Cuối Cùng Cũng Tóm Được Kẻ Đã Ẩn Nấp Trong Chuồng Vịt | ATTD&Family T315

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 7 มิ.ย. 2024

ความคิดเห็น • 57

• @AmThucTuDua

Kênh ATTD xin cảm ơn đại gia đình đã luôn yêu thương và ủng hộ cho Kênh. Mến chúc đại gia đình luôn mạnh khỏe làm ăn phát tài và bình an trong cuộc sống ❤

• @user-fg2pe3nr9k

Trạm rất de thương cũng lo gấp đồ ăn cho Tâm và cười rất đẹp

• @vanlam7317

Wow bé Trâm gan thật đó nhen, chứ con đó mà quang vào người em chắc em ngất xỉu chết mất chị 4 ơi...Trời còn kêu cha giữ lại nuôi nữa ghê lắm .

• @trungnguyen-ss6nj

Cảnh quê nhà em Nhí đẹp quá … Vc cùng nhau làm gì mà không thành công ! Thời này trẻ tuổi giỏi quá rất thương cả nhà mình đó ! Chúc vui vẻ và hạnh phúc!

• @kimnhungvuthi1700

Lần sau khi nấu với cây sả khi đã ra hết sức mùi thơm rồi nhí nên vớt hết cây sả ra nhìn nồi canh ngon mắt hơn.

• @28-thaonhi21

Ch rất thích cách nói chuyện của ngoại.Từ từ chậm rãi nhưng thu hút nhe,hài nữa🥰🥰🥰🥰🥰😊

• @aonguyen4864

Món này mình thích nhất ngon pá chúc gia đình ăn ngon miệng hơn số1 ❤️💙🧡💜😀😠👍💯

• @ngocsuongle5082

Cà ri nấu chất lượng quá.

• @LoanTran-mi7oc

❤❤Em chào cả gia đình mình ngoại và anh chị với 3cách cách nhé.Chúc gia đình mình thật nhiều sức khỏe ạ.Oi chú ấy trèo cây cau mà giỏi nhanh quá trời luôn đó, hay thật, em cũng Ko sợ rắn nhưng em sợ con thằng lằn trên tường nhà thôi Hihi 😀, Trâm cũng gan và giỏi quá Ko sợ rắn luôn, nhà mình chỉ có ốc tiêu sợ thôi Hihi ❤️. Em chúc cả nhà mình ăn cà ri gà với bánh mì, bún thật ngon miệng và luôn vui vẻ ấm áp bên nhau ạ ❤❤❤,Ngon quá cho em một chén nha anh chị Hihi 😀👍💯💯🤗🍀

• @daoanh2126

Khoai mì nấu ca ri thịt gà ngon hết chỗ chê mì dẻo ăn với bún tươi ngon hết sẩy, chúc cả nhà em tư dừa buổi chiều vui vẻ nhiều sức khỏe hạnh phúc nhé em ❤

• @ng1262
    @ng1262  +1

GD tu dua qua gioi. Chuc GD manh khoe

• @KieuVo-ze1qo

Con chào mẹ!hom này nấu cà ri ngon nhé Nhi, chúc gd ngon miệng nhé

• @tantrang3883

Hello em gái nhìn noi ka ri thèm quá luôn gì chị thích ăn ka ri bánh mì chúc cả nhà ăn ngon miệng nhe

• @user-xz5vk2hg1u

Đừng nên nuôi rắn nguy hiểm lắm

• @user-tp8zh9mx4b

Ca ri ngon quá từ dus ơi anh chúc ca nhà ngon miệng

• @TruongNguyen-le5xd

Nhà cháu Tư Dừa sau không ai sợ rắn hết vậy ta ! Cô chú và các con cô đều rất .. rất sợ loài động vật bò sát, bé Trâm còn dám sờ vào nó nữa và còn kêu cha để nuôi . Thôi rồi cái mộng mơ Tết này cô chú sẽ về v. n chơi và nhất định sẽ về thăm chị ngoại cùng cả nhà cháu nhưng giờ nhìn thấy cháu nuôi con đó cô chú chỉ nhìn qua màng hình thôi mà đã sợ lắm luôn đó cháu ạ !

• @quynhphan5597

Ban Pham thi tuoi oi , bot noi Lai di , ai Cung biet ban bi benh ganh ghet

• @thuyphuonglethi6684

Cô chúc gia đình nhỏ ăn thật ngon miệng nhé

• @hoian4713

Chúc gd ăn ngon miệng 💓💓💓💓💓

• @jennifertran2718

Ca ri gà ngon quá đi chị nhí và bà ngoại ơi còn người ta vô bình luận mặt kể họ nói bà ngoại già rồi người ta ganh ghét ganh tụy ngoài họ nhắn vậy chi không coi thì thôi vô nhắn bình luận miệng đời mà mặt kể đi ngoại ơi cả nhà ăn ngon miệng ngon quá đi anh chị ơi 💯❤️🥰