Vợ Chồng Mình Cùng Nhau Cố Gắng Mọi Khó Khăn Rồi Cũng Sẽ Vượt Qua | ATTD&Family T366

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 7 ก.ย. 2024

ความคิดเห็น • 241

• @AmThucTuDua
    @AmThucTuDua  หลายเดือนก่อน +14

Tư dừa xin chúc cả nhà xem video vui vẽ.

• @KhanhNguyen-po8yn
      @KhanhNguyen-po8yn หลายเดือนก่อน

Dừa anh về lột hây sang lại dậy anh nếu sang lại sang cho em với

• @ThuyTran-ev8jd
      @ThuyTran-ev8jd หลายเดือนก่อน +3

2 vo chong gioi thiet

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  หลายเดือนก่อน

@@KhanhNguyen-po8yn anh có mối rồi em ơi.

• @ThuyTran-uj8ll
    @ThuyTran-uj8ll 29 วันที่ผ่านมา +1

VC Tự Dua rất chịu khổ chịu khó GĐ này rất thật thà và dễ thương lắm ❤❤

• @khiemvu4228
    @khiemvu4228 หลายเดือนก่อน +4

Thương cô đẩy xe dừa nhất, phụ nữ mà làm công việc nặng nề quá, mưa gió trơn trợt

• @NghiaNguyen-qt4zq
    @NghiaNguyen-qt4zq หลายเดือนก่อน +2

Coi líp của Tư Dừa làm cô nhớ quê quá chừng, cảm ơn vợ chồng Tư chúc kênh luôn phát triển 🙏🙏🙏

• @lehangmai2244
    @lehangmai2244 หลายเดือนก่อน +15

Từ trước đến nay tui chưa nghe 4 dừa than cuộc sống nghèo khổ . Mà nói vượt qua khó khăn cuộc sống . Nầy là kh kh chung của xã hội mà . Ai có tiền thì mừng dùm ngừi ta đi mn ơi .

• @Gia_Khang2024
      @Gia_Khang2024 หลายเดือนก่อน

@@lehangmai2244 chắc do khán giả k thik cách nc của chị 3 thôi.. chứ 4 dừa vẫn ủng hộ anh mà

• @hongmai283
    @hongmai283 หลายเดือนก่อน +1

Cám ơn Tư Dừa đã cho biết thêm về cuộc sống miền quê, cách chuyển dừa hay quá, ăn toàn đồ tươi sống thấy ham.

• @user-gg1xm6ch9n
    @user-gg1xm6ch9n หลายเดือนก่อน +1

Thấy TƯ DỪA đem dừa xuống rạch chỉa đưa lên từ trái tôi nhớ lại năm1963BA MÁ của tôi ngày xưa ở BẾN TRE mỗi tháng bẻ dừa cũng thả theo dòng nước y như vậy cám ơn vợ chồng TƯ DỪAcho tôi nhớ lại ngày xưa

• @vantile7125
    @vantile7125 หลายเดือนก่อน +1

Nghề dừa cực thậy đủ thứ chuyện để làm . Gia đình luôn vui vẻ là hạnh phúc lắm

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc หลายเดือนก่อน +2

Đi làm ngâm mình dưới nước lạnh lắm, người ta lùa vịt còn anh tư lùa dừa Hihi 😀👍, hôm nay đổ lú tôm cá ngon quá anh chị ơi, nấu canh chua, cá kho, cá chiên nữa, bữa cơm 0đ mà chất lượng quá chị ha, ngoại nấu nồi chuối ăn tráng miệng ngon quá ngoại ơi.bữa cơm của gia đình này lúc nào cũng thấy ngon,vui vẻ và ấm áp thật hạnh phúc thật, Em chúc cả nhà mình ăn cơm thật ngon miệng và thật nhiều sức khỏe nhé và luôn gặp nhiều may mắn trong công việc và cuộc sống anh chị nhé ❤️😄👍💯🍀🤗🤗😋❤️❤️

• @ThuyNguyen-hi5sl
    @ThuyNguyen-hi5sl หลายเดือนก่อน +1

Bắp chuối này mà cháu nấu canh chua với cá khô là đúng điệu luôn - còn cá trắng này thì kho nước dừa tươi cô cũng người miền Tây sống sẽ lâu rồi mà vẫn còn mê mấy món này lắm

