มังคุดคัด 699 ของพี่เอศุภชัย ทำใจอยู่นานกว่าจะซื้อมา l กินกับกี้

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 8 ก.พ. 2025
  • #มังคุดคัด #มังคุด #เอศุภชัย

ความคิดเห็น • 115

  • @たま-p7p
    @たま-p7p หลายเดือนก่อน +76

    ราคานี้ ไม่น่าเลือกใช้ถั่วลิสง น่าจะเป็นเม็ดมะม่วงหิมพานต์ทั้งหมดเลย ไม่ก็ ถั่วที่แพงมาหน่อย อัลมอนด์
    ขอบคุณคุณกี้ รีวิวจริงใจ ตรงดีค่ะ

    • @sukanya662
      @sukanya662 หลายเดือนก่อน +3

      เราว่าเค้าเอาใจคนชอบทั้ง 2 ถั่ว

    • @story-bn2wv
      @story-bn2wv หลายเดือนก่อน

      555 ของกินคนรวยแมร่งอวยกันเกิน

  • @pan2367-l3l
    @pan2367-l3l หลายเดือนก่อน +30

    จริงอย่างที่คุณกี้ว่าค่ะ คือเราเข้าใจว่าคัดวัตถุดิบอย่างดี แต่มันเกินความจำเป็นไปหน่อย เหมือนเราทำไข่เจียว แต่เป็นไข่เกรดพีเมี่ยมนำเข้าจากญี่ปุ่น โป๊ะด้วยคาเวียร์สเตอร์เจียนเผือก และโรยเห็ดทรัฟเฟิลขาวจากอิตาลี สรุปไข่เจียวนี้ราคา 4k+ 😂

  • @อี๊ดชวนคุย
    @อี๊ดชวนคุย หลายเดือนก่อน +20

    แพงเกิ๊นค่ะคุณจนไม่มีสิทธิ์ได้กินแน่ๆค่ะ
    เพราะว่าซื้อข้าวสารได้เป็นกระสอบเลยค่ะ
    ถ้าคนจนตัดใจซื้อกินก็คงจะอดข้าวกินไปเป็นเดือนเลยล่ะค่ะข้าวกระสอบหนึ่งในครอบครัว 2 คนหรือ 3 คนจะอยู่ได้ประมาณเดือนกว่านะคะ

  • @สโรชิณีย์ทรัพย์สนอง
    @สโรชิณีย์ทรัพย์สนอง หลายเดือนก่อน +20

    คุ้มค่ะ คุ้มตรงพี่บรรยาย อธิบาย มีความรู้เพิ่มค่ะ❤

  • @กฤษณาเขมะชัยเวช-ส5ฉ
    @กฤษณาเขมะชัยเวช-ส5ฉ หลายเดือนก่อน +7

    กี้น่ารักมากค่ะ พูดเพราะ อาหารทุกอย่างที่กินอร่อยตามเลยค่ะ

  • @eid4429
    @eid4429 หลายเดือนก่อน +8

    มังคุดคัดกรอบๆทรงเครื่อง น่าอร่อยจังเลยค่ะ กี้กินให้อร่อยนะคะ

  • @KHEMRUETHAITHA
    @KHEMRUETHAITHA หลายเดือนก่อน +10

    ดูคุณกี้ทานก็อิ่มละ.ไม่ต้องเสียเงินซื้อ

  • @kedsara1530
    @kedsara1530 หลายเดือนก่อน +14

    มังคุดคัดขั้นตอนทำยาก...แต่กินเปล่าๆก็อร่อยนะคะ

    • @เพชรลักษณ์ยอดเกิด
      @เพชรลักษณ์ยอดเกิด 25 วันที่ผ่านมา

      ใช่ๆ..งงมากทำไมต้องยำ..แกะกินอร่อยแล้ว699=9ลูกรวยอย่างเดียวไม่ได้แร้ววววต้อง...ด้วย😂😂

