Anh Ba Đã Không Cầm Được Nước Mắt Khi Đến Giờ Bay | ATTD&Family T334

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 26 มิ.ย. 2024

ความคิดเห็น • 507

• @quyenlam9137
    @quyenlam9137 2 วันที่ผ่านมา +11

Chị đang bệnh, khuya lắm rồi sửa soạn đi ngủ thì xem thấy video này, rất xúc động đau lòng và khóc nức nở cho gia đình em, thấy thương quá nhưng mà không giúp được, thôi thì chúc Trinh đi bình an, sức khỏe dồi dào, làm việc tốt đẹp, mau chóng trở về với gia đình, nên để cao cảnh giác, đừng để người khác lừa đảo em nhé ❤

• @ngan200786
    @ngan200786 2 วันที่ผ่านมา +20

Vì cuộc sống mưu sinh phải xa quê, xa gđ. Cố lên anh chị nhé, mong mọi điều tốt đến với anh chị

• @mytruong4794
    @mytruong4794 2 วันที่ผ่านมา +10

Nhìn kg cầm đc nước mắt..em xem mà em khóc nức nở..chúc anh chị đi thượng lộ bình an..hai con thương mẹ thì ráng học giỏi đễ thoát nghèo nhe con..nghèo nhưng nhìn các con có hiếu như vậy là vui rồi..em ước gì con em cũng như con anh chị 😢😢😢

• @truonghong509
    @truonghong509 2 วันที่ผ่านมา +9

Đi lao động các nước thuộc Châu Á bốc lột người dân lắm, mình nghĩ thương chị3 phải hy sinh hạnh phúc bên chồng con, đi làm xa xứ kiếm tiền lo gia đình, nếu chị 3 qua thời gian đầu thấy không lợi ích thì quay về nhà, ở nhà còn có gia đình chồng con cùng chia sẻ hạnh phúc tốt 👍 nhất Chúc chị 3 mạnh khỏe, may mắn và thành công có tiền 💰 phụ giúp gia đình ❤Iêu chị 3 nhiều lắm luôn ❤❤❤

• @kakasaigon
      @kakasaigon วันที่ผ่านมา

Làm ở vn nó mới bốc lột còn như nước châu á khác đời nào bốc lột nước người ta có luật pháp bảo vệ...còn vn thì chỉ có phong bì...ko ai bảo vệ

• @nguyetnguyenthianh3835
    @nguyetnguyenthianh3835 2 วันที่ผ่านมา +12

Mình là người ngoài nhưng thấy cảnh anh chị xa nhau.con xa mẹ mình thương gia đình anh chị quá. Chúc chị ba được nhiều sức khỏe công việc thuận lợi nha chị

• @PHUONGTONG-lc9sx
    @PHUONGTONG-lc9sx 2 วันที่ผ่านมา +6

Chồng con bỏ lại, mình thì đi xa xứ, dù biết rằng mỗi nhà mỗi cảnh nhưng làm thuê ở xứ người sao bằng làm thuê ở nước mình, ra đi rồi sẽ thấy, nhất là mình lớn tuổi

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 2 วันที่ผ่านมา +5

Thương hoàn cảnh VC cháu T & hai cháu nhỏ vì mưu sinh cuộc sống mà gd phải tam chia tay thôi gian , , " kẻ ở người đi , ai buồn hơn ai , Cả nhà cố lên lên , ,kim dong hồ thoi gian sẽ trôi đi rất nhanh , Có Chúc cháu Trinh Thuong. lộ binh an , Mọi việc hanh thông , làm đâu tốt đấy hẹn ngày đoàn Viên cháu T nhé " (, cô rất xúc động khi noi lời tạm chia tay với cháu nói chi người nhà ) Love Cháu 💗

• @user-so4ny6qv7y
    @user-so4ny6qv7y 2 วันที่ผ่านมา +8

Thương cháu ba quá củng gì hoàn cảnh xa chồng xa con xa gia đình cha mẹ nhửng người thân yêu❤❤❤❤❤❤❤

• @kimdiepdang
    @kimdiepdang 2 วันที่ผ่านมา +4

Xem cảnh này em ko cầm được nước mắt ...Chúc chị Ba luôn gặp nhiều may mắn ở xứ lạ quê nhà nha

