Nấu Một Nồi Phở Bò Hoành Tráng Ăn Mừng Cùng Gia Đình Khi Thấy Mẹ Vừa Khỏe Lại | TKQ & Family T1670

แชร์
ฝัง
  • เผยแพร่เมื่อ 6 ก.ย. 2024

ความคิดเห็น • 419

• @yennguyenphi6674
    @yennguyenphi6674 9 หลายเดือนก่อน +31

Hai chị sui dễ thương quá ! Người vui vẻ hoạt bát , người hiền lành chất phác . Con cháu hai bên siêng năng chịu khó vậy là nhất rồi

• @bonpham7983
    @bonpham7983 9 หลายเดือนก่อน +42

Giọng nói nhiều truyền cảm của chị sáu đã trở lại.

• @havinguyen8834
    @havinguyen8834 9 หลายเดือนก่อน +13

Nghe cô Sáu khõe lại là mừng lắm , vì gặp lại những gương mặt thân thương . chúc hai ông bà khõe nhiều cùng bà ngoại sui gia .

• @mp5338
    @mp5338 9 หลายเดือนก่อน +14

Nhân quả nhanh thiệt, mới tạo ác khẩu 1 câu mà đã bị mấy trăm ngừời trù ẻo và mắng chửi lại thậm tệ! bài học cho những ai có suy nghĩ và lời nói ác khẩu không suy nghĩ hậu quả, ngày nay nghiệp đến rất nhanh, hãy sống tốt và yêu thương mọi người thì sẽ luôn may mắn! Chúc mừng chị sáu quay trở lại, chị và cả nhà đừng buồn cứ sống vui khỏe là hạnh phúc rồi!

• @Saigon99
    @Saigon99 9 หลายเดือนก่อน +23

Cô chào gia đình KQ. mừng chị Sáu khoẻ lại.
    Cô gửi lời khen Giang cám ơn Giang đã bỏ công chăm sóc, cứu bầy chó con bị mồ côi mẹ. Người xưa nói: "cứu vật vật trả ơn, cứu nhân nhân trả oán"! Bầy chó này Giang ráng giữ chúng nó sẽ trung thành với Giang lắm.
    Thường thì những người biết yêu thương thú vật là những người tốt. ❤
    Chúc gia đình được nhiều may mắn, thành công trong công việc.
    Cô ích khi viết nhưng ngày nào cũng theo dõi gia đình KQ và các thành viên trong đội, ai cũng tốt và dễ mến, chú Trắng tốt lắm .

• @khuchanguyenthi1527
    @khuchanguyenthi1527 9 หลายเดือนก่อน +14

Trời lâu ghê mới gặp dì Sáu trở lại,có dì Sáu là vui rồi nha

• @truongtruongnhat2774
    @truongtruongnhat2774 9 หลายเดือนก่อน +13

Hạnh phúc nhất là khi gd và ba mẹ đều mạnh khỏe và bình an

• @HoangTrong155
    @HoangTrong155 9 หลายเดือนก่อน +24

Thật sự vui mừng khi thấy bà nội đã trở lại

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 9 หลายเดือนก่อน +16

Cháu chúc mừng bác Sáu đã khỏe và trở lại với kênh của vc anh KQ cháu chúc gia đình bác nhiều sức khỏe hạnh phúc và nhiều an lành trong cuộc sống ❤❤❤

• @VangHeo123
    @VangHeo123 9 หลายเดือนก่อน +11

Hôm nay bác sáu làm chân mày đẹp nè, có bác sáu là vui rồi

• @HangThuy-iq3qs
    @HangThuy-iq3qs 9 หลายเดือนก่อน +10

Chuc mừng bà Nội hom nay khoẻ nè . Lau lắm roi mới nghe lai tiếng của bà nội nha . Chuc ca nha ngon mieng nhé

• @tuyetvanvo6524
    @tuyetvanvo6524 9 หลายเดือนก่อน +9

Hôm nay có chị 6 không khí Bếp quê của mẹ rộn ràng , vui vẽ hẳn lên . Mừng chị 6 khỏe lên , sớm quay lại cùng cả nhà !

