Ep2 ลานเนินนุ่น ที่เทียวเชียงใหม่ ที่ปั่นจักรยาน สถานที่พักผ่อน ด้วยจักรยานไฟฟ้า coswheel t20

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 21 ต.ค. 2024
  • สำหรับเพื่อนๆที่อยากหาที่เที่ยวเชียงใหม่ ที่ออกกำลังกาย ที่พักผ่อนหย่อนใจ จุดนี้คือที่ๆผมแนะนำ เป็นอันดับต้นๆนอกจากจะมีวิวที่สวยงานจากดอยสุเทพ แล้วยังมีลานกิจกรรมสำหรับครอบครัว ที่ให้เด็กๆได้วิ่งเล่น บวกพื้นที่ๆกว้างขวางจึงเป็นจุดๆหนึ่งที่หลายๆคนเลือกมา

ความคิดเห็น • 6

• @jamesgopro4233
    @jamesgopro4233 ปีที่แล้ว

ชอบบรรยากาศ พาปั่นแบบนี้มากเลยครับผม ถ้าว่างเว้นภาจกิจ ทำคลิปแบบนี้บ่อยๆ นะครับผม

• @reusth5060
    @reusth5060 9 หลายเดือนก่อน

จักรยานผ่านมา ปีกว่าๆเป็นยังไงบ่างครับ
    คุ้มไหมครับ มีอะไรเสียบ่าง
    ผมกำลังดูรุ่นนี้ไว้ทำงานใกล้ๆกับออกกำลังกาย

• @กอล์ฟเว้ยเฮ้ย-ง9ฅ
    @กอล์ฟเว้ยเฮ้ย-ง9ฅ 2 ปีที่แล้ว +1

อยากจะถามราคาครับ...เบ็ดเสร็จราคาเท่าไหร่ครับ

• @bikefordrink882
      @bikefordrink882  2 ปีที่แล้ว

ตัวนี้ตอนที่ผมสั่งมามันอยู่ที่ 42000นะครับรวมส่งแต่ตอนนี้เห็นเพื่อนเพื่อนในกลุ่มบอกว่าราคามันดับลงมาเหลือ 30,000 กว่าแล้วครับ

• @kanogkarnjunhom9624
    @kanogkarnjunhom9624 2 ปีที่แล้ว +1

เชียงใหม่ซื้อร้านไหนคะ

• @bikefordrink882
      @bikefordrink882  2 ปีที่แล้ว

ตอนนี้ที่เชียงใหม่รู้สึกจะไม่มีนะครับตอนช่วงที่ผมหาซื้อแรกแรกก็ไม่มีเหมือนกันครับก็เลยต้องสั่งจากจีนเอาจริงๆก็สั่งผ่านร้านที่เป็น Pages ใน Facebook นะครับ