• @user-pq6fs1pn9v
    @user-pq6fs1pn9v หลายเดือนก่อน +8

Có hai nói cho cô bác là mình coi và học hỏi không thích thì mình coi không thích thì thôi đừng phê bình minh làm chi cho mọi người buồn mình đem niềm hạnh phúc cho mọi người vui vẻ là niềm hạnh phúc cho mình là Phước Đức cho con cái mình nhé các bạn ❤❤❤

• @SonNguyen-il1qk
    @SonNguyen-il1qk หลายเดือนก่อน +3

Rat ung ho kenh ATTD....VC tu dua cu lo lam lung lo cho gia dinh...Rat mong tu dua dung nghe bat cu loi comment tieu cuc...Quan trong nhat la dung bao gio de nguoi ngoai cuoc xen vao tinh cam giua TD va TKQ....

• @ngocanhvothi4443
    @ngocanhvothi4443 หลายเดือนก่อน +15

Mình thấy tiêu đề ghi rõ ràng đơn giản dễ hiểu! Tại có người sân si nên nghĩ ko tốt cho Tư Dừa thôi!

• @ThuyTran-ev8jd
    @ThuyTran-ev8jd หลายเดือนก่อน +6

Minh thay manh thuong quan giup đở anh chi này minh thay mừng cho gia dinh màbinh luan nghe sợ qua

• @kimminh5236
    @kimminh5236 หลายเดือนก่อน +9

Gia đình nên quay về cuộc sống hằng ngày hạn chế quay về gđ a chị ba lại để tránh dư luận bình luận trái chiều!!

• @Gia_Khang2024
      @Gia_Khang2024 หลายเดือนก่อน

@@kimminh5236 chính xác.

• @ThuyTran-sw8ku
    @ThuyTran-sw8ku หลายเดือนก่อน +4

Không xem thì lướt qua bình luận nói nhảm nhí coi chừng khẩu nghiệp không tốt. Vợ chồng người ta lo làm mạnh thường quân thương yêu thì giúp đỡ người ta đâu có xin xỏ gì. Chúc gia đình tư dừa thật nhiều sức khỏe hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống ❤️❤️❤️

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  หลายเดือนก่อน +1

Dạ Tư dừa xin cảm ơn rất nhiều ạ.

• @user-be9ci2pi7e
    @user-be9ci2pi7e หลายเดือนก่อน +12

Sau nhiêu nguoi bl ngô thiêt chư .không thích xem thì lươt qua .riêng tôi là rât yêu mên 2 vơ chông em nây .❤❤❤❤

• @tienkim8612
    @tienkim8612 หลายเดือนก่อน +1

Em nuong mạnh mẽ sốc vác ko thua gì dan ong thấy thương quá

• @hangduong6612
    @hangduong6612 หลายเดือนก่อน +1

mih kêh kho quet qua xem 🖐thây gidh ai cung vv dethuog ❤ba ngoai nhin thay thuog wa❤tang gidh 1 dang ky ne❤

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình Tư dừa xin cảm ơn rất nhiều ❤️❤️

• @user-je5ll3ud8j
    @user-je5ll3ud8j หลายเดือนก่อน +3

Bữa giờ ai nói gì nói Em coi clip a4 rất vui, A4 và gia đình nói chuyện rất vui. Chúc a4 và gia đình nhiều sức khỏe và lúc nào cũng vui vẻ để lam nhiều clip vui ❤❤❤

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 หลายเดือนก่อน +1

Ca kho ngon quá coi quên nhắn cho anh chị hihi lúc em coi kênh vợ chồng anh tư dừa đi anh ba mua xe bình luận cho anh có phiền chử nào không anh tư ơi nên không thấy nhắn cho em và em nhắn tốt cho anh ba ruột của anh nè và đựng hiểu lầm em được rồi gia đình anh ăn ngon miệng

• @minhonngoai992
    @minhonngoai992 หลายเดือนก่อน

Công việc vất vả vợ chồng cùng cam cộng khổ . VC trao đổi nói năng nghe rất thương yêu . Nhứt là vợ TD nói chuyện với chồng con thì nhẹ nhàng yêu thương làm cho mình cảm mến . Chúc GĐ luôn luôn mạnh khỏe và tràn đầy hp yêu thương nhé !