  • @ananami684
    @ananami684 หลายเดือนก่อน +18

    ราคาสูงเกินจริงค่ะ

  • @jantrasongsakulchai3481
    @jantrasongsakulchai3481 หลายเดือนก่อน +5

    คุณกี้พูดตรงดีค่ะ

  • @Cherryzeed789
    @Cherryzeed789 หลายเดือนก่อน

    ❤🎉😮เก่งค่ะ ยินดีต้อนรับ เสมอ ถ้าครอบครัวพี่สนใจสอบเข้าสายงานเป็นผู้จัดการบริษัทเพราะเก่งภาษา และเป็นคนดังในวงการระหว่างประเทศ

  • @Cherryzeed789
    @Cherryzeed789 หลายเดือนก่อน

    น่าทำตามคุณพี่มากค่ะ...แสดงให้เห็นในแง่มุมของการรับประทานอาหาร...นำไปสู่การแสดงออกถึงฐานะครอบครัว...กินหรูอยู่สบาย...ยอมมีคนเห็นหน้า...คบค้าสมาคมมากกว่า...ที่เป็นอยู่🎉🎉🎉🎉🎉🎉

  • @อริยาโตยัง
    @อริยาโตยัง หลายเดือนก่อน +2

    ชอบคุณกี้คอมเม้นคะตรงไปตรงมาดีคะ

  • @สาวในพาแซ่บ
    @สาวในพาแซ่บ หลายเดือนก่อน +3

    กินมังคุดคัดแซ่บๆค่ะ

  • @suratchaikamon2903
    @suratchaikamon2903 หลายเดือนก่อน +4

    ถ้าเป็นแม่ค้าทั่วไป 200 ยังขายยากเลยเนาะ😂😂😂

  • @ลําใยชายสมุทร์
    @ลําใยชายสมุทร์ หลายเดือนก่อน +9

    ถ้าเราแบ่งจาก1ลูกเป็นสองส่วนก้จะพอตักเครื่องเคียงผสมลงตัว

  • @Cherryzeed789
    @Cherryzeed789 หลายเดือนก่อน +1

    นับถือใจคุณพี่ท่าน...ครีเอเตอร์คนดังแวดวงยูทูปสายอาหาร...ชวนทานชวนชิม...ยอดวิว...ติดอันดับ...ทามไลน์...พอๆกับช่องข่าว🎉🎉🎉🎉🎉🎉🎉

  • @akkevileye5316
    @akkevileye5316 หลายเดือนก่อน +4

    3 ลูกเสียบไม้ ไม้ละ 20฿ น้ำปลาหวานซื้อเซเว่นเอา อิอิ

  • @กัลยาพัทสระ
    @กัลยาพัทสระ หลายเดือนก่อน +4

    น่ากินมาก แต่แพงมากจ้า😂😂😂

  • @patbenjanan7569
    @patbenjanan7569 2 ชั่วโมงที่ผ่านมา

    คุณกี้ รีวิว ตรงๆดี เป็นคนทานอาหารอร่อย ดูแล้วน่าทานทุกอย่าง

  • @adcbef52
    @adcbef52 28 วันที่ผ่านมา

    😅😅😅😅😅โห้ น้ำลายไหลเลย😅😊น่ากินสุดๆๆๆ😅😅

  • @ยุพรจันทะวงศ์
    @ยุพรจันทะวงศ์ หลายเดือนก่อน +56

    มังคุลคัด ที่เสียบไม้ขาย 3-4 ลูก ถ่าจำไม่ผิดนะค่ะ ไม้ละ 25 -35 บาทค่ะ😅😅ถ่า 9 ลูก 100บาท เครื่องที่ใช้ยำไม่น่าเกิน 150บาทค่ะ ค่ากล่อง คิดแบบแพงไว้เลยค่ะ กล่องละ 70 บาทค่ะค่าส่งไม่ทราบค่ะ😅😅แอบแพงอยุ่เด้อค่ะ

