So Sánh Đèn Thông Minh Âm Trần Aqara T2 và Aqara T3

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 24 ก.ย. 2024

ความคิดเห็น • 13

• @Andy368hn
    @Andy368hn 8 หลายเดือนก่อน +1

đèn này e đấu trực tiếp với dây điện k cần ổ cắm dc k a nhỉ, tắt mở trên app hết dc k ạ

• @tronghai311
    @tronghai311 10 หลายเดือนก่อน

loại mày thì mình lắp côn tắc cơ hay thế nào b nhỉ

• @nhathongminhresmart
      @nhathongminhresmart  10 หลายเดือนก่อน

Mình cần phải lắp cả công tắc thông minh bạn ạ

• @thanhive2986
    @thanhive2986 ปีที่แล้ว

Đèn này lắp 1 lúc 20 quả lên trần thì setup lần lượt từng quả thế nào bác nhỉ?

• @nhathongminhresmart
      @nhathongminhresmart  ปีที่แล้ว

mình cài lần lượt như kiểu 20 cái công tắc, xong rồi mình tạo group lighting để nó bật/tắt cùng lúc, tiếp đó là mình tạo automation để dùng 1 phím bấm nào đó điều khiển cái group mình vừa tạo ra, tiếp theo là tạo những automation lên quan đến các bối cảnh khác nhau(ví dụ đêm bật lên thì đèn chỉ sáng 30%...) chi tiết xin mời ib zal 0969623345 để được tư vấn nhá

• @thanhive2986
      @thanhive2986 ปีที่แล้ว

@@nhathongminhresmart Thanks bác, mình hỏi thêm chút lúc cài đặt mình bật tắt 5 lần như thế (20 quả chung 1 lộ) thì cả 20 đèn nó đều nháy, thì biết chọn cái nào mà setup bác nhỉ?

• @nhattruongacb
    @nhattruongacb 9 หลายเดือนก่อน

Dùng với dimmer Zigbee dc ko ad

• @flaycamcanhnau2972
    @flaycamcanhnau2972 ปีที่แล้ว

xjn giá

• @platinumlucifer694
    @platinumlucifer694 11 หลายเดือนก่อน

cho mình hỏi : đèn này khi có người tắt công tắc thì trên app sẽ báo là đèn này ko có nguồn điện vào, nên khi đó hoàn toàn ko điều chỉnh = điện thoại dc, vậy thì có bất tiện quá ko ạ?

• @nhathongminhresmart
      @nhathongminhresmart  11 หลายเดือนก่อน

A tìm hiểu khá kỹ đó, nhưng ta k làm vậy. Đấu nguồn trực tiếp cho đèn và cài ngữ cảnh để bật qua công tắc a nhé, còn có 1 số loại ct có chế độ lighting thì kể cả đấu đèn vào công tắc thì khi bật tắt công tắc cũng ko liên quan tới nguồn của đèn a nhé