• @minhonngoai992
      @minhonngoai992 หลายเดือนก่อน

Bữa cơm 0 đồng mà như cơm vua , toàn là những món đặc sản tươi ngon. Ở thành phố có tiền cũng ko mua được những con cá tươi ngon, có những đồ ngon đặc sản là vô nhà hàng ngta mua hết để bán độc quyền.

• @hongnguyen-qs9xx
    @hongnguyen-qs9xx หลายเดือนก่อน +1

Chào cả nhà 4 D, có lên e, trời k phụ ai hết, bên e đang
    ( có chị) 😍😂🙅‍♀️..kkkk!

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình em xin chào Chị. Tụi em sẽ luôn cố gắng để không phụ lòng tin của Chị ạ. Em chúc Chị ngày mới thật vui nha Chị ❤️❤️

• @hongnguyen-qs9xx
      @hongnguyen-qs9xx หลายเดือนก่อน +1

• @xuanphamthanh8539
    @xuanphamthanh8539 หลายเดือนก่อน +7

Đúng rồi bài củ soạn lại quay cái khó đưa lên sau ko quay cái nhà to đùng lên coi chơi nè

• @mamalien5543
    @mamalien5543 หลายเดือนก่อน +1

ngồi ăn nhìn sau lưng cảnh cây lá đẹp quá ❤

• @HuongNguyen-xn4kr
    @HuongNguyen-xn4kr หลายเดือนก่อน +4

Thấy mẹ vợ dễ thương quá chúc cả nhà ăn cơm ngon miệng

• @ermw7469
    @ermw7469 หลายเดือนก่อน +1

Bữa Cơm dơn giãn mà ngon Thịt heo ăn k bằng dâu nha,Chúc GD em buỗi Tối Thật nhiều Sức khoe

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị ❤️❤️

• @Gianbepcuame
    @Gianbepcuame หลายเดือนก่อน +4

Làm dừa mùa mưa bão cũng cực khổ lắm ❤ bữa cơm gia đình cũng rất ấm áp ❤❤

• @thanhtuyen2363
    @thanhtuyen2363 หลายเดือนก่อน

Xứ này vợ xưng bằng cưng ngộ hén. Chúc cả nhà vui vẻ

• @user-cz8os3mj9q
    @user-cz8os3mj9q หลายเดือนก่อน +3

mình coi 4 dừa lùa dừa giống như lùa vịt vậy

• @lieuhuynh4406
    @lieuhuynh4406 หลายเดือนก่อน +1

ANH TƯ NÓI TỪ CƯNG RẤT ĐÚNG.

• @QuynhgiaoDuong-pl4fu
    @QuynhgiaoDuong-pl4fu หลายเดือนก่อน +2

Ở quê là vậy đó tháng năng thì đo chu toi thang mưa thì sinh lây ngâp lụt rất khổ mình biết cảnh sống ở quê mà

• @nhudo2788
    @nhudo2788 หลายเดือนก่อน +1

CHÀO CẢ NHÀ CSK & VUI VE HP XEM 2 VỢ CHỒNG CÔ THẤY THẬT VUI LÀM CLIP VẬY CÔ THÍCH LẮM NHIN CẢNH QUÊ HƯƠNG VN THẬT EM ĐỀM ( THƯƠNG NGOẠI QUÁ CLIP KG THẤY LÀ BUỒN VÀ CÁC CHÁU 👏👏) CHÚC MỌI SỰ TỐT LÀNH ĐẾN GD NHIỀU 💕💕

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô rất nhiều ạ.

• @ongkim1485
    @ongkim1485 หลายเดือนก่อน +4

Ông bà xưa có câu đồng vợ đồng chồng tát biển đông cũng cạn❤❤❤❤❤❤ 4:56

• @diepibui1817
    @diepibui1817 หลายเดือนก่อน +1

❤️❤️❤️👍bữa cơm gia đình ăn ngon quá.

• @BAAli-cv9nc
    @BAAli-cv9nc หลายเดือนก่อน +2

Chị ở sa mà sem kênh này thì chi cũng thích hai vợ chồng nói chuyện thấy tội nghiệp mà sao mấy người lại sân si quá

• @ThuTrac-o3p
      @ThuTrac-o3p หลายเดือนก่อน +4

Không có ai san si với vợ chồng Tu dua đâu you, Tư dua có lòng tốt muốn giúp gd anh em, nhưng vô tình người thứ ba mới đi Singapore đâu đuợc vài tuần, khi về vn lại ra vẻ VK và chảnh nên CDM xem mới có những lời như vậy.