• @vythao1461
    @vythao1461 22 ชั่วโมงที่ผ่านมา +1

Ch 3 giỏi nhanh nhẹn,chúc ch khỏe mạnh bình an thuận bườm xui gió,nơi xứ người nha ch

• @kimtuyen0891
    @kimtuyen0891 2 วันที่ผ่านมา +38

Thấy a3 đứt ruột trời ơi , cũng vì cảnh nhà khó khăn mà vk ck Con cái đành xa nhau . Cầu xin Đức Phật độ cho tất cả mọi người điều được bình an , ai cũng điều có cuộc sống tốt , đừng để ai phải khổ. 🙏

• @user-ws2px2mr8h
      @user-ws2px2mr8h 2 วันที่ผ่านมา +9

Tội nghiệp quá đi tôi cũng khóc theo luôn nè, chúc chị3 đi làm thuận lợi bình an nhe

• @user-mp4mt7qb8w
      @user-mp4mt7qb8w 2 วันที่ผ่านมา +4

Chúc chị 3 THƯỢNG LỘ BÌNH AN, SỨC KHỎE DỒI DÀO nhé!❤❤

• @VuLe-ef4pn
      @VuLe-ef4pn 2 วันที่ผ่านมา +4

Em di lam o dau vay. Em rat de thuong luc o kenh Tkq em nguoi nang dong nhat. Chuc em di lam vui khoe dat hai Thanh cong

• @thinhipham5436
      @thinhipham5436 วันที่ผ่านมา +2

Đứt ruột hả chị .. chặt đứt khúc á ck là trụ cột gd Để vk đi làm thuê xa xứ ngời ra sân bay rơi lệ. Khóc hết dòng song. Hay giử chưa

• @BeTran-cb9wj
    @BeTran-cb9wj 2 วันที่ผ่านมา +5

Nhìn cảnh nhà của vc cháu TRINH và các con cuả cháu mà cô chú đau lòng quá. Hoàn cảnh mổi gđ mổi khác kg giúp được gì cho cháu chỉ cầu xin Trời Phật ban phước lành cho cháu nơi xứ người nhé .Chúc con thượng lộ bình an
    Cô khóc quá rồi tư ơi .thôi nhé con.

• @user-ch9xb4fi6b
    @user-ch9xb4fi6b 2 วันที่ผ่านมา +15

Nhìn thấy hai vợ chồng em ba khóc mà khóc theo luôn

• @thaoquynh512
    @thaoquynh512 2 วันที่ผ่านมา +4

Là người dưng thôi mà khóc tức lòng ngực luon đó trời,đứt ruột, chị 3 cố gắn nhịn để cong viec tot ,cố lên c 3

• @Trangnguyen-em6ly
    @Trangnguyen-em6ly 2 วันที่ผ่านมา +4

Thương chị Ba quá, chúc Chị Ba đi thượng lộ bình an, may mắn, làm ăn phát đạt về với chồng con nhé !

• @hzzz804
    @hzzz804 2 วันที่ผ่านมา +26

Nói thật lòng,mỗi gia đình mỗi hoàn cảnh nhưng thà làm thuê làm mướn trên quê hương mình sướng hơn nhiều đừng quá xứ lạ khổ lắm, chưa kể bị lừa đảo nữa, bị nhiều rồi .

• @camtunguyen2004
      @camtunguyen2004 2 วันที่ผ่านมา +5

Mình cũng nghỉ vậy. Ở quê mình an toàn, gần người thân. Gói gém có nhiu xài nhiêu. Gđ mà thiếu người phụ nử khi con còn nhỏ là k ổn xíu nào.

• @HangNguyen-ev8oo
      @HangNguyen-ev8oo 2 วันที่ผ่านมา +5

Bạn ơi làm thuê ở quê hương thì biết bao giờ mới để dành được tiền còn làm thuê ở sứ người tuy cực khổ không giống như ở Vn nhưng có được những đồng tiền để dành

• @user-zq9ew8gr2n
      @user-zq9ew8gr2n วันที่ผ่านมา +1

Thấy thương chị Ba quá

• @TrangNguyen-fp5sx
    @TrangNguyen-fp5sx 2 วันที่ผ่านมา +9

Vì cuộc sống phải gd để mưu sinh, chúc em thượng lộ bình an, gặp nhiều may mắn ở xứ người ❤❤