• @tuytruongthi7740
    @tuytruongthi7740 9 หลายเดือนก่อน +7

Chúc đại gia đình có một ngày vui vẻ và nhiều sức khỏe chào mừng bác 6 trở lại ăn uống ngon miệng nhé bác 6 ơi

• @baohong9510
    @baohong9510 9 หลายเดือนก่อน +5

Ba nội tâm lý quá trời nấu noi pho cho ba ngoại ăn hết bệnh ngưỡng mộ

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc 9 หลายเดือนก่อน +10

Ôi chào bác gái, bà nội trúc mai và bà ngoại, rất Vui vì đc thấy và nghe giọng nói quen thuộc của bác, chúc mừng bác vì bác đã khỏe lại ạ,sao bác trai Ko xuống cùng ạ, hôm nay hai bà xui gia trò chuyện vui vẻ quá, chúc cả nhà cùng nhau thật vui vẻ và thật nhiều sức khỏe luôn luôn hạnh phúc nhé ❤️❤️

• @David-fm5pv
    @David-fm5pv 9 หลายเดือนก่อน +4

Bà Sáu có khiếu nấu nướng và có khiếu nói chuyện rất bình thản nhẹ nhàng/ rất tự nhiên

• @hangtrantv2167
    @hangtrantv2167 9 หลายเดือนก่อน +1

Gia đình mình thích xem kênh thánh kho quẹt vắng chú thím 6 thấy buồn nay gặp lại mừng quá trời mong chú thím khỏe mau quay lại, chúc tất cả mọi người kênh thánh kho quẹt thật nhiều sức khỏe và bình an

• @ThuyNguyen-te6zt
    @ThuyNguyen-te6zt 9 หลายเดือนก่อน +5

Bà nội hôm nay đẹp nha có bà nội là vui rồi chúc bà nội luôn mạnh khỏe hp bên con cháu

• @TienNguyen-ei1vl
    @TienNguyen-ei1vl 9 หลายเดือนก่อน +13

Bác sáo ơi Bác nói chuyện dễ mến mà hòa đồng nấu ăn ngon nữa chúc Bác thiệt mau khỏe đặng đăng líp có sáo nha

• @maynguyenthi6150
    @maynguyenthi6150 9 หลายเดือนก่อน +9

Mẹ đã trở lại...yêu mẹ 6 quá.. Mong mẹ luôn khỏe. Ra thật nhiều món ăn ngon

• @phucay3962
    @phucay3962 9 หลายเดือนก่อน +4

có chị sáu trở lại thấy GĐ vv ấm áp hơn, chúc chị luon thật nhiều sk để làm nhiều món ăn cho GĐ chị nhe ❤️

• @ennapoon5789
    @ennapoon5789 9 หลายเดือนก่อน +22

Thấy hai bác trở lại con mừng và vui nữa, nhớ lắm luôn hai bác ơi

• @yenhoang8052
    @yenhoang8052 9 หลายเดือนก่อน +1

Thấy Má TKQ xuất hiện là mừng rồi - mong ông bà chóng bình phục sức khỏe

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 9 หลายเดือนก่อน +4

Út Linh hái ngò gai, ăn phở ngon lắm, có bác Sáu không khí vui như tết, 🤙

• @tuongvivu4536
    @tuongvivu4536 9 หลายเดือนก่อน +3

Chào mừng bà nội trở lại kênh nấu phở cho mấy cháu ăn hôm nay thấy nội đẹp ra❤

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm 9 หลายเดือนก่อน +12

Mừng QUÁ có bả nội CHÚ cô KHỎE RỒI con CHÚC cả đại gd ăn NGON MIỆNG NHÉ ❤❤😂❤❤🎉🎉🎉

• @tuyetphan3903
    @tuyetphan3903 9 หลายเดือนก่อน +7

Chúc mừng chị Sáu đã trở lại với bà con .Chúc sức khỏe chị mau chóng trở lại bình thường để về với kênh Bếp Quê Của Mẹ để bà con thưởng thức món mới của chị mỗi ngày !