    • @กินข้าวแล้วยัง..เธอ
      @กินข้าวแล้วยัง..เธอ หลายเดือนก่อน +6

      ฤดูนี้หามังคุดยากอยู่เด้อ

    • @louisesutton9585
      @louisesutton9585 หลายเดือนก่อน +4

      คิดดราคาตามสถานะของคนขายแต่ถ้าเป็นนายศุภชัยพ่อค้าออนไลน์ทั่วไปคงขายราคาไม่เกิน400เห็นขายทุกอย่างราคาเว่อร์ทุกเมนู

    • @iluvgot7724
      @iluvgot7724 หลายเดือนก่อน +5

      ตลาดเชฟวันโก2ลูก50

    • @ป๋าโหมกห้ามผวน
      @ป๋าโหมกห้ามผวน หลายเดือนก่อน +2

      ขี่รถไปทางใต้ เจอเสียบไม้ ไม้ละ 25 เหมือนกัน แต่นานมากหลายปีละ ไม่รู้เดี๋ยวนี้เท่าไหร่ ผมเจอตั้งแต่เขาไม่ฮิต แต่ทางใต้เขากินกันมานานละ

    • @essbleem-xo5dz
      @essbleem-xo5dz หลายเดือนก่อน

      2 ลูก 50 แม่คุณ ทั่วไทย

  • @jackdargon7396
    @jackdargon7396 หลายเดือนก่อน +27

    699นี้กินข้าวได้หลายวันเลย

    • @sukanya662
      @sukanya662 หลายเดือนก่อน

      ราคาร่วมค่าส่ง???

  • @lunneeparahom6523
    @lunneeparahom6523 หลายเดือนก่อน +5

    สำหรับคนมีเงินราคาธรรมดาสำหรับคนหาเช้ากินค่ำขอ.บายยย

  • @เหมียว-ป7ส
    @เหมียว-ป7ส หลายเดือนก่อน +4

    มีตังค์ก็ไม่กินเสียดายค่ะ

  • @thanakritlongprasert9771
    @thanakritlongprasert9771 หลายเดือนก่อน +3

    แพงอะไรขนาดนั้น .....บ้าไปแล้ว ....555

  • @anantwiphada5669
    @anantwiphada5669 หลายเดือนก่อน +2

    699 เหมือนพี่กี้ไม่กล้ากินหมดทีเดียว😅 เขี่ยไปมาแล้วละเมียดกิน😂

  • @Sow-Oh-Gin-Zab
    @Sow-Oh-Gin-Zab หลายเดือนก่อน +1

    กินเป็นตาแซ่บมาก

  • @ลําใยชายสมุทร์
    @ลําใยชายสมุทร์ หลายเดือนก่อน +2

    รสชาดเป็นอย่างไรบ้างหร่อยมั้ย

  • @pyrinhuang
    @pyrinhuang หลายเดือนก่อน

    ชอบน้องกี้​อร่อยจัง

  • @Sanwasan31
    @Sanwasan31 หลายเดือนก่อน +1

    น่ากิน🤤

  • @สุนันทาปลั่งปัญญา-ฐ9บ
    @สุนันทาปลั่งปัญญา-ฐ9บ 20 วันที่ผ่านมา

    ทำใจเถอะคุณพี่

  • @jessiejess2931
    @jessiejess2931 20 ชั่วโมงที่ผ่านมา

    ใส่เครื่องแล้วดูน่าทาน

  • @ampon-oe8sw
    @ampon-oe8sw หลายเดือนก่อน

    รวยก็กินกันไป

  • @doggdagg1085
    @doggdagg1085 หลายเดือนก่อน

    มังคุดที่ไหนก็เหมือนกัน...!

