Cách Sử Lý Bình Nóng Lạnh Tại Nhà Khi Đèn Không Báo Sáng Ngắt Rơ Le Không Mất Tiền Đơn Giản Nhất2023

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 28 ก.ย. 2024
  • Cách Sử Lý Bình Nóng Lạnh Tại Nhà Khi Đèn Không Báo Sáng Ngắt Rơ Le Không Mất Tiền Đơn Giản Nhất 2023
    chúc các bạn xem video clip mới thấy hay yêu thích hãy ủng hộ mình một like nhé xin cảm ơn.

ความคิดเห็น • 37

• @mystical.maps03
    @mystical.maps03 11 หลายเดือนก่อน +3

Cảm ơn bạn đã chia sẽ cách xử lý bình nước nóng lạnh tại nhà rất hữu ích

• @phuquocnet1671
    @phuquocnet1671 10 หลายเดือนก่อน +2

Cách sử lý bình nóng lạnh khi đèn báo không sáng...chuyên nghiệp lắm cảm ơn nghen

• @cookingwithhoangyen1651
    @cookingwithhoangyen1651 ปีที่แล้ว +1

Cảm ơn bạn đã chia sẽ cách xử lý bình nước nóng lạnh tại nhà rất hữu ích.👍👍👍🛎️🛎️🛎️

• @tramnguyen-hanquoccuocsong1491
    @tramnguyen-hanquoccuocsong1491 ปีที่แล้ว +1

Cảm ơn bạn đã chia sẽ cách sử lý bình nóng lạnh tại nhà rất hay và hữu ích thật tuyệt vời. Mến chúc bạn và gia đình luôn vui khỏe và luôn thành công trong công việc nhé 🥰

• @luuhokhoanhkhac6405
    @luuhokhoanhkhac6405 ปีที่แล้ว +1

Chia sẻ hay lắm bạn thật tuyệt vời 👍chúc bạn nhiều sức khỏe và niềm vui hạnh phúc bên gia đình yêu thương 👌🤝💞💐💐💐

• @halecuocsongmy79
    @halecuocsongmy79 ปีที่แล้ว +1

Chào bạn nhé, chia sẻ rất hữu dụng cho mọi người biết. ❤❤❤❤mình ủng hộ bạn nhé ❤❤❤chúc bạn vui khỏe và thành công hơn nữa

• @Baynguyenbolero
    @Baynguyenbolero ปีที่แล้ว +1

❤❤❤❤cảm ơn bạn đã chia sẻ kiến thức hay nhé chúc công việc của bạn thành công nhé hihihi

• @ngovanvuvlog8093
    @ngovanvuvlog8093 ปีที่แล้ว +1

Chúc bạn chủ kinh một ngày mới vui vẻ 🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹👍💯🌹

•  9 หลายเดือนก่อน +1

Ủng hộ cho video anh nhé cám ơn anh đã chia sẻ video rất tuyệt vời chúc anh thành công hơn nữa và mỗi ngày là một video mới gửi đến mọi người nhé like thật nhiều video hay và ý nghĩa gửi đến mọi người nhé. Cách Sử Lý Bình Nóng Lạnh Tại Nhà Khi Đèn Không Báo Sáng Ngắt Rơ Le Không Mất Tiền Đơn Giản Nhất2023

• @nhantalltv6699
    @nhantalltv6699 ปีที่แล้ว +1

Bạn xử lý bình nóng lạnh bị lỗi rất hay, cảm ơn bạn.

• @huynhnhungvlog
    @huynhnhungvlog 11 หลายเดือนก่อน +1

Vi deo ban chia se may nuoc nioc nong lanh hay lam ban rat hữu ich den moi người minh ghe ưua va fk kenh ban bsn đừng quên fk ung ho minh nhe ban vi deo sau gap lai ban nhe like

• @DSKim-ej5uf
    @DSKim-ej5uf ปีที่แล้ว +1

I hope that the channel that continues to develop and pursue its dreams will succeed, and I would like to sincerely praise and support it. A video that passed through a mysterious algorithm caught my eye, and thanks to it, my heart was filled with beautiful and good energy. I have a feeling that the video created with passion, effort, and sincere care will soon be loved by many fans.