• @thanhhongnguyenthi7532
      @thanhhongnguyenthi7532 2 วันที่ผ่านมา +2

Kênh kho quẹt là em rể qua phụ làm kiếm tiền không đủ sống sao mà phải xa xứ không biết. Chị này miệng mồm lanh lợi nhưng không phải cái gì cũng hiểu biết nha

• @thuyanphung2602
    @thuyanphung2602 วันที่ผ่านมา

Thương đúng là thương người chị 3 này thiệt,còn trách là phải trách người ck,là ck là cha là trụ cột gd mà lại chẵng làm nên tích sự j cả để lo cho vk cho con,mà phải để vk ra đi làm xa nuôi mình là thua.Đàn ông mà sống ko bản lĩnh khóc thì được j.

• @DjXfhh
    @DjXfhh 2 วันที่ผ่านมา +12

Trời ơi nhìn bé trai bé gái khóc mà e ko chịu nổi luôn thương gì đâu luôn mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến với chị

• @ngankim6080
    @ngankim6080 2 วันที่ผ่านมา +2

Cháu Ba Trinh là người đàn bà giỏi ! giờ đi ra nước ngoài để làm ! Cô chúc con luôn bình an khoẻ mạnh nơi xứ người !👍👍👍👍👍💝💝💝💝💝💝

• @user-ch9xb4fi6b
    @user-ch9xb4fi6b 2 วันที่ผ่านมา +9

Thương em ba quá gì cuộc sống mà phải xa chồng con đi làm xa chúc em thuận buồm xuôi gió mai mắn ❤❤❤❤❤❤❤❤

• @phucbandau9073
    @phucbandau9073 2 วันที่ผ่านมา +1

Thấy con trai ôm mẹ khóc mà chị thương cho cả mẹ & con . Chúc cả nhà luôn vui khoẻ nhen. Nhất là em gái bình an xứ người & có công việc tốt.

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 2 วันที่ผ่านมา +13

Xa nhà nhớ giữ gìn sk nhe Trinh . Xứ lạ quê người ko tin ai đc em đừng nhẹ dạ cả tin ,lòng người khó đoán . Biết mặt ko biết lòng ...

• @nhimong9704
    @nhimong9704 วันที่ผ่านมา +1

Thương gia đình chị ba quá mình cũng kg kiềm được nước mắt

• @vanthanh3070
    @vanthanh3070 2 วันที่ผ่านมา +4

Coi mà kg cầm đươc nước mắt tôi nghiêp cha con anh 3 quá. Em tư dừa nhớ chia sẽ chi 3 coi qua bển làm sao nhe tư dừa.

• @thanhtuyen2363
    @thanhtuyen2363 2 วันที่ผ่านมา +5

Em ba giỏi mau lẹ, việc gì cũng làm đc mà. Cố lên

• @sangtran1773
    @sangtran1773 2 วันที่ผ่านมา +2

Thương hoàn cảnh gđ AC3 quá. Chúc Chị3 đi làm CV thuận buồm xuôi gió bình an nhé, gđ AC4 Dừa ở nhà hỗ trợ giúp đỡ 2 cháu nhỏ phụ với A3 để C3 yên tâm làm việc nhé

• @hangvuthi4556
    @hangvuthi4556 2 วันที่ผ่านมา +1

Tôi rất quý mết vợ chồng anh chị Ba, anh chị hiền lành, chị nhanh nhẹn tháo vát, giờ xa nhau thấy thương anh chị, chúc anh chị cùng gđ hạnh phúc thành công trên con đường làm kinh tế gia đình bình an.

• @hongvan7835
    @hongvan7835 2 วันที่ผ่านมา +11

Kênh Tư Dừa nhớ cập nhật tình hình của chị 3 cho khán giả biết để đỡ lo hơn cho chị

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  2 วันที่ผ่านมา

Dạ ❤️❤️

• @HuongNguyen-te4gx
    @HuongNguyen-te4gx 2 วันที่ผ่านมา +3

Vi cuộc sống mưu sinh, nên Cháu 3 phải đi xa lam ăn , Cô chuc con nhiều sức khỏe, bình an , luôn gặp nhiều trong cuôc sông ở xứ người .

