Niềm Vui Lớn Nhất Của Má Khi Không Khỏe Được Sui Gia Con Cháu Về Thăm | ATTD&Family T227

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 8 มี.ค. 2024

ความคิดเห็น • 154

• @TruongNguyen-le5xd

Cô chú có lời khen vợ chồng cháu đã hiếu thảo với 2 mẹ dù là mẹ chồng hay mẹ vợ. Các con nên nhớ 1 điều là mai kia rồi mình cũng sẽ già nên giờ mình sống hiếu đạo với mẹ cha thì ngày sau con cháu cũng sẽ Hiếu thảo, kính yêu mẹ cha .

• @Ldinh1993

Cháu Nhi làm cả cô ung ý lắm luôn , bất cứ con cá nào mình cắt bỏ cuốn rốn Và táchi dưới hai bên mang lấy hai vẩy cả ra sẽ bớt tanh , Cả nhà vui quá Tình thần rất quan trọng hai ba sui chuyện trò vui vẻ ,"Một nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ " + đuoc thưởng thức nồi cháo ngon ,+ con cháu quây quần thăm hỏi hai bà sẽ chóng khỏe thôi ❤

• @thanhduong5241

Sao me Nhí không hỏi chị sui Chị BIẾT HÔN hoặc CHỊ THẤY HÔN như mẹ Giàu

• @ThuyTran-uj8ll

Kênh của tư dua xem còn thật thà hơn kênh của kho Quẹt bây giờ tôi chán kênh của TKQ ko thích xem nữa nên ủng hộ kênh nào họ còn nghèo còn TKQ bây giờ giàu rồi

• @daoanh2126

Một bà mẹ nuôi một đàn con nổi lúc mẹ già các con nuôi ko nổi là con bất hiếu với cha mẹ mình tư dừa,giang chị anh ba út linh còn mẹ thì trả hiếu nuôi mẹ có gì ăn nấy làm mẹ vùi vẻ là trả ơn mẹ rồi đừng để mẹ khóc là bất hiếu nhé các bạn tôi thấy vợ chồng tư dừa rất thương mẹ ruột, mẹ vợ bằng nhau ko phân biệt chúc cả nhà ăn ngon miệng vui vẻ nhiều sức khỏe hạnh phúc nhé tu dành

• @thaotrinh9096

TD có người vợ rất hiền lành dễ mến , biết thương yêu chăm sóc cha mẹ hai bên, có dịp về Việt Nam xin địa chỉ và số điện thoại để đến thăm gia đình , mẹ ruột và mẹ vo nhìn phúc hậu chân thật đáng quí mến

• @KieuVo-ze1qo

Hai bên mẹ nào cũng là mẹ,biết yêu thương,biết chăm sóc cho nhau là điều đáng quý,chúc gia đình hai bên nội ngoại điều được hp Vi có những người con Hiếu thảo

• @thaotrinh9096

hai vợ chồng TD rất chân thật hiền dễ mến rất có Hiếu với cha mẹ hai bên , chúc TD cùng gia đình vạn sự an lành nhiều may mắn trong cuộc sống

• @user-ik3de6of5h

Chi tư dưa vưa lo cho me ruôt vưa lo cho me chông.phươc đưc lơn qua.chuc chi nhiêu sưc khoe thanh công trên moi linh vưc chi nhe

• @thuyvinhlethi6880

Vợ chồng cháu Sống tình cảm đối với 2 mẹ thì hieu thảo xem video cô thấy ấm lòng vui lây chúc gia đình cháu sức khỏe bình an và hạnh phúc

• @joannguyen3602

Vợ chồng em rất thật thà giỏi và thân thiện hiếu thảo rất tuyệt vời.

• @LoanTran-mi7oc

❤❤Em chào anh chị và hai bà nội và ngoại và cả nhà nhé, hồi bữa em có xem bên kênh kho vẹt nghe nói mẹ giang bệnh nên nghỉ ngơi ít hôm, hôm nay cả nhà có ngoại sang thăm nội tình cảm sui gia quá tốt hai mẹ đều rất hiền hợp nhau lắm, Em gửi lời chúc sức khỏe đến bà nội ăn uống nhiều vào cho mau khỏe mạnh và vui vẻ cùng con cháu Ko còn đau ốm nữa anh chị nhé, chúc cả nhà luôn yêu thương và chăm sóc hiếu thuận hãy làm mẹ vui vẻ mỗi ngày như mình vậy để các mẹ thấy mình đc quan tâm Ko buồn Ko cô đơn anh chị ha.chuc cả nhà hạnh phúc bên nhau nhé ❤️❤️

• @thimentruong6174

Chị nội .chị ngoại .xứng sui .dể thương .chị nào cũng hiền.

• @thuyphuonglethi6684

Vợ chồng cháu tư dừa sống rất tình cảm cớ hiểu thật sâu sắc nha cháu nhí biết cách ứng xử đối xử tốt hai bên một bên là má chồng một bên là mẹ đẻ cháu rất tuyệt vời rồi cô rất cảm động

• @Ldinh1993

Chào Team ATTD Hai bà sui nhìn tình cảm thân thiện , thật dễ mến , Nhí mua Tôm 🦐quả tuyệt vời, ,Cảm cúm ăn cháo Cả lóc🦈 rau đắng cho tí gừng non là giải cảm ,Chúc cả nhà dùng bữa ngon miệng nhé !❤

• @Kimmyh-ip6cc

Chúc má anh tư dừa mau khỏe thương bác chúc cả nhà nhiều sức khỏe luôn đồng hành và ủng hộ kênh triệu like love ❤ you guys thanks

• @user-fg2pe3nr9k

Từ dừa rất có hiếu với ma

• @tanphucnguyenang9900

Nhà anh tư dừa rộng rãi giàu có và đẹp nữa mà sao khong bao giờ thấy anh quay nhà anh vậy

• @duyenmy7457

. Thấy Hai.Vợ.chồng. Tư. Rất. Rất. Là. Có. Hiếu. Với. Hai. Mà..có. đứa con. Dău. Rất. Là. Tốt. Chúc. Hai.Vợ.chồng. có. Nhiều. Hạnh phúc. Và. Được nhiều. Thành công. Trong. Cộng. Việc. Nhe

• @kimphan9863

Cô nhé con hỏi Má con khg khỏe thì nói cho con biết để con chở Má con đi khám bệnh ! Là cho cô bật khóc và thấy thương con nhiều cả vợ con nữa ! Sống có Hiếu với cha Mẹ ông Trời sẽ giúp con ! Cô chúc con và gđ luôn bình an khỏe mạnh trong cuộc sống ! 👍👍👍👍👍💖💖💖💖💖