ขนาดวิดีโอ: 1280 X 720853 X 480640 X 360
แสดงแผงควบคุมโปรแกรมเล่น
เล่นอัตโนมัติ
เล่นใหม่
Super video👌👌👌L👍
എല്ലാവർക്കും ഉപകാരമുള്ള വീഡിയോകൾ. നന്ദി ❤️👍🏻
Thanks👍
ഞാൻ യൂട്ബ്. നോക്കി ഉണ്ണി അപ്പം ഉണ്ടാക്കാൻ വളരെ ആഗ്രഹത്തോടെ ഇരിക്കുവാ ട്രോക് and ടിപ്സ് കിട്ടി thanks ദൈവം അംഗ്രഹിക്കേട്ടർ
Thanks 🥰
Unniyappam endakkia appathanne soft aanu but kurachu kazhinjal hard aavum anthanath
വിൽക്കാൻ അല്ലാത്തതാണെങ്കിൽ കുറച്ച് മൈദ ചേർത്താൽ മതി
Thanks for reply vilkkanalla
Ok
👍🏻❤️❤️❤️🙏🏻
Chechi engane sale cheyyumbol Packing lisence, fssai athupolulla nooola maalakal elleee.....chechi athinte oru video edooo.... please....ellarkkum use full aakulllooo
Parayato 👍
Pazham varati cherthal madi.
അടിപൊളി ഞാൻ ഉണ്ടാക്കും വിൽക്കാൻ
❤
ith engane order edukka ..kadel poyi chodikkuvano cheyyaa
കടയിൽ പോയി ചോദിക്ക. ഞങ്ങൾ ഇങ്ങനെ സാധനങ്ങൾ കൂടുന്നാൽ നിങ്ങൾ എടുക്കുമോ എന്ന് ചോദിക്കാം.
ഏതു ഓയിൽ ആണ് യൂസ് ചെയ്തത്
വെളിച്ചെണ്ണ
@diyasmn താങ്ക്സ് എത്ര ദിവസം വരെ കേടാകാതെ ഇരിക്കും
ചേച്ചി ലൈസൻസ് ആക്കിയത് അക്ഷയ വഴി ആണോ
Aa
1 kg pacharikk ethra rava venam
250 gram
@ thank you dear 😍
@Aysha-777 🥰
മൈദ വേണ്ടേ
kadel 40rs nu thanne ano kodukunne ..apo kadakkar ethra roopakkavum vilkunne
നമ്മൾ ഒരു സാധനം 40 രൂപക്കാണ് കൊടുക്കുന്നത് എങ്കിൽ.5. കുറച്ചിട്ടാണ് കടക്കാർ നമ്മളുടെ കയ്യിൽ നിന്ന് മേടിക്കുക
നമ്മൾ ഏതൊരു സാധനം ഉണ്ടാക്കുകയാണെങ്കിലും ആ സാധനങ്ങളുടെ അപ്പത്തെ വില അനുസരിച്ചാണ് നമ്മൾ ഉണ്ടാക്കുന്ന ഐറ്റംസിന് വില ഇടേണ്ടത്
10 ദിവസം ഇരിക്കുമോ.ഇതെവിടെയാണ് സ്ഥലം.
Pattambi
പട്ടാമ്പി എവിടെ@@diyasmn
@labeebmuhammed1438 ongallur
Ethra rupak kodukkunned
40. രൂപക്ക്
അരി എത്ര എന്നുപറഞ്ഞില്ല
1.k. g
ഒരു ഉണ്ണിയപ്പത്തിൻ എത്ര രൂപയാണ്
4
അപ്പൊ mrp എത്രയാണ്..?