• @ThuyNguyen-ms6sc
    @ThuyNguyen-ms6sc 5 ชั่วโมงที่ผ่านมา +1

Nhìn tình cảnh này không cầm được nước mắt 😂

• @vythao1461
    @vythao1461 22 ชั่วโมงที่ผ่านมา +1

Dù nghèo cũng k xa gia đình chồng con đâu ,nghèo mà gia đình khỏe mạnh dc bên nhau có j ăn nấy,ngày xưa sống nghèo khổ còn bây jo e k thấy khổ chút nào ,giàu nghèo j do mình bt đủ thì sẽ đủ ,có làm có ăn là mừng r

• @kimtuyen0891
    @kimtuyen0891 2 วันที่ผ่านมา +5

Chúc chị đi thuận lợi suôn sẻ , gặp nhiều điều may mắn , thành công trong mọi công việc 👍👍

• @aonguyen1668
    @aonguyen1668 2 วันที่ผ่านมา +2

Em thấy anh chi chia tay đứt từng đoan ruôt em khóc rất nhiều chưa có cảnh nào khổ me xa cô chồng xa vơ chúc chi ba đi gặp nhièu mai mắn

• @vonnguyen3470
    @vonnguyen3470 2 วันที่ผ่านมา +2

Chúc chị ba vạn sự bình an mai mắn cám ơn hai vợ chồng tư dừa động viên còn giá đình khô quẹt ....?

• @mailethanh1982
    @mailethanh1982 2 วันที่ผ่านมา +3

Thương gia đinh a ba quá.chi đi làm một mình .mong chị có nhiều sức khỏe và làm ăn phát tài chị nhé

• @user-os2qd8wo2m
    @user-os2qd8wo2m 2 วันที่ผ่านมา +4

Mong là có mạnh thường quân thương tình giúp đỡ cho a3 với các con ở nhà lúc chị 3 đi làm mưu xinh noi xa xứ

• @daoanh2126
    @daoanh2126 2 วันที่ผ่านมา +2

Chúc chị ba đi thượng lộ bình an qua tới bến đó nhớ gọi điện về cho cả nhà mừng, chị hợp đồng lao động mấy năm về nhà đi làm xa giữ gìn SK nha chị ❤❤❤❤
    Chúc cả nhà buổi chiều vui vẻ

• @loco4401
    @loco4401 วันที่ผ่านมา

Nhìn các con bà xúc động quá nước mắt cứ chảy hoài

• @phuongvynguyen3304
    @phuongvynguyen3304 2 วันที่ผ่านมา +3

Tuy xa quê nhưng có điều kiện xuất khẩu lao động nên đi sẽ tốt tuong lai. Gặp mai mắn cố gắng thành công ... nhìn chị nhớ lại cảnh ra sân bay khóc luôn chúc ci khỏe mạnh thành công nhé

• @thanhtien8082
      @thanhtien8082 วันที่ผ่านมา

Dung rùi biết là buồn ma một ng đi một ng o lại với các con cug đc, con trẻ đi làm đc ở xứ ng thì có cuộc sống tốt hơn có gag lên. Hjhj

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 2 วันที่ผ่านมา +3

Chúc Trinh thượng lộ bình an . Mọi cv thuận lợi & may mắn nhé . ❤️❤️

• @mp5338
    @mp5338 2 วันที่ผ่านมา +4

Em ba đi thượng lộ bình an và gặp nhiều may mắn nha! Thấy thương hai cháu và ông xã em ba khóc quyến luyến em. Singapore cũng gần mai mốt em về thăm chồng con cũng tiện.

• @ngocsuongle5082
    @ngocsuongle5082 วันที่ผ่านมา

Chúc cháu thượng lộ bình an. Đến nơi được nhiều may mắn thành công nha cháu.

• @lisadu797
    @lisadu797 2 วันที่ผ่านมา +1

Hello ca nha, chuc chi ba van su may mam thương hai bé quá, Singapoor là nước sạch sẽ đẹp không được ăn sin gom 👍🇦🇺🥰🌹

• @winwin658
    @winwin658 วันที่ผ่านมา

Tội nghiệp C.Trinh quá. Phải chi piết sớm C đi lao động ở Singapore thì E sẽ có ý kiến nên đi Nhật Bản + Hàn Quốc+ Canada + nước Úc . Dầu gì C chuẩn bị lên máy bay rồi nên cũng không piết nói gì hơn. Chúc C.Trinh có nhiều sức khỏe đi làm nơi xứ người thật thành công và may mắn ❤❤❤

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 2 วันที่ผ่านมา +3

Thuong chau qua...vi cuoc song danh phai...Co chuc chau gap nhieu dieu tot dep ...mai man den voi chau.