• @kimmynguyen6766
      @kimmynguyen6766 หลายเดือนก่อน +1

Tôi đâu thấy cháu Trinh chảnh gì đâu . Có lẽ thấy vợ chồng cháu Trinh được cô Hồng thương yêu giúp đỡ nên ganh ghét . Đời là vậy đó, trâu cột ghét trâu ăn.

• @Video-mb2cd
    @Video-mb2cd หลายเดือนก่อน +2

Chuc gd nhieu suc khoe kenh cang phat trien

• @xuyenvo-fp5vh
    @xuyenvo-fp5vh หลายเดือนก่อน +1

Bạn đó tức vì không ai cho tiền nên tức đó tư dừa ơi kkk

• @user-if8uf4nr9w
    @user-if8uf4nr9w หลายเดือนก่อน +1

người ta có miêng nói gì cứ nói đang tao nghiêp đó em mình cứ sống đăc cái kê đi ai nói gì măt kê chúc gđ vui vẻ hp em ❤❤❤❤

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm หลายเดือนก่อน +3

Bê ÚT nơi chuyện dễ gét QUÁ LANH lẹ dễ THƯƠNG chu cô NUOC NGOÀI THƯƠNG bé ÚT ❤❤❤❤🎉

• @user-sw4ch1xi2o
    @user-sw4ch1xi2o หลายเดือนก่อน +2

Ban nay noi dung ne ca nha ng ta de thuong ma.lam gi cung sach se.lam gi cung gon gang.va doi xu voi hai me rat la co hieu nua.

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm หลายเดือนก่อน +3

HI thú cưng NHÉ chuc GD tư nhiêu xúc KHỎE cố gắng LÊN vợ CHỒNG tu oi❤❤🎉

• @aonguyen4864
    @aonguyen4864 หลายเดือนก่อน +1

Ngon pá chúc gia đình ăn ngon miệng hơn số1 💙🧡💜❤️😠😀💯👍🏻❤❤❤

• @nhupham4540
    @nhupham4540 หลายเดือนก่อน +5

Vk a Tư Dừa đảm đang quá

• @ThanhNguyen-s7z
    @ThanhNguyen-s7z หลายเดือนก่อน +2

Coi cai lip nay thay thuong ac 4 chiu kho moc dua mua mua tron trot voi chi cho dua om ma khoe chay xe dua rat gioi

• @TruongNguyen-le5xd
    @TruongNguyen-le5xd หลายเดือนก่อน

Thời gian gần đây cô chú chỉ vào xem rồi bấm 1 lai yêu thích chứ không còn bình luận như ngày trước nữa . Thương vợ chồng cháu phải đọc những lời bình luận không vui , cô chú đều xem qua hết mà còn cảm thấy buồn lòng dùm cho vợ chồng cháu. Nên cô bảo với chú là “ thôi mình cứ vào xem để ủng hộ cho gia đình cháu chứ đừng bình luận gì hết “. Giờ chú chỉ có một lời khuyên giống như chủ đề…” Cố Gắng Mọi Khó Khăn Rồi Cũng Sẽ Vượt Qua “” !

• @AmThucTuDua

Dạ anh em con cảm ơn Cô Chú rất nhiều đời nghĩ nó cũng ngộ lắm Cô Chú ơi. mình nghèo thì họ cười mà mình có lộc thì họ ghanh vậy đó .

• @CongNguyen-pi6gi
    @CongNguyen-pi6gi หลายเดือนก่อน

Coi kênh hoài thấy thương chị nhí... bả có độc bl này xin 1 tym nhé

• @thuytranthanh9054
    @thuytranthanh9054 หลายเดือนก่อน +5

2 vợ chồng em tư dừa thấy thương quá

• @haily944
    @haily944 หลายเดือนก่อน +4

Tôi nghiệp Chị Nương làm mạnh dang như thanh niên .

