Cả Nhà Ngỡ Ngàng Khi Biết Lí Do Anh Em Không Vào Clip | ATTD&Family T318

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 10 มิ.ย. 2024

ความคิดเห็น • 43

• @xuanan7971

Vợ chồng 4 dừa giỏi giang, siêng năng. Vợ 4 dừa lanh lợi, nấu ăn ngon. Chăm sóc chồng con, bữa có chị nào ga to chê vợ 4 dừa này nọ. Ko biết có bằng cái góc người ta ko? Mà dám chê bai ng ta.😂😂😂

• @HanhNguyen-lz9ok
    @HanhNguyen-lz9ok 21 วันที่ผ่านมา +2

Nhìn chảo cá kho hấp dẫn và canh chua ngon quá con, 2 mẹ con nấu ăn gọn gàng sạch sẽ 👍 và cô thương nhất lối dậy con của con lễ phép. Rể ngoan, vui vẻ. Nói chung gia đình hoàn hảo. Chúc gia đình con luôn khoẻ mạnh ăn ngon miệng nhé. Mẹ con thật là dễ thương. Ôm hôn mẹ con dùm cô.

• @user-so4ny6qv7y

Vơ chồng tư dừa giỏi đồng vơ đồng chồng gia đinh hanh phút😂😂😂🎉🎉🎉🎉

• @HongHa-xn2fb

Sao không để mỗi người tự gắp thức ăn mà lại chủ nhà gắp cho giống như là " phân phát " ? Nhất là dùng muỗng đũa của mình ? nhất là ở nước ngoài tất cả mọi món ăn đều phải có muỗng đũa hay đỏ kẹp đe gắp thức ăn. Chúc gia dình vui vẻ.

• @thuuong9564

Chúng ta xem líp nấu ăn để thấy cuộc sống đời thật vất vả chân chất miền sông nước. Góp ý để XD trong líp dễ gần nhau hơn trong gia đình bé nhỏ của con.

• @daoanh2126

Cây dừa này cũng lớn tuổi rồi hen cao quá trái lại quá nhiều, vợ chồng em tư dừa có cái nghề này cũng được hái dừa khô, vợ chồng thương nhau mấy núi cũng trèo, mấy sông cũng lội mấy đèo cũng vượt qua 😅 chúc cả nhà ăn ngon miệng nhé em

• @ngocvyphamnguyen4384

Hơi màu mè , ăn trong GD đâu cần dùng đũa riêng

• @TruongNguyen-le5xd

Cô thấy nồi canh chua với chảo cá kho tiêu quá hấp dẫn, vợ Tư Dừa rất giỏi và khéo tay món nào cháu cũng nấu được hết . Đã lâu lắm rồi cô chú không có ăn “ Hủ tíu bò kho “ vậy hôm nào cháu Nhí trổ tài nấu món đó cho cô chú xem nhé sẽ cảm ơn cháu nhiều lắm đó .

• @user-gt5xs8jq5s

Vợ chồng xứng đôi vừa lứa giỏi giang số một.. Thêm chị ngoại nữa

• @KieuVo-ze1qo

Con chào mẹ! Gd mình hp nhớ giữ Mai như dậy nhé

• @VandoanLe-lj6um

Gia đình em quá văn minh và lịch sử chúc mừng VC em

• @LoanTran-mi7oc

❤❤❤ Em chúc cả nhà ăn cơm thật ngon miệng và thật nhiều sức khỏe luôn luôn đầy ắp tiếng cười như vậy trong gia đình mình mỗi ngày anh chị nhé 😄😄💪👍❤️

• @ngocsuongle5082

Mình thích xem video của gđ Tư Dừa. Những món ăn đơn giản mà ngon được nấu mỗi ngày.

• @Khoibeptv-

Nhìn nồi cá kho hấp dẫn quá a ơi

• @tienkim8612

Cá kho tiêu ngon quá em

• @quynhphan5597

Ngon qua , canh chua Rau nhut nau voi tep la so 1 .

• @jennifertran2718

Canh rau và cá lóc đồng ngon quá đi anh chị bà ngoại ơi

• @tantrang3883

Chúc cả nhà ăn cơm ngon miệng nhe cả nhà ơi

• @quynhphan5597

Lau lam roi moi thay Lai anh Nhut , con thieu chi Nuong

• @ongkim1485

Chú Nhựt giỏi giang mà❤❤❤❤❤