chứ tự nhiên a xin nghỉ xong lại qua bên khác quay video,nên mọi ng thắc mắc cũng đúng mà.Đến A KQ chắc cũng bất ngờ đó

• @NhungTran-ed6qz
    @NhungTran-ed6qz 10 หลายเดือนก่อน +3

KQ anh cứ làm video điều là dc chứ không phải cần ai bên cạnh duyên thì đến hết duyen thị đi đừng nếu kéo ái hết

• @rotran8157
    @rotran8157 10 หลายเดือนก่อน +2

Hai ae chat buon chuoi thay ut Linh thu the de do chuoi cung ghe

• @hungtos
    @hungtos 10 หลายเดือนก่อน

❤❤❤❤Chúc Gia Dinh ngon mieng chuc gia Dinh vui ve hanh phuc binh an khoe manh nhe

• @ThuyNguyen-lj1px
    @ThuyNguyen-lj1px 10 หลายเดือนก่อน +2

hiền ở kênh bên nầy ai cũng tôn trọng qua bên kia thấy ko tự nhiên chúc nào

• @LoanLe-nd7yt
    @LoanLe-nd7yt 10 หลายเดือนก่อน +1

Sả nên bằm nhuyễn hơn chứ sả to quá ăn xảm lắm Út Linh ơi

• @tructranbach6434
    @tructranbach6434 10 หลายเดือนก่อน

Líp kết chèo weo có 4 người nhưng lúc nào cũng thấy rất hay và hấp dẫn hỏi những người khác mình ứng họ kho wet nhe

• @gaidao6999
    @gaidao6999 10 หลายเดือนก่อน +1

Cô ma co con gai, chac phai ve VN cuoi ku trang, rat duyen va de thuong lam 🤓🤓🇺🇸🇺🇸🇺🇸

• @congtaihuynh2686
    @congtaihuynh2686 10 หลายเดือนก่อน

Bấy nhiêu người đó mà bày đặt làm 1 lúc 2 kênh

• @user-bq2pn6kz4x
      @user-bq2pn6kz4x 10 หลายเดือนก่อน +3

du chi 1 người cũng thít lam 2 kênh đó roi sao ? Người ganh ty ah ? 100 kênh di chẳng nữa cũng kể người ta .mac mo gì đến người ?

• @cuchoangthi7517
    @cuchoangthi7517 10 หลายเดือนก่อน +1

❤❤❤

• @HanhNguyen-rf8qb
    @HanhNguyen-rf8qb 10 หลายเดือนก่อน +2

Còn duyên thì ở hết duyên thì đi ,ai cũng vậy thôi, tui chỉ chú ý tiếng cắn ,nhai rào rạo chu choa nó thèm quá đi

• @hongnhunglethi9073
    @hongnhunglethi9073 10 หลายเดือนก่อน

Sao nói mẹ hiền bệnh giờ thấy hiền qua kênh khác rồi

• @thanhthuan69
      @thanhthuan69 10 หลายเดือนก่อน +1

Sao bạn biết. Níu biếc hả nói chứ đừng nói bậy nha bạn.

• @itmeee8920
      @itmeee8920 10 หลายเดือนก่อน

​@@thanhthuan69mày qua kênh ng dân quê coi

• @kimchitran220
    @kimchitran220 10 หลายเดือนก่อน

Mấy đứa nhai dua Leo đâu rồng rom rop thấy thèm quá

• @vangiaunguyen3057
    @vangiaunguyen3057 10 หลายเดือนก่อน +2

Út linh xinh

• @SungSam-tk4yj
    @SungSam-tk4yj 10 หลายเดือนก่อน +2

Đơn giản nhưng rất ngon

• @mp5338
    @mp5338 10 หลายเดือนก่อน +1

Mắm ruốc xào ăn hay bị cát đó Linh, chị ở Mỹ mua làm ăn thường hay bị có cát, vì vậy khi chị mua về chị khuấy mắm ruốc với một ít nước rồi lựợt bỏ vài lần lớp cát cặn bên dưới, làm như vậy ăn ngon miệng hơn đó Linh! Em có thể thêm nước cốt me vào sẽ giảm vị mặn ăn rất ngon. Nhìn em làm mắm ruốc và mấy ae ăn chị thấy thèm quá 😋😋

• @maithanhtrucnguyen1859
    @maithanhtrucnguyen1859 10 หลายเดือนก่อน +1

💞💞💞💞💞

• @KhuyenNguyen-bk3zc
    @KhuyenNguyen-bk3zc 10 หลายเดือนก่อน +1

Thịt ba rọi mà xào mắm ruốc ăn banh nồi cơm

• @kimnganbui318
    @kimnganbui318 10 หลายเดือนก่อน

Anh xào mắm ruốc, anh cho tý me vào sẽ bớt mặn và ngon lắm

• @nhimong9704
    @nhimong9704 10 หลายเดือนก่อน +1

Có thánh súng liếp nào mình cũng kg bỏ qua