• @huybonsaivlog1213
    @huybonsaivlog1213 8 หลายเดือนก่อน +1

Em hỏi tí em có cái bình ko có đèn sáng mà nước vẫn nóng mong anh chỉ em cách khác phục

• @ĐẠMTUẤN1983
      @ĐẠMTUẤN1983  7 หลายเดือนก่อน

Vậy đèn bị cháy rồi bạn ơi thay đèn là ok mà

• @dienbui3337
    @dienbui3337 10 หลายเดือนก่อน +1

Rơ le ở chỗ nào vậy bạn

• @ĐẠMTUẤN1983
      @ĐẠMTUẤN1983  9 หลายเดือนก่อน

Bạn mở nắp ra là thấy ở trong bạn nhé rất đơn giản mà tiện lắm ❤❤❤

• @tuannguyen-lh3sw
    @tuannguyen-lh3sw 7 หลายเดือนก่อน +1

bình nóng lạnh Midea k vào đt thì làm ntn a

• @ĐẠMTUẤN1983
      @ĐẠMTUẤN1983  7 หลายเดือนก่อน

bạn thử mở hộp ra xem có bị nhảy rơle bên trong không nhé

• @MeGaConHandmade
    @MeGaConHandmade 10 หลายเดือนก่อน +1

Ghé thăm bạn nè, tuần mới nhiều niềm vui nha... !

• @Tieminminhdiep
    @Tieminminhdiep 7 หลายเดือนก่อน +1

Cảm ơn tác giả ạ

• @himalayanlifenoori
    @himalayanlifenoori 3 หลายเดือนก่อน +1

Nice❤👌👍

• @tinhhoang7408
    @tinhhoang7408 8 หลายเดือนก่อน +1

Cho m hỏi tý. Bình nóng lạnh đun nóng rồi nhảy sang bóng xanh, dc 1 lúc lại nhảy rơ le ngắt điện nvay thì bị gì vậy bạn.

• @ĐẠMTUẤN1983
      @ĐẠMTUẤN1983  6 หลายเดือนก่อน

bạn tháo ra hết kiểm tra xem sao nhé ko được thì gọi thợ thôi

• @tanminh5772
    @tanminh5772 8 หลายเดือนก่อน +1

❤ cảm ơn b đã chia sẽ mình cũng vừa tự sửa của nhà mình xong.21/01/2024

• @thanhbaby69
    @thanhbaby69 ปีที่แล้ว +1

Chia sẻ với cách Sử lý Bình Nóng Lạnh Tại Nhà Khi Đèn Không Báo Sáng Ngắt Rơ Le rất đơn giản và tuyệt vời cảm ơn bạn. Chúc bạn một ngày mới tràn đầy năng lượng nhé!

• @thanhnguyenvan2277
    @thanhnguyenvan2277 ปีที่แล้ว +1

Cảm ơn bạn đã chia sẻ cách sử lý bình nóng lạnh rất hây ❤ chúc bạn buổi sáng nhiều niềm vui nha ❤

• @ngoctrinhcover5460
    @ngoctrinhcover5460 ปีที่แล้ว +1

Cách Sử Lý Bình Nóng Lạnh Tại Nhà ,, rát hay cho mọi người xem biết thêm, ủng hộ ❤6❤ cảm ơn bạn chia sẽ mến chúc bạn công việc thuận lợi nhiều mai mắn nha bạn 👍💯☕️🥰

• @nguyeninhquy9891
    @nguyeninhquy9891 3 หลายเดือนก่อน

Anh ơi bình rossi 30l nhà em bị trường hợp đèn báo nước đã đủ nhiệt độ ko sáng ( đèn xanh lá ) . Anh chỉ cách sử lý giúp em đc ko. Thank a ạ

• @leminhvlogs1218
    @leminhvlogs1218 ปีที่แล้ว +1

Chào bạn hôm nay bạn Chia sẻ cách xử lý bình nóng lạnh trong nhà thật là hay thật là ý nghĩa cảm ơn bạn đã chia sẻ đến cho mọi người biết được để áp dụng thật là tuyệt vời chúc bạn và gia đình luôn mạnh khỏe chúc buổi tối vui vẻ

• @karaokexuthanh
    @karaokexuthanh 8 หลายเดือนก่อน +1

Cách Sử Lý Bình Nóng Lạnh Tại Nhà Khi Đèn Không Báo Sáng Ngắt Rơ Le Không Mất Tiền Đơn Giản Nhất2023 Ủng hộ cho video anh nhé cám ơn anh đã chia sẻ video rất tuyệt vời chúc anh thành công hơn nữa và mỗi ngày là một video mới gửi đến mọi người nhé like thật nhiều video hay và ý nghĩa gửi đến mọi người nhé.

• @tuyenthanh6532
    @tuyenthanh6532 6 หลายเดือนก่อน +1

EE có
    EE có

• @ĐẠMTUẤN1983
      @ĐẠMTUẤN1983  6 หลายเดือนก่อน

hiiiiii chúc bạ cuối tuần vui vẻ nhé

• @aluomchoicanh6222
    @aluomchoicanh6222 11 หลายเดือนก่อน +1

Xử lí bình nóng lạnh hay quá. Cần học hỏi

• @xuhuonglen6381
    @xuhuonglen6381 10 หลายเดือนก่อน +1