• @LucNguyen-te3bc
    @LucNguyen-te3bc หลายเดือนก่อน +5

Tư dừa một người cha người chồng mậu mực luôn vui vẻ cả nhà mỗi người một việc mấy cháu nhỏ đều biết phụ cha mẹ đúng là đồng lòng thì tát biển đông cũng cạn chúc vợ chồng hạnh phúc .may mắn

• @hyewonace
    @hyewonace หลายเดือนก่อน

2 vo chong anh chi de thuong qua

• @nguyenbin3861
    @nguyenbin3861 หลายเดือนก่อน +3

ai nói dì đừng quan tâm

• @hiepl5089
    @hiepl5089 หลายเดือนก่อน +1

Thay thuong vo chong tu dua qua hai vo chong chau gioi qua

• @thoatrieu-7506
    @thoatrieu-7506 หลายเดือนก่อน +3

Hi cả nhà nhìn thấy em Nương giỏi quá phu nu mà mạnh mẽ như dan ông thay thương quá di ,muốn có tiền thi fai làm cực khổ ráng di em ơi cầu xin on trên cho ca nha nhiều sức khỏe nha 😊😊❤❤❤❤❤

• @user-ek3eq1qq8k
    @user-ek3eq1qq8k หลายเดือนก่อน +6

Nghề mua bán dừa giàu lắm cả nhà tuy cựt nhưng lời lắm ngưòi trong nghề mới biết tư dừa giào chứ đâu có nghèo đâu mua dừa mà nghèo gì

• @Cailongicungnoiduoc01
      @Cailongicungnoiduoc01 หลายเดือนก่อน +1

Không có đâu bạn ơi , cực thấy bà luôn , làm ăn mà đâu có khi nào mà lời suốt đâu . cậu của tui làn nghề mua bán dừa xong giờ phá sản luôn , tại lỗ , phá giá này nọ không á

• @AmThucTuDua

Thời bây giờ mua dừa đủ sống là mừng rồi nhờ làm nhỏ chứ làm lớn phá sản như chơi đó mua bán cạnh tranh từng chút một.

• @hangvuthi4556
    @hangvuthi4556 หลายเดือนก่อน

Ở quê người dân chăm chỉ nên cuộc sống không thiếu ăn như trước kia, mùa này mưa trong này kênh rạch nhiều

• @tienkim8612
    @tienkim8612 หลายเดือนก่อน

Chị mừng Cho vợ chồng em tu dừa có chị hồng luôn quan tâm dở dầu

• @hongphan4917
    @hongphan4917 หลายเดือนก่อน +1

Nghề này thấy cực quá tội cho vợ chồng tư dừa

• @phuchanhngo5776
    @phuchanhngo5776 หลายเดือนก่อน +1

Tôm cá miền Tây nhìn mê luôn.

• @KimYenTran-nj4ry
    @KimYenTran-nj4ry หลายเดือนก่อน +2

Sao bình luận khó coi quá người ta làm khó khăn cực khổ thì người ta nói vậy thôi còn được tiền mtq cho là chuyện khác sao sân si nhiều chuyện , ráng làm đi đễ hưởng phước có gì đâu mà ganh ăn tức ở .

• @chaule5056
    @chaule5056 หลายเดือนก่อน

Cô thấy thương kênh của Tư Dừa quá anh chị em làm dừa cực quá mà cô thì không giúp được gì chỉ động viên gia đình con cố gắng thôi .

• @AmThucTuDua

Dạ lời động viên của Cô cũng là động lực cho gia đình con. Con xin cảm ơn Cô rất nhiều mến chúc Cô với gia đình luôn được nhiều sức khỏe ạ.

• @bautroimuaha9508
    @bautroimuaha9508 หลายเดือนก่อน +4

Chị 4 móc dừa lên bờ khỏe ghê .

• @user-pb4jx8xy9k
    @user-pb4jx8xy9k หลายเดือนก่อน +2

Chỉ Hồng ơi Chị giúp đỡ gia đình Tu Dua là đúng rồi.ai nói gì kệ người ta nhe Chi. Chi hồng cũng xem kênh Tu dua lâu lắm cho nên Chi hồng hiểu về gia đình E ấy lo làm cực khổ chứ ko phải như những người nói vậy. Cho nên Chi hồng mới giúp đỡ như vậy. E cũng rất quý mến và ngưỡng mộ Chỉ hong.

