How to replace a recoil spring on brushcutter (Mitsubishi T200)

แชร์
ฝัง

ความคิดเห็น • 3

• @user-zj9ot8ld6w
    @user-zj9ot8ld6w 3 ปีที่แล้ว +2

ดูคลิปผ่าเครื่องต่างๆ ได้ความรู้เกี่ยวกับการผ่าเครื่อง และชิ้นส่วนต่างไปครับ

• @BrushcutterStory
      @BrushcutterStory  3 ปีที่แล้ว +1

ขอบคุณที่รับชมครับ ฝากกดไลค์กดติดตามเพื่อเป็นกำลังใจในการทำคลิปด้วยนะครับ

• @user-zj9ot8ld6w
      @user-zj9ot8ld6w 3 ปีที่แล้ว +1

@@BrushcutterStory ติดตามแล้วครับชอบมากๆๆๆๆ ของมีหลายตัวที่เหมือนของคุณจะได้ทำตามคุณได้ ชอบมากครับ