เปลี่ยนผ้าเบรค Ford Ranger T6

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 21 ก.ย. 2024
  • คลิปนี้เป็นคลิปเปลี่ยนผ้าเบรค ที่ไม่ละเอียดเท่าที่ควรแต่ ให้พี่น้องดูพอเป็นแนวทางนะครับ ขอบคุณครับ#เปลี่ยนผ้าเบรคT6

ความคิดเห็น • 19

• @nirootwiphimsud1005
    @nirootwiphimsud1005 11 หลายเดือนก่อน

ใช้ประแจเบอร์หยังครับ.. อ้าย

• @janwithongpiticharoen372
    @janwithongpiticharoen372 5 หลายเดือนก่อน

วางปั๊มห้อยแบบนี้สงสารสารเบรคเลยครับ

• @carbaanhao
      @carbaanhao  5 หลายเดือนก่อน

😂😂😂🥰🥰

• @hinghoi
    @hinghoi 4 ปีที่แล้ว +1

อยากทำเป็นครับหิ่งห่อยอีสานครับผม

@carbaanhao  4 ปีที่แล้ว

ขอบคุณครับ

• @chubbymomcookinglifestyle77
    @chubbymomcookinglifestyle77 4 ปีที่แล้ว +1

ได้ความรู้เรื่องเปลี่ยนผ้าเบรคเลยค่ะเยี่ยมมากๆค่ะ เป็นกำลังใจให้เลยค่ะ

ขอบคุณครับกำลังใจผมจะตั้งใจทำต่อ

• @ธนาวุฒิพันธุ์กระโทก

งบเท่าไรคับ

• @lmb2363
    @lmb2363 4 ปีที่แล้ว +2

มาเบิ่งการเปลียนผ้าเบรกนำครับกดติดตามครับ ไปพร้อมกันเด้ครับ

ขอบคุณครับผม

• @อะดูลเดชโสภา-ห6ต
    @อะดูลเดชโสภา-ห6ต 3 ปีที่แล้ว +1

บีที50โปรทำเมือนกันไหมคัฟ

@carbaanhao  3 ปีที่แล้ว

คือกันครับ

• @lifestylebysomsa4997
    @lifestylebysomsa4997 4 ปีที่แล้ว

ช่วยช่างค่ะ

• @uyhj3291
    @uyhj3291 3 ปีที่แล้ว +1

ผ้าเบรค+ค่าแรงเท่าไหร่ครับ

• @ลูกจ้างอิสระ
    @ลูกจ้างอิสระ 4 ปีที่แล้ว +1

ฝีมือๆๆครับ ได้ความรู้เพิ่มเลยครับ

ขอบคุณครับอ้าย

• @tomtalon2913
    @tomtalon2913 3 ปีที่แล้ว +1

ร๊านอยู๋ใส๋หน่อ

• @วัชราฉิวน้อย
    @วัชราฉิวน้อย 3 ปีที่แล้ว +1

ไม่เจียจานเหรอคับ

@carbaanhao  3 ปีที่แล้ว

ไม่ครับยังดีอยู่ครับ