• @khanhphuong546
      @khanhphuong546 หลายเดือนก่อน +5

Chi Hồng giúp đúng GĐ rất hoàn cảnh , cơ sở thu mua dừa , nhà rộng rãi , vậy nhà còn thiếu đk gì , tự trọng đăt đúng chố nâng giả tri bản thân lên, giúp đúng người thì nhân văn và lan tỏa

• @hongho123usa
    @hongho123usa หลายเดือนก่อน +3

Tu dừa có con chó cưng quá ❤❤

• @Gia_Khang2024
    @Gia_Khang2024 หลายเดือนก่อน +6

Anh 4 dừa làm líp như vậy đi... khán giả người ta xem sẽ thik....cs mình.cv mình mình làm... đừng có bà 3 vô là moi chuyện yên ổn à... chúc kênh anh ngày càng phát triển.

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 หลายเดือนก่อน +3

Em chúc gia đình anh chị thật nhiều sức khỏe hạnh phúc và nhiều an lạc

• @kimho1559
    @kimho1559 หลายเดือนก่อน

Chuc gia dinh hanh phuc an vui nhin nhin em 4 dua lua bay dua thay vui giong nhu dan vit ❤❤❤❤❤

• @loantotnguyen
    @loantotnguyen หลายเดือนก่อน +2

Dân quê chịu khó mn ko nên seo kẹo họ làm chú có làm biếng đâu mà bạn nói nếu giàu thì nói chi

• @user-sx7kf3xz8i
    @user-sx7kf3xz8i หลายเดือนก่อน +1

Luc truoc ba me em cung mua dua giong anh chi vay.o ben tre
    .nha co ghe chay xuong thom loc roi di ban o long xuyen va cac tinh.chuc anh chi buon ban dac nh.

• @AmThucTuDua

Anh Chị cảm ơn em nha lúc trước anh cũng qua thơm bán nhưng không ổn em ơi.

• @ngoclanphung8136
    @ngoclanphung8136 หลายเดือนก่อน +1

Nhìn thấy dua trôi thấy hay hay

• @ChuyenHoang-jd5lz
    @ChuyenHoang-jd5lz หลายเดือนก่อน

Mình thấy nồi canh mà đổ ào gia vị nhiều quá, ở trong đó ăn mặn ngọt nhiều quá

• @daoanh2126
    @daoanh2126 หลายเดือนก่อน

🎉❤❤❤❤❤
    Ủa em hái dừa xong ngâm nước cho sạch hay cho nở ra mềm rồi bóc vỏ phải ko em tư dừa,nay cả nhà trúng mánh dừa, ăn cơm chắc chắn ngon lắm đây thấy em đang lùa dừa ra sông lớn 😊

• @AmThucTuDua

Dạ vì trên bờ Lầy quá nên em vận chuyển bằng đường sông Chị ơi.

• @user-of4yp3mt6d
    @user-of4yp3mt6d หลายเดือนก่อน +1

Hơi đâu mà trả lời mà sân si minh làm gì ❤người ta nói mặt người minh lo kiểm tiền duyên nãy hưởng

• @HuongNguyen-ye6dd
    @HuongNguyen-ye6dd หลายเดือนก่อน +4

có được đồng tiền quá vất vả,em nương giỏi quá còn hơn đàn ông chúc cho mấy ả có nhiều sức khỏe

• @Nhatban.Shigeru
    @Nhatban.Shigeru หลายเดือนก่อน +1

Hihi giờ mới biết dừa nổi trên sông như vậy ta …hay quá há ❤

• @thaonguyenphamthi7887
    @thaonguyenphamthi7887 หลายเดือนก่อน

Chị Tư bữa nào nấu sữa bắp đi c

• @user-hx4uj6or8b
    @user-hx4uj6or8b หลายเดือนก่อน

Mình không có tiền để giúp cho họ nhiều thì mình chỉ thương và giúp họ xem líp và đăng ký kênh chia sẽ thả lay giúp họ là vui rồi chứ sân si làm gì còn tạo nghiệp cho mình

• @HuongLe-me9gu
    @HuongLe-me9gu หลายเดือนก่อน +1

Dừa này , chắc người ta mua lấy cơm nạo phải không em, chứ dừa tươi phải để nguyên buồng ha.

• @AmThucTuDua

Dạ dừa này để lấy cơm nạo Chị ơi.

