ต๊อด ต๊อดด ต๊อดดดดด - Assetto Corsa with T300

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 29 ก.ย. 2024

ความคิดเห็น • 51

• @sasuke56232
    @sasuke56232 2 ปีที่แล้ว +2

ตามมาจาก Sandwish Media ครับ ดูครั้งแรกครับ จะรอติดตามน้ะครับ ไม่ค่อยมีคนไทยเล่นเกมแนวนี้เท่าไหร่ครับ ชอบๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

• @rapbeer
      @rapbeer  2 ปีที่แล้ว +1

ยินดีต้อนรับครับผม 😁

• @muslimeatpork9029
    @muslimeatpork9029 2 ปีที่แล้ว +1

ยังจำได้ไม่เคยลืมวันที่ไปรับรถมาวันแรกดับทุก4แยกไฟแดงรถจริงครับยากมากเครื่องมันทอคน้อยมาก เสียดายขายไปแล้วถ้ามาขายปีนี้คงรวยไปแล้ว (ตอนนั้นชื้อมา9แสนขายไปล้านสองตอนนี้เริ่มต้นคันละสองล้าน)🥲

• @rapbeer
      @rapbeer  2 ปีที่แล้ว

ถ้ายังไม่ขายนี่ ผมต้องขอรบกวนไปขอนั่งหน่อยระ 5555

• @muslimeatpork9029
      @muslimeatpork9029 2 ปีที่แล้ว

@@rapbeer ตอนนี้มีแต่gt86 เพื่ออยากลองนั่ง😂

• @เบ้นเอ๋อ-ฝ8ย
    @เบ้นเอ๋อ-ฝ8ย 2 ปีที่แล้ว

ขอ R35หน่อยครับ

• @anurak-j7f
    @anurak-j7f 2 ปีที่แล้ว

พี่เล่นแบบออนไลน์รึป่าวครับ

• @beamth3482
    @beamth3482 2 ปีที่แล้ว

วัสดีคับผมเข้ามาดูรถซี้งคับ✌

• @apiwit854
    @apiwit854 2 ปีที่แล้ว

สอนปรับ sol ให้มีเม็ดฝนหน่อยคับพี่

• @rapbeer

Sol ผมไม่ได้ปรับอะไรเลยครับ ลงเสร็จก็สภาพนี้เลย

• @n.b.racing9612
    @n.b.racing9612 2 ปีที่แล้ว +5

ขับดีขึ้นมากจริงๆคับพี่เบียร์​การเบรคการลดเกียร์ดีขึ้นมากจริงๆคับ ถ้าทำheel and toe​ ได้อีกนี่หล่อแน่นอนครับพี่ พัฒนาเทคนิคต่อไปเรื่อยๆนะคับพี่

• @rapbeer

ขอบคุณที่คอยอัพเดทสกิลผมนะครับ เดี๋ยวจะฝึก heel and toe ให้ติดเป็นนิสัย 😅

• @n.b.racing9612
      @n.b.racing9612 2 ปีที่แล้ว

@@rapbeer ผมแฟนintial d ดูเท้าทาคุมิเยอะไปหน่อยคับ555

• @trat3400
    @trat3400 2 ปีที่แล้ว

วิ่งโทเกะ ให้ดูอีกได้ไหมครับ

• @rapbeer

จะพยายามหาแมพมาเล่นนะครับ

• @ศุภกันต์วิลาจันทร์

ขอเเบบเเรงๆดันมันๆ ดัดยับบๆ ปรับบอทขับรถเเรงๆไปเลย ชอบนะครับเเต่ไม่ค่อยอนต้องดัดดดดดดดดดดด

• @webs4576
    @webs4576 2 ปีที่แล้ว +1

จอกว้าง ดูสะใจเลยพี่

• @Boat_prinwat
    @Boat_prinwat 2 ปีที่แล้ว

มีรถ rx8 มั้ยครับ

• @rapbeer

มีครับบ

• @jadsada1096
    @jadsada1096 2 ปีที่แล้ว +5

สังเกตถูกคริปเลยเวลาพี่แกเบรค พี่แกจะเหยียบสุดตีน😂😂
    จริงๆเหยียบเบรคและค่อยๆถอนเกียร์ตามจังหวะก็ได้อยู่เหมือนกัน
    แต่นี่พี่เล่นเหยียบลากยาวมาแต่ไกลเลย😂😂