• @HangVo-ny1ri
    @HangVo-ny1ri 9 หลายเดือนก่อน +1

Thích cảnh nhà 😊nơi đặt bàn ăn mát mẻ đẹp mắt quá ❤ chúc cả nhà cùng cô chú anh chị em xem kênh được nhiều sk ❤

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 9 หลายเดือนก่อน +4

Nhin tô phở đai luc sĩ biết tính cô 6 rộng rãi nhất về ăn uống và biểu quà ( xem kênh này từ bao nhiêu năm , thấy cả nhà dễ mến ) Chúc đại gd luôn SK ,HP, VV nhé ! ❤️👍

• @tinhtam3457
    @tinhtam3457 9 หลายเดือนก่อน +9

chúc mừng cô sáu đã khoẻ lại , tuy ko quen biết cô nhưng xem bên bếp nhà mẹ nấu thấy cô cũng hơi buồn , cô độ khoảng bằng tuổi mẹ con ,nên cũng mến ,con chúc cô nhiều sức khoẻ ❤️

• @user-kw5lk7zv5h
    @user-kw5lk7zv5h 9 หลายเดือนก่อน +69

Những đứa vô văn hóa nên nói chuyện như vậy khẩu nghiệp nhe bây giờ sân si quá là hậu quả liền nhe ăn nói với người lớn tuổi như vậy toi lắm không thích xem thì đừng xem nói những lời khó nghe chi vậy

• @thanhhuongtran3665
    @thanhhuongtran3665 9 หลายเดือนก่อน +4

Hôm nay nhìn Bà Nội đẹp lải nè ,vui vẻ nữa chúc Bà Nội sức khoẻ nha.❤❤❤❤

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 9 หลายเดือนก่อน +4

Bà Nội nấu là chuẩn của chuẩn, hoan hô bà Nội, 💖💜💚💙❤️

• @thilieuhuynh9084
    @thilieuhuynh9084 9 หลายเดือนก่อน +11

Cả nhà kq cùng nhau lao động vui ghê có trắng là có tiếng cười VC chị 3 siêng hiền dể mến

• @thiminhlytruong9573
    @thiminhlytruong9573 9 หลายเดือนก่อน +1

Hôm nay có bà nội xuống thấy nhà rộn ràng vui hơn với nồi bún bò quá ngon

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 9 หลายเดือนก่อน +6

Cha chả hôm nay có chị sáu lên chơi e rất vui nhìn thấy hai chị sui gặp nhau đông đủ cả nhà vui vẻ nha chị sáu khỏe lại trực tiếp vô bếp nấu món phở bò ăn kèm với rau vườn chấm nước mắm mặn nữa rất ngon hấp dẫn quá chị sáu ơi e rất mừng chị sáu đã khỏe lại gặp lại chị e mừng cuối cùng cô chúc gia đình và mấy a e ăn phở bò thật ngon miệng nhé chúc chị sáu luôn mạnh khỏe bình an và sống thật lâu cùng bên con cháu thật nhiều nhé

• @kimphan9863
    @kimphan9863 9 หลายเดือนก่อน +2

Hôm nay có cô Sáu vào vui quá ! Nhưng còn dượng Sáu đâu khg thấy vào ? Có khỏe khg ? Chị chúc cô dượng Sáu luôn khỏe mạnh nhà ! Khỏe rồi thì vào góp sức giúp con cháu làm kênh cho vui ! Chị chúc cả nhà ăn ngon miệng ! Mọi chuyện bỏ ngoài tai ! Mình luôn sống khỏe ! 🤣🤣🤣🤣🤣🤣💖💖💖💖💖💖👍👍👍👍👍👍🇺🇸🍁

• @nguyentruc-BachHop81
    @nguyentruc-BachHop81 9 หลายเดือนก่อน +10

Bà ngoại cứ trò chuyện tự nhiên như bác 6 vậy cho thoải mái.