• @tantrang3883
    @tantrang3883 หลายเดือนก่อน +2

Chúc cả nhà ăn cơm ngon miệng nhe cả nhà ơi đầu tuần cuối tuần vui vẻ

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị nhiều ❤️❤️

• @trannguyennguyenthitran3854
    @trannguyennguyenthitran3854 หลายเดือนก่อน +4

Mới được 50trieu mà khó khăn j anh

• @user-qi9xu3pd8l
    @user-qi9xu3pd8l หลายเดือนก่อน +3

Cô góp ý nha tư dừa con lấy dây xích xe đạp bị hư vấn vô bánh kéo bánh xe máy là chạy rất OK không sợ lầy cô daklak họ làm để đi rẫy khỏi trơn trợt tư dừa làm thử đi mùa mưa là bị lầy

• @AmThucTuDua

Dạ Cô nhưng ở quê con nếu quấn xích thì bánh xe sẽ phá đường lắm Cô ơi.

• @hongnguyen-qs9xx
    @hongnguyen-qs9xx หลายเดือนก่อน

Vk 4 D thấy toàn là dừa k , nhìn lại k thấy ck đâu hết hồn 😂

• @AmThucTuDua

Hiij 😆😆

• @user-ts5bl1no9c
    @user-ts5bl1no9c หลายเดือนก่อน +5

Làm nghề dưa trời mưa cũng cực quá hai anh chị nầy cũng chịu khó vừa làm nghề hai dưa vừa làm youtout cũng giỏi cha mẹ chịu khó thì cuộc sống gia đình cũng đơ lo chúc gia đình ăn ngon miệng Chúc gia đình nhiều sức khỏe mọi sư may măn tốt lành

• @nancyphan5838
      @nancyphan5838 หลายเดือนก่อน +1

MTQ coi thấy thích ai? Thì người ta giúp đỡ người đó. Chứ vc tư dừa có xin sỏ ai cái gì đâu mà mấy người vô đây chửi người ta. Mấy người vô duyên quá đi!….

• @user-ts5bl1no9c
      @user-ts5bl1no9c หลายเดือนก่อน +4

@@nancyphan5838 ủa co đọc kỹ không mà vô phan hôi tao lao vậy bạn???

• @betutran3967
      @betutran3967 หลายเดือนก่อน +3

@@user-ts5bl1no9c cái nầy ngta gọi là TÀO LAO nè , loại người thích thể hiện mà mắt nhắm mắt mở k đọc bl nhào vô lo phán😂

• @user-ts5bl1no9c
      @user-ts5bl1no9c หลายเดือนก่อน +2

​@@betutran3967vậy vô chỗ người ta bình luận khoái sân si

• @user-ts5bl1no9c
      @user-ts5bl1no9c หลายเดือนก่อน

@@nancyphan5838 mình muốn phan hôi phải coi người ta bl gì người ta có cho 5000usd hoặc 10000usd chả có ý nghĩa vì với tôi mà đi nói hoặc ganh ti có những người không có mơi đi nói thôi nha mai môt có phan hôi ai phải mơ con măt ra

• @bettytran6147
    @bettytran6147 หลายเดือนก่อน

Dong vo dong chong tac bien dong.. co len 2 dua…💪👍

• @bayle9109
    @bayle9109 หลายเดือนก่อน

Sao cả nhà ko chỉ cho Ngọc Anh cách cầm đũa để bé cầm như vậy sao mà gắp thức ăn đc

• @user-pq6fs1pn9v
    @user-pq6fs1pn9v หลายเดือนก่อน +2

Tu dua và đình. Lấy mo hoi nước mắt ra làm trưa bao giờ than vàng gì cả gia đình rất là hiền hậu Các bạn thích thì coi niêu không thích dùng lời nói không tốt đúng sự thật tôi cũng coi mọi ngày tôi rất thích tu đưa và kho quẹt rất là hiền hậu

• @user-xp8xm1ty6j
    @user-xp8xm1ty6j หลายเดือนก่อน +1

Đừng có bình luận khó nghe tội nghiệp người ta gia đình ai nấy hiểu mình coi vui thôi không coi thì mình bỏ va