  • @arroonpaipapan9487
    @arroonpaipapan9487 หลายเดือนก่อน

    เม็ดมะม่วงก็แพงนะพี่เอก บวกไปอีก40ถึงไหมคะ

  • @iii5456
    @iii5456 หลายเดือนก่อน

    ปกติเวลาทำอะไรขายส่วนมากเขาไม่ได้เน้นแค่คุณภาพอย่างดีเพียงอย่างเดียว เขาเน้นปริมาณในการขายออกไปด้วย ซึ่งดูยังไงต้นทุนมันไม่ได้วิเศษมากจากไหน แล้วเวลารับมาจะถูกกว่าซึ่งเวลาเอามาแปรรูปหรือประกอบอาหาร ต้นทุนจะน้อย แต่นี่หวังกำไรเกินไปนะ เพราะทำทีก็ปริมาณเยอะๆ ไม่ได้ใช้ส่วนผสม 1 ชุด = 1 จานที่ขายแน่ๆ แต่พูดให้ดูแพงเอาเหตุผลเรื่องวัตถุดิบชั้นดียังไงมาอ้างก็ฟังไม่ขึ้นอ่ะ บางคนได้ลูกน้อยไม่ตรงปกตามที่เจ้าของรีวิวก็มี ทำเองเถอะครับมีความสุขมีสติกับการใช้เงินดีสุด🙏🏻

  • @Omgjaima
    @Omgjaima หลายเดือนก่อน

    มีถั่วเล็ก ถั่วเม็ดใหญ่ด้วย 555 กุ้งเล็ก กุ้งตัวใหญ่ๆ ใส่ๆ กล่องไปก่อน ให้ดูอุปกรณ์เยอะๆ จะได้บวกราคาได้ 😂😂😂 รู้นะเอ

  • @โซดาซ่า-ฑ7ศ
    @โซดาซ่า-ฑ7ศ 21 วันที่ผ่านมา

    สำหรับเราเฉิยๆ ถ้าเทียบกับราคา สุดท้ายก็สับมะม่วงซอยพริกสดซอยหอมแดงใส่เพิ่มยำเลยอร่อยกลายเป็น มะม่วงยำมังคุดคัด มะม่วงเปรี้ยวๆ พริกเผ็ดๆกับน้ำปลาหวาน ถ้าราคาขนาดนี้เราก็คาดหวังให้มันว๊าวและแต่มันไม่ว๊าว สรุปครั้งเดียวพอเพราะอยากลอง

  • @สุริยะจักรวาล
    @สุริยะจักรวาล หลายเดือนก่อน

    เค้าจะชื้ออะไรกินก็เงินของเค้า555

  • @วินัยนันทรักษ์-ญ5ฝ
    @วินัยนันทรักษ์-ญ5ฝ หลายเดือนก่อน +3

    หามากินอวดกินอ้างอีกแล้ว

  • @memay-ph7nx
    @memay-ph7nx หลายเดือนก่อน

    สรุปคือจะแพงหรือจะสมราคา

  • @กลางดง
    @กลางดง หลายเดือนก่อน

    อยากกินไม่เสียดายเงินก็กินไป
    เขาขายเขาก็อยากได้กำไร
    #เราไม่ซื้อไม่กินไม่ต้องแจกข้าวหา😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂

  • @essbleem-xo5dz
    @essbleem-xo5dz หลายเดือนก่อน

    ปลาหมึกแห้งทอด ครบจะดูไม่แพง555

  • @เพ็ญศรีมัฆนา
    @เพ็ญศรีมัฆนา หลายเดือนก่อน

    คำ80บ😮😮

  • @sustv3077
    @sustv3077 หลายเดือนก่อน

    ราคาน่าจะ599ก็พอโอเคนะคุณกี้

  • @yadapetaphan7895
    @yadapetaphan7895 หลายเดือนก่อน

    เห็นคุณกินมาหลายคลิป สงสารอวัยวะภายในจังไปหาหมอบ้างนะ เป็นห่วง

  • @MTSRWO
    @MTSRWO หลายเดือนก่อน

    12 ลูก20ลูก ก็ยังดี

  • @okauladynajaikuy7979
    @okauladynajaikuy7979 หลายเดือนก่อน +1

    ขายเอาเงินไปซื้อเครื่องบินส่วนตัว

  • @Mamiao-16
    @Mamiao-16 หลายเดือนก่อน

    เหตุผลง่ายๆคือ กำไรเยอะกว่าเเละขายให้คนมีกำลังซื้อเเละไม่มายด์เรื่องราคา อีก1เหตุผลคือ คนกินเเล้วรีวิวให้เค้ามันก็เป็นกระเเสให้เเล้วคนอยากจะลอง🤭🤭