• @quyenchau235
    @quyenchau235 9 หลายเดือนก่อน +3

Chúc mừng gia đình em giang bữa nay có mẹ chồng vui vẽ

• @iepHo-hm7lv
    @iepHo-hm7lv 9 หลายเดือนก่อน +8

Cô Điệp chào gia đình TKQ mến thương nje,rất vui khi thấy mẹ KQ tham gia bữa ăn nhé,chúc cả nhà ăn ngon miệng nhe .

• @hiennhu5768
    @hiennhu5768 9 หลายเดือนก่อน +1

Thích bác 6 lắm luôn ảnh dẫn dắt câu chuyện rất cuốn hút thích nghe, cuộc sống của mọi người phải dùng 2 từ để diễn tả rất chi tuyệt vời, con người phải thỏa Mãn với hiện tại nhiều lúc cứ muốn tìm kiếm như thứ cao xa, nhưng lại không biết hiện tại cuộc sống của mình quá mĩ mãn, ngưỡng mộ GĐ chị em chị Giang a chị em yêu thương nhau hết lòng.chúc đại GĐ nhà mình nhiều sức khỏe ạ

• @vanbinhnguyen4369
    @vanbinhnguyen4369 9 หลายเดือนก่อน

Vui quá đê hôm nay đc gặp lại bà nội thấy có nội là vào xem liền luôn k cần suy nghĩ, k biết sao lại thích cách bà nội nc, cách nội nấu ăn và cách nội qtâm mọi người đến thế.😊😊😊

• @thanhhuongtran3665
    @thanhhuongtran3665 9 หลายเดือนก่อน +4

Hôm nay có Bà Nội vui ghê ❤❤❤❤

• @mytranthi454
    @mytranthi454 9 หลายเดือนก่อน +7

Chị sáu đã trở lại , lợi hại hơn xưa ❤❤❤

• @ngocsuongle5082
    @ngocsuongle5082 9 หลายเดือนก่อน

Mừng cô Sáu trở lại. Luôn nhớ đến những món ăn cô nấu thật là ngon.
    Chúc mừng cô trở lại cùng khán giả.

• @user-yy1dc3hj1g
    @user-yy1dc3hj1g 9 หลายเดือนก่อน +1

E cho video nay lau lam rui ,rất mừng nôi da way lại, chúc gia dinh nhiều sức khỏe, chúc kenh càng ngày sẽ phat trien tốt đẹp,

• @aifon3051
    @aifon3051 9 หลายเดือนก่อน +3

Tôi yêu chị 6 .phụ nữ quá chuẩn .vui vẻ-giỏi nấu ăn -nàng dâu cũng giỏi học kinh nghiệm của mẹ chồng .Chúc SK gđ TKQ

• @duylinhnguyen8137
    @duylinhnguyen8137 9 หลายเดือนก่อน +2

Nai có bà nôi vui quá .chúc bà nôi nhìu sức khỏe .lâu lâu nôi vô líp cho vui

• @user-kw5lk7zv5h
    @user-kw5lk7zv5h 9 หลายเดือนก่อน +1

Xem kênh thấy có chị sáu vô lại là thấy vui thấy chị sáu nấu phở thấy thèm mình chạy ra chợ ăn liền kk

• @tranhuutuan2369
    @tranhuutuan2369 9 หลายเดือนก่อน +1

Hôm nay có bác xuống kênh rộn ràng vui vẽ bác sáu giữ gìn sức khoẻ xuống phụ con cháu nha

• @nhunguyenngothi2677
    @nhunguyenngothi2677 9 หลายเดือนก่อน

Thấy bác 6 xuống chơi , khỏe hơn thì mừng quá. mong bác lâu lâu ghé chơi với con cháu nhé. Mãi yêu gđ KQ

• @ThoaNguyen-kc5jj
    @ThoaNguyen-kc5jj 9 หลายเดือนก่อน +2

Bữa nay có 2 mẹ , bữa cơm gđ thật vui!

