Samsung galaxy Note 10 ลืมรหัสหน้าจอ วิธีรีเซตรหัส วิธีปิดเครื่อง ซัมซุงโน๊ต10

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 21 ก.ย. 2024

ความคิดเห็น • 42

• @sangwong798
    @sangwong798 2 ปีที่แล้ว +2

ทำตามแล้วไม่ได้ครับ กลายเป็นปิดเครื่องเปิดเครื่องใหม่ อาการก็ยังเหมือนเดิมครับ ต้องทำอย่างไรครับ

• @wiphalaboet3826
    @wiphalaboet3826 2 หลายเดือนก่อน

ทำแล้วไม่ได้เึรื่องเกาหลีเหมือนกันค่ะ

• @kavarinhurapan
    @kavarinhurapan 3 ปีที่แล้ว

ขอบคุณ​มากเลย

• @nuttyhollcool8585
    @nuttyhollcool8585 3 ปีที่แล้ว +1

ทำแล้วมันไม่มีขึ้นล้างข้อมูลอะไรเลย มีแต่ให้ใส่รหัสเหมือนเดิม

• @zedzero5155
    @zedzero5155 4 ปีที่แล้ว +1

ของผมรุ่นSamsung j7plusครับแล้วจอม่วงแล้วซักพักมันก็มืดไปเลยแต่ว่าเสียงยังได้ยินอยู่ครับผมต้องทำยังไงให้ปิดเครื่องครับหรือว่าทำตามในคริปตอนแรกที่เสียบชาร์จแล้วกดpowerละก็ลดเสียง มันทำได้เหมือนกันใช่ไหมครับ

• @PMSERVICEMobileFix
      @PMSERVICEMobileFix  4 ปีที่แล้ว

ทำได้ครับ นับวินาทีตามในวิดีโอได้เลย

• @patty7619
    @patty7619 4 ปีที่แล้ว +2

ตั้งรหัสผ่านปลดล็อกหน้าจอเป็นภาษาอังกฤษ แป้นพิมพ์ดันเปืยนเป็นไทยปลดล็อกไม่ได้ ทำไงดี

@PMSERVICEMobileFix  4 ปีที่แล้ว

กำ เป็นไปได้ไงน้ออ ถ้าเปลี่ยนไม่ได้คงต้องล้างอย่างเดียวครับ

• @namnning1126
    @namnning1126 4 ปีที่แล้ว +1

ทำตามแล้วได้ผลตามคลิปคะ. แต่เครื่องของเรามันติดตรงที่ยังไม่ได้ลงทะเบียนmail อะค่ะ

ใช้เมลที่ใช้งานอยู่ครับ เมลไหนก็ได้ขอให้เป็นจีเมล

• @namnning1126
      @namnning1126 4 ปีที่แล้ว

@@PMSERVICEMobileFix ตอนนี้เปิดเครื่องใช้งานได้ตามปกติแล้วค่ะ ทำตามคลิป + เชื่อมกับเมลที่ลงทะเบียนผูกกับเครื่อง
      ขอบคุณสำหรับคลิปดีๆแบบนี้มากค่ะ❤️

• @suriyonwingwan9675
    @suriyonwingwan9675 2 ปีที่แล้ว

Not10 plus เครื่องเกาหลีรับเปลี่ยนหน้าจอไหมครับ

• @wiphalaboet3826
    @wiphalaboet3826 2 หลายเดือนก่อน

ไม่ได้ค่ะต้องทำไง😢😢

• @pimnote9tunponpipatkun169
    @pimnote9tunponpipatkun169 3 ปีที่แล้ว

ลองแล้วไม่ได้คะ..รบกวนเครื่องไทยหนอยคะ

• @weerachatpisaipan3100
    @weerachatpisaipan3100 3 ปีที่แล้ว

เครื่องติดล๊อคสัญญาณ สามารถปลดล๊อคได้มั้ยครับ

@PMSERVICEMobileFix  3 ปีที่แล้ว

ได้ครับ ราคาค่อนข้างสูงนิดครับ

• @basdoii5804
    @basdoii5804 3 ปีที่แล้ว

S10 + ก้อะไรครับ

• @jirapanguntha9633
    @jirapanguntha9633 3 ปีที่แล้ว

ถ้าการตั้งรหัสผ่านสองชั้นทำแบบนี้ได้ไหมค่ะ ซื้อเมื่อวันที่31มค64นี้ค่ะ

• @อ้นเองเทวดา
    @อ้นเองเทวดา 2 ปีที่แล้ว

ข้อมูลเช่นรูปภาพจะหายหมดไหมค่ะ

• @firstlove5337
    @firstlove5337 3 ปีที่แล้ว

อีกคลิปนึงอยู่ไหนคับพี่

@PMSERVICEMobileFix  3 ปีที่แล้ว

คลิปไหนน้อออ หาในช่องเลยครับ

• @อาร์ทอาร์ท-ภ8ภ
    @อาร์ทอาร์ท-ภ8ภ 4 ปีที่แล้ว

แทบเรทโน๊ต10.1เครื่องเกาหลีทำไงครับพี่

• @wichianrattanasirikuldech2550
    @wichianrattanasirikuldech2550 3 ปีที่แล้ว

Note 10 lite ปลดล็อคยังไงครับ

ทำเหมือนกันลองเลยครับ

• @ใจความสําคัญ-ม7ญ
    @ใจความสําคัญ-ม7ญ 4 ปีที่แล้ว

มันจะมีผลอะไรต่อเครื่องไหมครับพี่

• @นายบิว-จ7ถ
    @นายบิว-จ7ถ 4 ปีที่แล้ว +1

ผมทำเเล้วผมทำไม่ได้ครับบ

เสียบ usb ตามที่ผมบอกมั้ย

• @bowztpstays5761
    @bowztpstays5761 2 ปีที่แล้ว

ทำตามแล้วไม่ได้คะ เสียบusbแล้ว

@PMSERVICEMobileFix  2 ปีที่แล้ว

ผ่านคอมนะครับลองพยายามดูครับ

• @wichianrattanasirikuldech2550
    @wichianrattanasirikuldech2550 3 ปีที่แล้ว

ลองแล้วไม่ได้ถ้าจะเข้าไปให้ที่ร้านปลดให้ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่รึครับ

• @chocov3
    @chocov3 4 ปีที่แล้ว

ต้องสายกับคอมหรือเพาเวอร์แบ๊งค์เท่านั้นใช่ไหมครับ

• @nongfarmpaplern5567
    @nongfarmpaplern5567 4 ปีที่แล้ว

ทำตามแล้วครับเสียบusbกับคอมกำลังทำอยู่ไม่รู้ได้ป่าว

• @nongfarmpaplern5567
      @nongfarmpaplern5567 4 ปีที่แล้ว

สรุปคือทำไม่ได้

หลักการนี้ยังไม่เปลี่ยนนะครับ อาจจะกดไม่ถุกจังหวะ ลองดูใหม่ครับ

เครื่องติดล็อกสัญญาณปลดล็อกได้มั้ยค่าปลดเท่าไหร่รึครับ

รุ่นอะไรครับ

Note10

• @mountainink4477
      @mountainink4477 ปีที่แล้ว

ปิดเครื่องได้แล้ว มันบอกให้ใส่รหัสจากโรงงานครับ ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ not10