  • @ฟ้าเดียวกันรักกันน่ะ
    @ฟ้าเดียวกันรักกันน่ะ 26 วันที่ผ่านมา

    เราเคยไปกินที่นครศรี 3ลูก20บาท ชาวบ้านมาเดินขาย😅

  • @judykoxx
    @judykoxx หลายเดือนก่อน

    ไม้ละ25-30 เรายังไม่ซื้อเลย อย่างว่าละของบ้านเรามันก็เฉยๆ พี่เอคงอยากให้มังคุดคัดนครศรีธรรมราชเป็นไวรัลดังทั่วประเทศไปเลย

  • @primrose9048
    @primrose9048 หลายเดือนก่อน

    อร่อยก็ส่วนอร่อย ราคาก็ส่วนราคา
    รสอร่อยแต่ไม่คุ้มค่าก็ไม่น่าซื้อ
    หากรีวิวแบบตรงๆก็ไม่ควรเชียร์มากเกินไป
    จนคนดูอยากกินและไปยอมจ่ายเพื่อซื้อของอร่อยที่ไม่คุ้มราคา

  • @Arm-k4p
    @Arm-k4p หลายเดือนก่อน +2

    แพงเครื่องยำแหละครับ

  • @ศักดิ์นรินทร์วรรณา
    @ศักดิ์นรินทร์วรรณา หลายเดือนก่อน

    เเพงทุกอย่าง ฐานะfcพี่

  • @iluvgot7724
    @iluvgot7724 หลายเดือนก่อน

    ทำมาขายใหเแฟนคลับโดยเฉพาะ ราคาสูงแต่แฟนคลับแกพร้อมชื่อด้วยความเต็มใจ แต่ด้วยมันเป็นกระแสพวกต้องการแสงก็พากันสั่งมาทำคอนเทนต์

  • @imonmywaybyoreo
    @imonmywaybyoreo หลายเดือนก่อน

    แพงก็คือแพง​ไม่ใช่​ว่า​เราไม่ใช่กลุ่มเป้าหมาย​หรือลูกค้า​เค้า​ เราเงินเดือน​เกือบหกหลักยังรู้สึก​ว่า​แพง😂

  • @ถ้าฉันรวย..จะสวยให้ดู
    @ถ้าฉันรวย..จะสวยให้ดู หลายเดือนก่อน

    มีเงินต้องมีสมองบ้าง..กล่องละแสนกุก็กิน😂😂

  • @kjkj8051
    @kjkj8051 หลายเดือนก่อน

    แพงเกินไป😢😢

  • @mickeyback128
    @mickeyback128 11 วันที่ผ่านมา

    อาหารทานเล่นคนรวยคะ

  • @ธนัฏฐภรชุนเลี้ยงสกุล
    @ธนัฏฐภรชุนเลี้ยงสกุล หลายเดือนก่อน +1

    ไม่แพงค่ะเคื่องเยอะค่ะ

  • @พชรอรภูมิกระแสร์-ง9ง
    @พชรอรภูมิกระแสร์-ง9ง หลายเดือนก่อน

    เเพงไป

  • @PES2017มือถือ
    @PES2017มือถือ หลายเดือนก่อน

    ราคา😂😂😂😂😂😂😂😂😂

  • @สิทธิพลชื่นตา
    @สิทธิพลชื่นตา หลายเดือนก่อน

    กินยังไงให้ดูมีราคา...😂😂😂

  • @bobbypp4595
    @bobbypp4595 หลายเดือนก่อน

    กำไรครึ่งๆอ่ะ

  • @geedjsee8903
    @geedjsee8903 หลายเดือนก่อน

  • @ZassKpp
    @ZassKpp หลายเดือนก่อน

    อาหารของคนรวย

  • @Dakandtmc
    @Dakandtmc หลายเดือนก่อน

    เอาใขกันเอง

  • @Cherryzeed789
    @Cherryzeed789 หลายเดือนก่อน

    เก่งและใจบุญ...ลงคลิปทุกวัน ได้ยิ่งดี...ติดตามรอรับชม...เฝ้ารอผลงานเวอร์ชั่นใหม่ๆอยู่ตลอดเด้อคะเด้อ🎉🎉🎉