• @thilieuhuynh9084
    @thilieuhuynh9084 9 หลายเดือนก่อน +1

Lâu quá mới gặp cô 6 vui quá có cô. Kg ai củng nhắc tay đắc lực chúc mừng cô trở lại kênh kq

• @helenduong3591
    @helenduong3591 9 หลายเดือนก่อน +2

Vui qua bác sau gái đã khỏe lại rồi, chuc gd an ngon mieng

• @ggfh322
    @ggfh322 9 หลายเดือนก่อน

Kêu sui mà xưng e z ch nghe de thương j đâu , chúc cả nhà thật nhiều sức khỏe ra nhiều vi deo hay cho mọi người xem nhé

• @ThuNguyen-fq3yx
    @ThuNguyen-fq3yx 9 หลายเดือนก่อน +1

Hôm nay có bác 6 nấu món ngon thật tuyệt vời đúng là có không khí rất vui. Xin chúc đại gia đình một ngày mới vui vẻ và hạnh phúc 👍😍🌹

• @HIENNGUYEN-ts5kl
    @HIENNGUYEN-ts5kl 9 หลายเดือนก่อน

Lâu rồi hôm nay mới gặp lại anh chị Nội . Chúc anh chị Nội luôn bình an mạnh khỏe
    Bữa cơm của GĐ thật vui nhộn . Chúc cả GĐ bữa cơm ngon miệng❤

• @ThanhTamNguyen857
    @ThanhTamNguyen857 9 หลายเดือนก่อน +2

Nay gia đình ăn ngon quá thấy chị sáu khỏe mừng he giang

• @LaiNguyen-kp3et
    @LaiNguyen-kp3et 9 หลายเดือนก่อน +1

Bật lên xem thấy có bác sáu vào líp là xem liền ! Mãi yêu quý bác sáu ❤❤❤❤❤❤

• @thumai6973
    @thumai6973 9 หลายเดือนก่อน +6

Thấy bác 6 là bay vào xem đầu tiên lun ..mle mlem

• @quanma7299
      @quanma7299 9 หลายเดือนก่อน +2

Kaka tui cũng thế

• @huonghuynh4319
    @huonghuynh4319 9 หลายเดือนก่อน +1

Nay chi Sáu đã trở lại, mừng quá. Chúc gđ Kho quẹt có bữa ăn ngon.

• @thiongvu4675
    @thiongvu4675 9 หลายเดือนก่อน

Chúc mừng cô Sáu đã khỏe hôm nay đã lên video làm phở cho bà sui và con cháu cùng ăn chúc cả nhà ngon miệng chúc cô chú Sáu mau khỏe làm video cùng con cháu như xưa cho vui nhé

• @phamtechsecurity6245
    @phamtechsecurity6245 9 หลายเดือนก่อน

Rất vui khi cô 6 khoẻ và tham gia cùng team TKQ !Mong được nhìn thấy bà nôi , bà ngoại mỗi ngày!

• @thomvo5637
    @thomvo5637 9 หลายเดือนก่อน +2

Bác sáu khỏe xuống nấu ăn vui quá luôn

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 9 หลายเดือนก่อน +1

Thỉnh thoảng ac Sáu lên clip cho vui nha Ac Sáu . ❤️❤️

• @YenNguyen-yo3on
    @YenNguyen-yo3on 9 หลายเดือนก่อน

Thấy mấy chú đàn ông ăn ngon miệng vui vẻ sống hòa đồng,chúc mọi người luôn khỏe nha

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 9 หลายเดือนก่อน

Lâu ko gặp chị Sáu ,hôm nay đc gặp chị thật là vui . Phải chi có đủ 2 ông ,bà thì niềm vui tăng lên gấp bội ... chúc gđ nhiều sk ,đc nhiều may mắn TKQ nhé . ❤️❤️