• @user-os2qd8wo2m
    @user-os2qd8wo2m 2 วันที่ผ่านมา +1

Chúc chị 3 đạt được công việc thành công giữ được nhiều sức khỏe lo cho gia đình.chuc cho am thực tư dừa nhiều thuận lợi cho cv làm líp

• @camo6137
    @camo6137 วันที่ผ่านมา +2

Khóc sáng giờ nhức đầu quá, buồn thấy thương gì đâu

• @DungLe-ib8mm
    @DungLe-ib8mm 2 วันที่ผ่านมา +2

Chi ko cam duoc nuoc mat khi thay canh me phai xa con vi cuoc song.Chuc Trinh binh an ben nuoc ban va manh khoe.

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc 2 วันที่ผ่านมา +2

❤❤😭😭😢 hôm nay anh chị đăng clip này thật sự em Ko vui một chút nào hết anh ạ, em xem một clip này mà tới mấy lần xem mới xong luôn đó, nước mắt em cứ ứa ra hoài anh ơi, đến lúc cuối anh ba khóc em thương gì đâu mà , thật sự là tim em nhói đau đó anh chị ơi,, em xem xong mới vào BL mà cũng khóc,ai xem cũng phải rơi nước mắt anh ạ, em mong anh ba hãy cố gắng vượt qua khó khăn này anh nhé chứ chị ba xa quê xa tất cả người thân yêu con cái, chồng nữa chị cũng đau lắm hơn mình nhiều đó anh chị ở đó chỉ có một mình, còn mình xa một mình chị nhưng vẫn gần gũi người thân cha mẹ,anh chị em.thoi cũng chúc chị thượng lộ bình an gặp nhiều may mắn trong công việc thuận lợi thật tốt chị nhé, đặc biệt giữ gìn sức khỏe.❤❤

• @skysky-jg2vv
    @skysky-jg2vv 2 วันที่ผ่านมา +3

Cung vi cuoc song muu sinh ma chi ba phai xa chong xa con , thuong hon chu thuong , chuc chi ba sang xu nguoi lam an gap nhieu may man , kiem duoc nhieu tien , som tro ve ben chong con , anh ba o nha rang giu gin suc khoe nha a ba .

• @thanhnhatranthi5892
    @thanhnhatranthi5892 2 วันที่ผ่านมา +1

Chị ba là người nhanh nhẹn giỏi lanh lợi việc gì chị cũng làm đc chỉ chúc chị sức khỏe dồi dào thôi chúc chị thương lộ bình an.

• @user-ug7vq8dk9e
    @user-ug7vq8dk9e วันที่ผ่านมา

Xem gd em ko cam được nước mắt chúc chị ở nơi xứ người luôn bình an và sức khỏe làm ăn em cũng ở xứ người em hiểu hoàn cảnh em cũng vì ngeo

• @trongthuchuynh6938
    @trongthuchuynh6938 2 วันที่ผ่านมา +3

Thấy thương 3 mẹ con quá vì cuộc sống mưu sinh phải tạm xa chồng con

• @thilethuyvo1740
    @thilethuyvo1740 2 วันที่ผ่านมา

Thg gđ a chị 3 quá.hai bé thật đáng yêu mà hiểu chuyện.a ck thì ối dồi ôi thg tội làm sao gì đâu.nhìn a 3 khóc mà tội gì đâu .chúc chị lên đường bình an và mạnh khỏe.công ăn việc làm ổn định có tiền lo cho các con.chúc gđ chị sớm đoàn tụ vui vẻ

• @vento4668
    @vento4668 2 วันที่ผ่านมา

Chúc chị Ba thượng lộ Bình an, chị nhớ Cầu Trời, Khẩn Phật mỗi ngày. Tôi tin Trời Phật sẽ phụ hộ chị , gìn giữ chị nơi xứ lạ quê người .🙏🙏🙏