  • @xjxjdjjdjd
    @xjxjdjjdjd หลายเดือนก่อน

    มันแพงอะไร

  • @Prayarocky
    @Prayarocky หลายเดือนก่อน

    กระทงน้อยขายไปสร้างคฤหาส

  • @dssdf754
    @dssdf754 หลายเดือนก่อน +1

    ไม่คุ้มนะมังคุค9ลูกเอง

  • @เบญจมาศเอ่งฉ้วน-อ4ค
    @เบญจมาศเอ่งฉ้วน-อ4ค หลายเดือนก่อน

    อยากดูพี่กินผักมากกว่า กินผักเยอะๆน่าดู ค่ะ

  • @GitaThai
    @GitaThai หลายเดือนก่อน

    แพงมาก

  • @pornsudasansunnya9759
    @pornsudasansunnya9759 หลายเดือนก่อน +3

    กินนำแน่น้องกี้😢😢😢

  • @แอบชอบคุณอยู่
    @แอบชอบคุณอยู่ หลายเดือนก่อน

    ถ้าใครบอกไม่แพง โปรดซื้อเยอะๆ

  • @Gorn1Thailand
    @Gorn1Thailand หลายเดือนก่อน

    ฉันว่าตุณไม่กล้าพุดเลย ว่ามันธรรมดา รสชาติ เฉยๆๆ

  • @ZassKpp
    @ZassKpp หลายเดือนก่อน

    ไม่รวยทำไม่ได้

  • @ramdinpuiisailo109
    @ramdinpuiisailo109 หลายเดือนก่อน

    stop talking.respect your food bro

  • @modernmeme3451
    @modernmeme3451 หลายเดือนก่อน

    แพงโครต

  • @Dakandtmc
    @Dakandtmc หลายเดือนก่อน

    อวยคับ

  • @GAROUBOT_STUDIO
    @GAROUBOT_STUDIO หลายเดือนก่อน +3

    ให้เอาความจริงมาพูดมะแต่อย่าว่ากันนะเพราะไม่ได้ตั้งใจจะพูดแบบนี้
    .
    .
    .
    .
    .
    ซื้อของพี่เอมากิน✖️
    ซื้อของพี่เอมารีวิว⭕
    .
    .
    ราคาแต่ละอย่างที่พี่เอขายนี่แทบจะไม่ได้ซื้อมากินได้ตลอดอ่ะ😢

  • @บุษบงพ่วงทรัพย์
    @บุษบงพ่วงทรัพย์ หลายเดือนก่อน

    9 เม็ด ขาด 1 บาท 700
    แพงจัง กินยังไม่หายอยาก
    หมดแระเธอ 😂

  • @pornsudasansunnya9759
    @pornsudasansunnya9759 หลายเดือนก่อน +2

    เสียงเคี้ยวกรอบๆกินเม็ดด้วยเหรอ

  • @พชรทัดพันธ์
    @พชรทัดพันธ์ หลายเดือนก่อน

    ราคานี้ผมเลียยันจานเลยครับ😂😂😂

  • @เบญจมาศเอ่งฉ้วน-อ4ค
    @เบญจมาศเอ่งฉ้วน-อ4ค หลายเดือนก่อน

    อยากจะสั่งกินแต่เกลียดพี่เอ ที่เอาตังค์กับไข่พะโล้ไปให้ป้าประตูน้ำ ทั้งๆที่เขาว่าจะตายห่ายังเอาไปให้เขาอีก เคยสั่งมากินไข่พะโล้เดี๋ยวนี้ไม่สั่งแล้ว