• @-samanhan5444
    @-samanhan5444 9 หลายเดือนก่อน

Hôm nay có Bà nội vào clip vui quá, nhìn 2 Bác thấy ấm áp.❤

• @hoangvu431
    @hoangvu431 9 หลายเดือนก่อน

Tôi xem rất nhiều video của kênh này .tôi rất thích anh áo nâu .nhiệt tình hăng hái .và nhất là lúc ăn nhìn anh ấy ăn tôi thật sự đối bụng .chúc kênh phát triển tốt nha

• @ngocmai5875
    @ngocmai5875 9 หลายเดือนก่อน +11

Đâu có ai muợn xem đâu mà nói chuyện vô duyên không thích thì đi chỗ khác mà xem đâu có ai bất buột mình xem đâu do không có học

• @user-to4sx6td4l
    @user-to4sx6td4l 9 หลายเดือนก่อน +1

Bữa nay có bà nội vui ve hơn Chúc gia đình ăn ngon miệng vui ve nha

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 9 หลายเดือนก่อน +3

Chúc bà Nội❤bà Ngoại❤K N - TM ❤ dồi dào sức khỏe❤ . Chúc cả nhà ngon miệng❤❤❤❤❤

• @mynguyenhong1762
    @mynguyenhong1762 9 หลายเดือนก่อน

Hom nai được gặp lại bác 6 rồi . nhìn bác 6 nấu ăn con thèm quá bác 6 ơi . .con chúc bác 6 có thật nhiều sức khỏe để cùng a chi quay clip bác 6 nhé

• @user-yv4ht9tz3m
    @user-yv4ht9tz3m 9 หลายเดือนก่อน +1

Nay chị 6 trở lại rồi, chúc chị nhiều sk nha

• @NgocNguyen-nm3hx
    @NgocNguyen-nm3hx 9 หลายเดือนก่อน +1

Hôm nay có cô 6 cả nhà thêm vui. Chúc mừng 6 khỏe lại .

• @baohong9510
    @baohong9510 9 หลายเดือนก่อน

Chúc đại đình nhiều sức khỏe nhé hôm nay gia đình mình don dẹp vườn tuot nhộn nhịp vui quá

• @chongopenet7343
    @chongopenet7343 9 หลายเดือนก่อน +1

Nay gap thiem 6 mung ghê,con chuc thiem 6 mau khỏe để trở lại với kênh

• @thuuong9564
    @thuuong9564 9 หลายเดือนก่อน +1

❤❤❤ chúc mừng chị 6 khỏe lại phụ nấu phở bò cho cả đừng phở. Bệnh tật lúc mệt lúc khỏe con cháu xúp xít là niềm vui tuổi già rồi chị ơi. Xin Chúa Giêsuchrist Ban cho 2 bà xui mạnh khỏe phụ nấu cùng con đâu. Chúc cả nhà đừng phở ngon miệng nha

• @hungminh2188
    @hungminh2188 9 หลายเดือนก่อน +1

Bác sáu nhức hai chân .Bác nấu nước nóng cho 1 củ gừng .với 1 muỗng muối hột vô ngâm hai chân .hết nhức chân đó Bác sáu ơi

• @quyenchau235
    @quyenchau235 9 หลายเดือนก่อน +2

Lâu lắm mới gặp chị sáu vui vẽ

• @thoo8996
    @thoo8996 9 หลายเดือนก่อน +1

Chúc cho hai xui da rất là vui ❤️❤️.. chúc đến sức khỏe cả hai bên gia đình mạnh khỏe. . Nhìn thấy rất là vui ❤️❤️. . Chúc cho hai da gia đình được hưởng thức món ngon 💯💯😀😀👌👌👌👍👍👍👍👍

• @chikim808
    @chikim808 9 หลายเดือนก่อน

bếp trưởng bếp phó phối hợp nhịp nhàng vui quá trời luôn nè như vậy mới gọi là kênh kho quẹt ai có việc nấy cùng làm cùng ăn chúc bà nội bà ngoại nhiều sức khỏe nha