• @user-ts5bl1no9c
    @user-ts5bl1no9c 2 วันที่ผ่านมา

Nhìn bé trai ngồi khóc khi xa mẹ thấy thương không ai muốn xa gia đình cũng vì cuộc sống nếu chị đi mà cuộc sống gia đình khá hơn thì chúc chị nhiều sức khỏe mọi sư thành công may măn tốt lành với chị chị rất giỏi siêng năng chịu khó thì công việc làm chắc không làm khó chị đâu chúc mọi người nhiều gặp may mắn tốt lành nha

• @Kimmyh-ip6cc
    @Kimmyh-ip6cc 2 วันที่ผ่านมา

Chúc chị ba thương lộ bình an mong sao ngày trở về kinh tế gia đình đỡ khổ chúc mọi người nhiều sức khỏe luôn đồng hành và ủng hộ kênh

• @ThuyPham-ky7ce
    @ThuyPham-ky7ce 2 วันที่ผ่านมา +1

Làm phụ nữ biết nhiều quá cũng khổ và giỏi lại càng khổ.em cũng mến và yêu quý chị mong chị gặp mai mắn.

• @ermw7469
    @ermw7469 2 วันที่ผ่านมา +3

Mình Cũng nói thật lòng mình cúng khóc rất nhiều mình di làm ở thành phố dây thôi mà thấy cảnh này khóc rất nhiều

• @user-qg4bt8el5r
    @user-qg4bt8el5r 2 วันที่ผ่านมา

Chúc em đi thượng lộ bình an. Ra nước ngoài làm nhớ chồng nhớ con gđ vắng người mẹ .cố gắng lên em nhé

• @HoaTran-ut9zd
    @HoaTran-ut9zd 2 วันที่ผ่านมา +3

Thấy mẹ nhìn con thấy thương đứt ruột

• @hanhuahong5325
    @hanhuahong5325 2 วันที่ผ่านมา

Cô chúc Trinh thượng lộ bình an, cố gắng kiếm thật nhiều tiền để về với gđ nhé Trinh !

• @user-ve3tu6cj9g
    @user-ve3tu6cj9g 2 วันที่ผ่านมา +1

Ra nước ngoài làm thuê thời gian 1 tháng nhanh lắm làm sao có thời gian mà kiếm đủ tiền ., sau khi trừ tiền vé máy bay và giấy tờ thì sẽ không còn bao nhiêu đâu ??? Thương cho người dân mình vì hoàn cảnh phải chấp nhận tất cả !

• @mailethanh1982
    @mailethanh1982 2 วันที่ผ่านมา +1

Vì cuộc sống phải ra đi bộ chông con o nhà.nhin thây cảnh nây ko kìm đc nước mắt.thuong quá trời quá đất luôn thường hai cháu quá

• @user-up1me7ty2q
    @user-up1me7ty2q 2 วันที่ผ่านมา +2

Mong mọi điều tốt đẹp đến với vợ chồng cháu chúc cả gia đình bình an

• @ngonky6354
    @ngonky6354 2 วันที่ผ่านมา +1

Chúc chị ba thượng lộ bình an thành công rực rỡ❤

• @thophap5363
    @thophap5363 2 วันที่ผ่านมา +2

Có gắng Và gìn giữ sức khỏe An Lành An Toàn Mọi việc nha Em gái Nhớ Niệm Phật Cầu bính an Cần thận nha Em gái ơi 🥰♥️👍

• @user-kz9ty7br3q
    @user-kz9ty7br3q วันที่ผ่านมา

Nhìn mà khóc theo vì cs mà mẹ phải đi làm xa thương 3 bố con quá

• @TruongNguyen-le5xd
    @TruongNguyen-le5xd 2 วันที่ผ่านมา

Cô chú cũng giống moi người xem mà cô không cầm được nước mắt , cố gắng vượt qua mọi khó khăn nhe cháu Trinh thương cho 2 vợ chồng cháu phải chia tay vì cuộc sống khó khăn xa 2 đưa con thấy 2 cháu khóc mà đứt ruột. Tu Dua ghép nhạc nghe càng thấy não lòng hơn.

• @user-ps3ve1jw3n
    @user-ps3ve1jw3n 2 วันที่ผ่านมา +2

Chúc em gặp nhiều may mắn nơi xứ xa .. thượng lộ bình an em nhé ..