• @rapbeer
      @rapbeer  2 ปีที่แล้ว +3

วันนี้เท้าหนักไปหน่อย รู้สึกเลยว่าเหยียบเต็มตีนสะใจมากๆ 555😂

• @GodboyZzz
    @GodboyZzz 2 ปีที่แล้ว +1

2:19 เดะก็เหมือนตอนขับ อิม ใน FH4 อีก555
    คลิปหน้าขอ R34 1000HP นะครับ

• @Thunspeed
    @Thunspeed 2 ปีที่แล้ว

ทำดีเจไดกวนอีกๆ

• @3EXY_QCx
    @3EXY_QCx 2 ปีที่แล้ว

อย่างให้พี่ลองรถSKYLINE-GTRหน่อยครับ

• @haneesorsiangdee5357
    @haneesorsiangdee5357 2 ปีที่แล้ว

ผมขอMitsubishi GTOหน่อยครับ อยากเห็นตำนานที่ถูกลืมครับ

• @fiwcomeback9018
    @fiwcomeback9018 2 ปีที่แล้ว

เล่นพาทเวลไซด์หน่อยครับ

• @dearbaitom6544
    @dearbaitom6544 2 ปีที่แล้ว

ไลฟ์car x Drift มั้ยครับคืนนี้

• @ศุภวิชญ์พูลทรัพย์เลขที่7

ไหนพี่บอกชอบR33ไงครับ🥺🥺🥺😢😢

• @ชานนท์เบ็ญล่าเต๊ะ

ขอ Toyota supra v12 ของ top secret หน่อย

• @rapbeer

หามอดไม่ได้เลยครับ อยากขับมากๆ ถ้ามีกระซิบบอกผมหน่อยนะ

• @vanitas2538
    @vanitas2538 2 ปีที่แล้ว

พอจอกว้างเเล้วดูเเปลกมากครับ เเต่ดูดีมากๆครับ

• @rapbeer
      @rapbeer  2 ปีที่แล้ว +2

เดี๋ยวก็ชินครับ ผมก็ยังไม่ค่อยชิน แต่ดูโดยรวมมันก็ดูจริงๆครับ

• @verachat5876
    @verachat5876 2 ปีที่แล้ว

อยากให้พี่ลองทำ heel and toe ครับ

• @rapbeer

ได้เลยครับ

• @tidtawan6643
    @tidtawan6643 2 ปีที่แล้ว

ขอRx-7 fc redsunsหน่อยครับ

• @rapbeer

FC สีขาวเคยทำคลิปไปแล้วครับ แต่ไม่มี RedSun ข้างรถเฉยๆ 🥲

• @posible1091
    @posible1091 2 ปีที่แล้ว

พี่ผมว่าน่ะ ถ้า rx7 ที่พี่ขับวันนี้คนแต่ล่ะแบบน่ะจะเป็นแบบนี้
    คนที่ขับรถบ้าน
    ฮึ้ยๆ รถขั้นนั้นมันแรงมากๆเลยนิ
    คนที่ขับรถ sport
    ฮึ้ย! ทำไมมันถึงแรงขนาดนั้นถ้าเรามีเงินเราจะแต่งเป็นแบบนั้นให้ได้เลย
    คนขับ Supercars
    มันก็แรงอยู่หรอกแต่มันสู้เราไม่ได้หรอก
    Hypercar
    มันช้าไม่เห็นจะเร็วตรงไหนเลย
    ผมว่าน่าจะเป็แบบนั้น ปล อ่านเถอะ pleaseeee

• @rapbeer

ส่วนเกมส์เมอร์อย่างเราๆคงแบบ อ้อคันนี้กุขับมาละในเกมส์ 😭😭

• @domejdm1628
    @domejdm1628 2 ปีที่แล้ว

ขอ EG 3door หรือ Ek9 หน่อยครับ

• @user007x7
    @user007x7 2 ปีที่แล้ว

เม้นสี่คับ

• @ZenZ890
    @ZenZ890 2 ปีที่แล้ว

เม้นสองครับ

• @Sor_J_Farm
    @Sor_J_Farm 2 ปีที่แล้ว

เม้นแรกครับ

• @kidjn4783
    @kidjn4783 2 ปีที่แล้ว

FCครับ

• @well.7736
    @well.7736 2 ปีที่แล้ว

เล่นเบรคซะล้อล็อคเลย555

• @rapbeer

เท้าหนักไปหน่อย 😅

• @Bodydewphumm
    @Bodydewphumm 2 ปีที่แล้ว

ผมหลงรักและอยากได้RX7มาเพราะฮานเลย 🧡🖤

• @rapbeer
      @rapbeer  2 ปีที่แล้ว +2

ผมหลงรัก RX-7 เพราะเสียงต๊อดๆของมันเลยครับ ❤️

• @Bodydewphumm
      @Bodydewphumm 2 ปีที่แล้ว

@@rapbeer ยิ่งเสียงต๊อดๆของโรตารี่นี้ ใจจะขาด🥰

• @GussyCxx
    @GussyCxx 2 ปีที่แล้ว +1

ขอjdmรุ่นไหนก็ได้ครับ ที่แรงม้าเยอะๆ แบบเหยียบละรอบูสติด

• @nekoneko1542
    @nekoneko1542 2 ปีที่แล้ว

0:26 นาฬิกาทิพย์