• @user-bk8iz2ji2x
    @user-bk8iz2ji2x หลายเดือนก่อน +3

Vo chong 4 dua gioi qua chuc 2 em mau mau thanh dai gia

• @khennguyenthi9800
    @khennguyenthi9800 หลายเดือนก่อน +2

gđ tư dừa ai cũng dễ thương

• @thanhloanlethi3121
    @thanhloanlethi3121 หลายเดือนก่อน +2

Phụ nữ việt nam đặc biệt là phụ nữ nam bộ giỏi nhất thế giới

• @hoian4713
    @hoian4713 หลายเดือนก่อน +1

Chúc gd luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc 🌷🌷🌷🌷💓💓💓💓💓

• @phuongmaibanh5637
    @phuongmaibanh5637 หลายเดือนก่อน +1

❤❤❤❤❤

• @KevinNguyen-gd5ps
    @KevinNguyen-gd5ps หลายเดือนก่อน +2

Chi Xin Chao ‘Em Trai ! Mot buoi lam viec Vui Ve . Tu Nho Cho Toi Bay Gio Chi Moi Nhin Duoc Canh Nhung Trai Dua Troi Duoi Nuoc Nhu Vay . Thoi ke Em Trai Co Viec Lam La Vui Lam Roi Em . Chi chuc Cho Moi Nguoi Trong Nha Duoc Bình An , Vui Ve Va Co Nhieu Suc Khoe Nhe . Chi Bye Em Trai .

• @AmThucTuDua

Dạ em xin chào Chị. Em xin chúc Chị có một ngày mới thật vui nha Chị.

• @tantrang3883
    @tantrang3883 หลายเดือนก่อน +1

❤❤❤❤❤❤ mạnh mẽ

• @user-xp8xm1ty6j
    @user-xp8xm1ty6j หลายเดือนก่อน

Có dịp thì mình đến nhà tư dừa với rạp vợ chồng anh ba cho biết nhà

• @tngaming1278
    @tngaming1278 หลายเดือนก่อน +5

mấy người này ngộ quá thích thì xem ko thích thì có thể lướt qua ủa anh Tư ghi tiêu đề như thấy nào mà bạn đọc là muốn xin tiền vậy cô bác người ta thấy thương thì người ta có giúp 1 xíu để ủng hộ tinh thần cho gia đình có động lực

• @thimaitran1312
      @thimaitran1312 หลายเดือนก่อน

Tiêu đề của 4 dừa khiến người xem suy diễn, thay vi nói trời mưa đường trơn trợt đi lại khó khăn ......như vậy sẽ ko bị soi

• @user-sc2vn4yv9w
    @user-sc2vn4yv9w หลายเดือนก่อน +2

Thay canh con lua dua ma co nho hoi nam1980 co cung di mua dua ma luc do leo tu cay chu chua biet sam cay moc nhu bay gio ong xa co thi loi song lua dua trong nhung con rach nho ra song xuong co dau chan ngan de vot xong ve lot tung trai moi di giao cho vua cuc kho lam o doi ma con khi ho thay con binh thuong thi noi thuong yeu gia dinh con khi con duoc co hong giup cho so tien lam von thi ho quay ra binh luan ac y voi con chac la ho kg duoc nhu con nen ho cay cu ganh ti voi con chia re tinh anh em cac con co mong con luon vung tam giu mai tinh anh em dung quan tam den nhung gi ho chia re chui boi xau xa den gia dinh cac anh chi em con co chuc gia dinh con vuot qua nhung loi thi phi khong tot dep ay ma luon giu cho gia dinh minh luon hanh phuc doan ket yeu thuong nhau la ho thua minh roi vui len con nhe co cung chuc me noi me ngoai nhieu suc khoe nhe

• @AmThucTuDua

Dạ con thay mặt gia đình xin cảm ơn những lời chân tình của Cô rất nhiều. Bây giờ con cũng đem về lột từng trái vậy đó Cô.

• @user-vz6pl6yo5y
    @user-vz6pl6yo5y หลายเดือนก่อน +1

Mình thích thì coi o thì o coi đơn giản vậy mà o biết nữa vậy lấy tư cách gì mà bình luận người ta

• @user-fg2pe3nr9k
    @user-fg2pe3nr9k หลายเดือนก่อน +1

O quê sướng quá ăn cá tươi có đủ đồ ăn muốn ăn gì thì ra hai vợ ăn còn ở TP mình muốn ăn gì thì phải chạy đi mua

• @tienduy6684
    @tienduy6684 หลายเดือนก่อน

a tư có ĐT hỏi thăm e giang k

• @AmThucTuDua

Anh Chị có đi thăm em gái rồi em ơi. Cảm ơn em nha.