• @hoaluong8680
    @hoaluong8680 2 วันที่ผ่านมา

Thấy anh chi 3 hiền lành dễ thương ! Em chúc gia đình mình may mắn. Nhìn Chi xa Gia đình đi làm nơi đất khách mà thấy thương làm sao. Cố gắng Chi nhé ❤

• @huynhphuong2777
    @huynhphuong2777 2 วันที่ผ่านมา +7

Kênh tư Dừa vậy mà nhiệt tình ghê, thấy cảnh đưa tiễn này đau lòng quá 😂

• @user-os2qd8wo2m
      @user-os2qd8wo2m 2 วันที่ผ่านมา +4

Kênh tư dừa vậy mới có tình nghĩa ace ok💯. kòn kênh kho quẹt cũng là ace chứ lạ gì mà không thấy mặt ai đúng vá tệ luôn

• @huynhphuong2777
      @huynhphuong2777 2 วันที่ผ่านมา +2

Tẩy chay kênh TKQ đi

• @huynhphuong2777
      @huynhphuong2777 2 วันที่ผ่านมา +2

Luôn cả Út Linh cũng vậy, dù bận bịu cỡ nào cũng nhín ra đưa tiễn chị chứ

• @user-ve3tu6cj9g
      @user-ve3tu6cj9g 2 วันที่ผ่านมา +5

Làm sao biết người ta Không đến thăm , phải xuất hiện trên TH-cam là mới có mặt sao ??? Ba mẹ ruột của chị ba cũng đâu có mặt sao Không nói mà cứ canh chừng vợ chồng TKQ Không vậy ! Đừng góp ý tào lao để chia rẽ gia đình anh em của người ta nữa

• @natalienguyen1791
      @natalienguyen1791 2 วันที่ผ่านมา +1

Nhiều người bình luận như không có não

• @chauangthi7412
    @chauangthi7412 11 ชั่วโมงที่ผ่านมา

Xem cai canh vc và con chia tay de chi 3 đi ma kg cầm duoc nuoc mắt, chuc chi cv hanh thông

• @LamhoangMuoi1998
    @LamhoangMuoi1998 2 วันที่ผ่านมา +3

Nhình cảnh này mà rớt nước mắt luôn vì hoàn cảnh mà phải đi xa xa chồng xa con

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 2 วันที่ผ่านมา +1

Nuc no long con qua nghen ngao...Tien dua me le trao tuon. Me vi cuoc song danh tam biet...Chuc me thanh cong o xu nguoi.

• @user-mp4mt7qb8w
    @user-mp4mt7qb8w 2 วันที่ผ่านมา +1

Cô chúc cháu 3 Trinh dồi dào sức khỏe, công việc làm đều đặn, có quý nhơn giúp đỡ,thương cháu Để và các cháu quá ❤❤❤đừng khóc nữa cháu trai,thương mẹ thì ở nhà chăm sóc ba con và em con là mẹ con đi yên tâm rồi nha con trai ,cố lên nha cháu Trinh ,đừng xúc động quá cháu, thương và nhớ cháu ,chúc cháu đi thượng lộ bình an nhé!❤❤❤

• @vantile7125
    @vantile7125 วันที่ผ่านมา

Bởi cuộc sống khó khắn nên tha phương cầu thực .chúc chị 3 thành công nơi xứ người ❤

• @CocoNguyen-el4fl
    @CocoNguyen-el4fl 2 วันที่ผ่านมา +1

Chúc chị 3 thượng lộ bình an. Đi làm được nhiều may mắn

• @user-re8no7ni4m
    @user-re8no7ni4m 2 วันที่ผ่านมา +2

Xem clip a từ những ngày đầu nhưng ít bình luận.nay tiễn chị 3 đi.lúc lên xe e gom góm nước mắt tự dưng a lòng nhạc bài này nửa e khóc luôn.có cảm giác giống người thân của mình đi làm vậy😢😢

• @vanpham-is1po
    @vanpham-is1po 2 วันที่ผ่านมา

Thấy thương vợ chồng Trinh quá
    Nguyện xin ƠN trên phù hộ cho vợ chồng em

• @mongxiemphanthi1139
    @mongxiemphanthi1139 วันที่ผ่านมา +1

Nhà đât ruông vươn chiu khó canh tác cŭng đŭ sông .sao phai đê con nhō xa mę vây cháu..

