สอนการสร้างแผนงาน โดรนเกษตร dji T20P และ T40

แชร์
ฝัง

ความคิดเห็น • 4

• @user-qv4ff8ik3i
    @user-qv4ff8ik3i 7 หลายเดือนก่อน +1

สอนลบแผนที่เก่าที่เราไม่ใช้หรือ เผลอไปหัดทำแผนที่แล้วมันเกิดแผนที่ซ้อนกันออกหน่อยครับ ทำคลิปได้ดีมากเลยครับ ขอใหเจริญๆ

• @user-yi3hx5ec9x
    @user-yi3hx5ec9x 9 หลายเดือนก่อน +2

สอนการทำแผนที่โหมดต่างๆด้วยครับ ขอบคุณครับ

• @user-dy9tb9uu1x
    @user-dy9tb9uu1x 4 หลายเดือนก่อน

บินเก็บขอบทำไมความสูงของโดรนเพิ่มระดับสูงเองครับความสูงไม่นิ่งจาก2.0เพิ่มเป็น3เมตรเลยครับ

• @digiBB100
    @digiBB100 7 หลายเดือนก่อน

ในซอร์ฟแวร์ของโดรน น่าจะมีให้เลือกเปลี่ยนหน่วยได้ จากเฮกเตอร์เป็นไร่