EP29:T40 ซื้อวันนี้ พรุ่งนี้ตกรุ่น จริงไหม? คำตอบนี้ที่นี่ ที่เดียว

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 29 พ.ย. 2023
  • EP29:T40 ซื้อวันนี้ พรุ่งนี้ตกรุ่น จริงไหม? คำตอบนี้ที่นี่ ที่เดียว #โดรนเกษตร3พี่น้อง #t40 #โดรนเกษตร #drone #t20p #dji
    T40 กำลังจะตกรุ่น ออกมาทำไม? ทำไมไมรออีกนิด เพื่อที่ตัวใหม่อย่าง 50 หรือ 60 กำลังจะมา มาหาคำตอบไปกับเรา "โดรนเกษตร 3 พี่น้อง" ที่เริ่มต้นอาชีพนี้จาก 10 ลิตร อย่าง KD1P มาก่อน
    และมาร่วมแชร์ประสบการณ์ + ความคิดเห็นร่วมกันนะครับ ว่าพี่ๆเพื่อนๆ มีความคิดเห็นกันอย่างไรบ้าง สำหรับการทำงานของเจ้าตัว T40 ตัวนี้
    #โดรนเกษตร3พี่น้อง #โดรนเกษตร #โดรนเกษตรพิษณุโลก #โดรนฉีดพ่นยา #โดรนหว่านข้าว #โดรนหว่านปุ๋ย #เกษตรยุคใหม่ #t40 #t20p #kd1 #ตัวช่วยเกษตรกร

ความคิดเห็น • 2

• @user-hg5lg4kz2f
    @user-hg5lg4kz2f 6 หลายเดือนก่อน

T25 จะเข้ามาใช้ไมครับพี่ครับ

• @Drone3penong
      @Drone3penong  6 หลายเดือนก่อน

ไม่น่าพลาดครับ แต่จะเข้ากี่่รุ่น รอลุ้นเอาครับ