@@rajeshsethumathavan8085 40
ആ മെഷിനെയും sticker. Ne pattiyum vdocheyo evidnn vangum. Rate okee paranju❤️
അടുത്ത വീഡിയോയിൽ പറയാട്ടോ
ഒരു packet എത്ര ഉണ്ണിയപ്പം und😂
10
കടയിൽ കൊടുക്കുന്ന വിലയാണോ 40
@asiyasalim8944 Aa
എത്ര ദിവ സം ഇരിക്കും
10. ദിവസം
Thanku
Super video👌👌👌L👍
എല്ലാവർക്കും ഉപകാരമുള്ള വീഡിയോകൾ. നന്ദി ❤️👍🏻
Thanks👍
ഞാൻ യൂട്ബ്. നോക്കി ഉണ്ണി അപ്പം ഉണ്ടാക്കാൻ വളരെ ആഗ്രഹത്തോടെ ഇരിക്കുവാ ട്രോക് and ടിപ്സ് കിട്ടി thanks ദൈവം അംഗ്രഹിക്കേട്ടർ
Thanks 🥰
Unniyappam endakkia appathanne soft aanu but kurachu kazhinjal hard aavum anthanath
വിൽക്കാൻ അല്ലാത്തതാണെങ്കിൽ കുറച്ച് മൈദ ചേർത്താൽ മതി
Thanks for reply vilkkanalla
Ok
👍🏻❤️❤️❤️🙏🏻
Chechi engane sale cheyyumbol Packing lisence, fssai athupolulla nooola maalakal elleee.....chechi athinte oru video edooo.... please....ellarkkum use full aakulllooo
Parayato 👍
Pazham varati cherthal madi.
അടിപൊളി ഞാൻ ഉണ്ടാക്കും വിൽക്കാൻ
❤
ith engane order edukka ..kadel poyi chodikkuvano cheyyaa
കടയിൽ പോയി ചോദിക്ക. ഞങ്ങൾ ഇങ്ങനെ സാധനങ്ങൾ കൂടുന്നാൽ നിങ്ങൾ എടുക്കുമോ എന്ന് ചോദിക്കാം.
ഏതു ഓയിൽ ആണ് യൂസ് ചെയ്തത്
വെളിച്ചെണ്ണ
@diyasmn താങ്ക്സ് എത്ര ദിവസം വരെ കേടാകാതെ ഇരിക്കും
ചേച്ചി ലൈസൻസ് ആക്കിയത് അക്ഷയ വഴി ആണോ
Aa
1 kg pacharikk ethra rava venam
250 gram
@ thank you dear 😍
@Aysha-777 🥰
മൈദ വേണ്ടേ
kadel 40rs nu thanne ano kodukunne ..apo kadakkar ethra roopakkavum vilkunne
നമ്മൾ ഒരു സാധനം 40 രൂപക്കാണ് കൊടുക്കുന്നത് എങ്കിൽ.5. കുറച്ചിട്ടാണ് കടക്കാർ നമ്മളുടെ കയ്യിൽ നിന്ന് മേടിക്കുക
നമ്മൾ ഏതൊരു സാധനം ഉണ്ടാക്കുകയാണെങ്കിലും ആ സാധനങ്ങളുടെ അപ്പത്തെ വില അനുസരിച്ചാണ് നമ്മൾ ഉണ്ടാക്കുന്ന ഐറ്റംസിന് വില ഇടേണ്ടത്
10 ദിവസം ഇരിക്കുമോ.ഇതെവിടെയാണ് സ്ഥലം.
Pattambi
പട്ടാമ്പി എവിടെ@@diyasmn
@labeebmuhammed1438 ongallur
Ethra rupak kodukkunned
40. രൂപക്ക്
അരി എത്ര എന്നുപറഞ്ഞില്ല
1.k. g
ഒരു ഉണ്ണിയപ്പത്തിൻ എത്ര രൂപയാണ്
4
അപ്പൊ mrp എത്രയാണ്..?
@@rajeshsethumathavan8085 40
ആ മെഷിനെയും sticker. Ne pattiyum vdocheyo evidnn vangum. Rate okee paranju❤️
അടുത്ത വീഡിയോയിൽ പറയാട്ടോ
ഒരു packet എത്ര ഉണ്ണിയപ്പം und😂
10
കടയിൽ കൊടുക്കുന്ന വിലയാണോ 40
@asiyasalim8944 Aa
എത്ര ദിവ സം ഇരിക്കും
10. ദിവസം
Thanku
ഏതു ഓയിൽ ആണ് യൂസ് ചെയ്തത്
❤
❤