• @LinhTran-rc5nk
    @LinhTran-rc5nk วันที่ผ่านมา

Nghèo hay giàu gì cũng vậy thôi con người ta có số mạng chớ nói gì bây giờ ko ai ngờ chị ba đi nước ngoài mình nghèo hay giàu gì phải cố gắng lên chị

• @vanlinh6000
    @vanlinh6000 วันที่ผ่านมา +1

Chị 3 năm nay bao nhiêu tuổi rồi? vẫn trẻ khoẻ nhanh nhẹn. Chúc chị 3 vạn sự may mắn và bình an ❤❤

• @haily944
    @haily944 2 วันที่ผ่านมา +2

Ở nhà có vì ăn nấy làm công việc gần nhà gần con để tiện chăm sóc các con . đi vì thấy nguy hiểm quá

• @ermw7469
    @ermw7469 2 วันที่ผ่านมา

Mình Xem lần 2 thấy 2 Chấu khóc thấy thương dức ruột Chúc em Chinh gặp nhiều mai mắn

• @lehoang218
    @lehoang218 2 วันที่ผ่านมา +1

Thương chị ba quá chúc chị đi bình an và gặp nhiều may mắn

• @mongxiemphanthi1139
    @mongxiemphanthi1139 วันที่ผ่านมา +1

Chúc cháu vąn dām bình an ..

• @NganLe-bn6sm
    @NganLe-bn6sm 2 วันที่ผ่านมา +1

Chúc chị 3 thượng lộ bình an , gặp nhiều may mắn chị nhé❤

• @hongnguyen8584
    @hongnguyen8584 2 วันที่ผ่านมา

Chúc em thượng lộ bình an và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống

• @suongang5197
    @suongang5197 2 วันที่ผ่านมา

Chúc em Trinh đi nhiều sức khỏe gặp nhiều may mắn nhé em, Chúc em thượng lộ bình an.

• @user-tp8zh9mx4b
    @user-tp8zh9mx4b 2 วันที่ผ่านมา

Chào ca nhà tu dua thiêm ba làm việc ở xứ xa chúc cho thiêm làm ăn thuận lợi có một số vốn cũng là vừa anh em vừa là tình nghĩa sao ở thấy bên nhà kho ướt

• @DucMai-b3q
    @DucMai-b3q 2 วันที่ผ่านมา +2

E coi mà còn khóc huống chi người nhà chị 3 chúc chị 3 di làm mạnh khoẻ

• @ThiutNguyen-mo4dn
    @ThiutNguyen-mo4dn 2 วันที่ผ่านมา +2

Chị ba ở nơi khác rang chăm sóc và lo cho mình được tốt và làm phải biết giữ gìn sức khỏe ngen chị o có người thân ở bên cạnh nên phải tự chăm sóc cho mình thật là tốt đó

• @bautroimuaha9508
    @bautroimuaha9508 2 วันที่ผ่านมา +2

Chúc chị 3 đi hợp tác lđ có cviệc tốt .

• @anhloanying3699
    @anhloanying3699 2 วันที่ผ่านมา +2

Trời ơi xé lòng tôi y chang hoàn cảnh tôi vì tiền nhà nghèo khổ đi làm để con ở nhà

• @Nhatban.Shigeru
    @Nhatban.Shigeru 2 วันที่ผ่านมา

Chúc chị lên đường thượng lộ bình an! Vạn sự mai mắn vạn sự an lành chị nhé!

• @user-iu3pz1dt3i
    @user-iu3pz1dt3i 11 ชั่วโมงที่ผ่านมา

Nhìn cảnh này tội nghiệp quá trời làm em cũng khóc theo luôn

• @DungTran-zd8io
    @DungTran-zd8io 2 วันที่ผ่านมา +1

Co chuc con di duong duoc binh yen,giay to quan trong luc nao cung phai giu ben canh ,khong tin ai giao giay to cho ho nha con.SINGAPORE sach se nen co lam viec chi can dung tieu chuan co tin tuong o con,co biet con se thanh cong.❤️😘😘

• @hathaithithanh1758
    @hathaithithanh1758 16 ชั่วโมงที่ผ่านมา +1

Làm ở sing tốt lắm khg có gì phải sợ