  • @ผมคือชินจัง
    @ผมคือชินจัง หลายเดือนก่อน

    อันนี้ไม่อร่อยขนาดนั้น รสชาติธรรมดา

  • @Berrycookiewhen
    @Berrycookiewhen หลายเดือนก่อน +3

    ไม่รองก็ไม่รู้ใช่มั้ยคะพี่กี้ว่าแพงหรือถูกตามคําลํ้าลือหรือเปล่าว่าแพงไป😊

  • @ยํากุ้งเต้น-ภ9ฅ
    @ยํากุ้งเต้น-ภ9ฅ หลายเดือนก่อน

  • @นางสาวกนกกรนาคแก้ว
    @นางสาวกนกกรนาคแก้ว หลายเดือนก่อน +4

    คัดยังไงยำยังไงมันก็ไม่ถึงราคานี้หรอกราคาคุณพวกไฮโซเขาเสวยกันกระเดือดคอไม่ถึงขายเอาเลือดเอาเนื้อจริงๆแต่นั้นแหละไปขายพวกกันเองถูกแล้ว

  • @piysop3032
    @piysop3032 หลายเดือนก่อน +1

    มาทำคลิบอวดรวยไม่สงสารคนไม้มีจะกินบ้างหรือ

  • @เบญจมาศเอ่งฉ้วน-อ4ค
    @เบญจมาศเอ่งฉ้วน-อ4ค หลายเดือนก่อน

    พี่อย่าทิ้งน้ำมันนะเก็บไว้แล้วหามะม่วงมาใส่ก็ได้เสียดายค่ะ

  • @เรียวมี-ฐ3ศ
    @เรียวมี-ฐ3ศ หลายเดือนก่อน

    เขาใช้เครื่องบินส่วนตัวขนส่งม้างงงง😁😁

  • @panidanippon1504
    @panidanippon1504 หลายเดือนก่อน

    699ราคาคนรวยไม่แพงหรอกรวยขนาดนั้นสำหรับเรา150ก็แพงยุนะ55

  • @MKYOP
    @MKYOP หลายเดือนก่อน

    อะโห699ซื้อนมผงน้องผมได้สามกล่องเลยอ่ะ😂

  • @นุชรวีคือชื่อฉัน
    @นุชรวีคือชื่อฉัน หลายเดือนก่อน

    เครื่องเยอะจนล้นจนเกินความจำเป็นอย่างคุณกี้ว่านั่นแหละ

  • @pinm2940
    @pinm2940 หลายเดือนก่อน

    สำหรับคนที่มีต้นมังคุดหรือหามังคุดคัดได้ง่ายๆและมีของวัตุดิบที่มีอยู่ในครัวทำกินเองย่อมดีกว่าแต่สำหรับคนที่อยากกินนะแต่เราไม่มีวัตถุดิบพอที่จะทำได้เราก็ซื้ออาจจะไม่ใช่ร้านพี่เอก็ได้ทุกอย่างมันขึ้นอยู่กับความสะดวกความพอใจทั้งผู้ขายผู้บริโภค

  • @chayanitabe107
    @chayanitabe107 หลายเดือนก่อน

    น่าอร่อยนะคะเครื่องเยอะแต่ราคาแรงยุ😅

  • @จันทร์ภรณ์สุขจิตต์
    @จันทร์ภรณ์สุขจิตต์ หลายเดือนก่อน

    คุณกินคุณได้ยอดไลน์มันก็คุ้มแต่คนบ้านๆรายได้ต่ำใครจะกล้าสั่งมากินของกินคนชั้นกลางและรวยเขา

  • @ArriyaNon
    @ArriyaNon หลายเดือนก่อน +1

    ทำขายเฉพาะคนรวยหรือมีตังระดับหนึ่งคนทั่วไปน่าจะไม่เลือกทานคะ