• @phamha4682
    @phamha4682 9 หลายเดือนก่อน

Lâu nay xem video k thấy cô sáu xuất hiện thấy thiếu vắng và buồn quá ,nay cô trở lại thấy gđ ấm áp hẳn lên

• @HongNguyen-xe8lm
    @HongNguyen-xe8lm 9 หลายเดือนก่อน +1

Hôm nay bác sáu khỏe mới xuống phụ với con gặp bác sáu mừng quá

• @chauzimmermann8420
    @chauzimmermann8420 9 หลายเดือนก่อน +1

ca nha ai cung that tha de thuong hom nay co chi sau cang vui hon

• @LucNguyen-vr5bl
    @LucNguyen-vr5bl 9 หลายเดือนก่อน

2 sui gia thân thiện dễ thương dễ mến! hôm nay Nội xuất chiêu trở lại màn ảnh nhỏ 😁 !

• @kimhongnguyenthi3442
    @kimhongnguyenthi3442 9 หลายเดือนก่อน +1

Em mừng chị sáu khỏe lại phở bò ngon quá chị sáu ơi em chúc cả nhà dùng phổ ngon miệng ạ 🌹.

• @dudeyshmoody9577
    @dudeyshmoody9577 9 หลายเดือนก่อน +1

Hai chi sui de thuong qua chuc hai luon khoe manh va binh an Lau roi Hom nay moi gapco sau

• @diepnguyenthimong5619
    @diepnguyenthimong5619 9 หลายเดือนก่อน

Mừng Chị Sáu đã bớt bệnh,chúc kênh BQCM và TKQ ngày càng phát triển hơn nữa.

• @diunguyen-iw4gj
    @diunguyen-iw4gj 9 หลายเดือนก่อน +1

Cháu chào bác Sáu và cả nhà .Chúc gđ luôn rộn ràng vui vẻ.luôn ra video cho mọi người cùng xem ạ❤❤❤

• @VanLe-oj5bc
    @VanLe-oj5bc 9 หลายเดือนก่อน +1

Chúc mừng chị sáu đã khỏe lại và có những món ăn ngon cho chị em học hỏi ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @PhuongTran-wv9zw
    @PhuongTran-wv9zw 9 หลายเดือนก่อน +5

Mấy người vô cmt chưởi rủa người ta, gd đừng để tâm, để người khác chưởi nó là đủ rồi, con người với con người k thù k oán tự nhiên rủa người ta thì k khác gì súc vật tự nhiên gặp người cắn bậy.

• @camtranthi6620
    @camtranthi6620 9 หลายเดือนก่อน +1

Mừng quá. Thấy bác 6 khoẻ lại là tốt rồi

• @phanquang5365
    @phanquang5365 9 หลายเดือนก่อน +1

vui quá lại dc xem cô chưa 6 chúc cô chú nhiều sức khỏe mau trở lại làm cờ líp các món ăn cho mọi người xemm a

• @tructang834
    @tructang834 9 หลายเดือนก่อน +2

Troi dat oi sau mo mien noi ki vay minh thay chi sau hien lanh de thuong ma

• @KieuNguyen-ju1wr
    @KieuNguyen-ju1wr 9 หลายเดือนก่อน +1

Bà nội giỏi quá món gì cũng biết nấu ăn xem bà nội nấu mà thèm ăn quả

• @nguyenhoangminhan9970
    @nguyenhoangminhan9970 9 หลายเดือนก่อน

rat vui mung khi thay ô ba nôi Quay tro lai chuc toan the đai gia đinh that manh khoe nhé

• @NgaNguyen-th1yt
    @NgaNguyen-th1yt 9 หลายเดือนก่อน +1

Chào cả nhà chúc gia đình một ngày mới vui vẻ và hạnh phúc và có nhiều món ngon mỗi ngày chúc gia đình ngon miệng

• @chongopenet7343
    @chongopenet7343 9 หลายเดือนก่อน +6

Có mẹ chồng như Thiêm 6 sướng lắm luôn,