La Jota Batangueña - CHAMPION - Sayaw-Indak Performing Arts Guild PCCAHS
ฝัง
- เผยแพร่เมื่อ 17 ม.ค. 2021
- 5th TugDu-SayAwit 2016
Division Level Competition
Trainer: Mr. Jay-ar T. Rapiz
Male Dancers
Rovir Chua
Runhel Gulfan
Edgar Tandayag
Dominic Marmol
Christian Jed Cidro
Kiano Arellano
Female Dancers
Kristhel Gulfan
Cristina Anales
Johairen Camin
Jaynnelyn Petalbo
Jakie Valdra
Charlyn Bachicha
Nakaka miss ganitong mga dances... 😊
Ang galing tlg ni Sir Rapiz mgtrain ng dancers. Our school's pride and honor.
wahhhh gagaling talaga ng kaibigan ko kasala jannn, FROM PCCAHS ALUMNI HERE, Credits to sir rapiz na nag turo sa kanilaaa.💖💖💖💖
Bongga ang ganda
Napaka husay! 👏🏼
Congratulations
Congratulations!
Very precise and the staging was great
Congrats SIPAG!
congrats SIPAG!!!
Ang ganda
Keep it up
Congrats
❤️
😍😍😍😍😍
nice
Ganda
Brillantes, Margaux Eloise B.
Tues 7-9 AM
Wow
OGDOC BABES ANN L.
Tuesday, 7am-9am. ❤
ALMIRA, Tues 7-9am 💖
wow
Valdehuesa, Anika Beatrix
BSEd-Sci 1-2
Saturday 1-3pm
Arnecilla, Aaron King D.
Schedule: Tuesday 7:00-9:00AM
ESMA, Hannah A.
Tuesday 7-9 AM ❤️
RABIA, Princess Abigail T.
Tuesday 9-11am ❤️
Monternel, Christine Kyle
BS ChE 1-1
Schedule: Thursday (7:00-9:00 AM)
Abundo, Rubina C.
Monday (9-11am)
Rivera, Christianne Mae C.
BECEd 1-1
Schedule: Saturday(11am-1pm)
Lagasca, Jake
BECEDE 1-1
Schedule: Saturday(11am-1pm)
Dilag, Emmanuel E.
BECEd 1-1
Saturday 11am - 1pm
Dolor, Bernice Joie
BSIT
Schedule: Saturday (9am-11am)
Dumlao, Michaella Adriannah G. SAT- 11:00-1:00 PM
Malacad, Regine B.
BSIT
Schedule: SAT (9:00 - 11:00 am)
Hernandez, Ashley Ayke L.
BECEd - 1
Schedule: Saturday (11am - 1pm)
Matunog, Kelsey Marhyse A.
BSED-SCIE 1 - 2
Schedule: Saturday 1pm-3pm
Acervo, Mikhail Bien
BSIT 1-6
Schedule: Saturday, 9:00 AM to 11:00 AM
Rodriguez, Rick Jayzon R.
BSIT 1-6
Saturday 9AM-11AM
ROSALES, Mykel Angela B.
(Tuesday, 9am - 11am)
Valencia, Anna Rowena T.
BSIT 1-6
Schedule: Saturday(9:00 AM- 11:00 AM
Bertillo, Allysa Bien V.
BECED 1-1
Saturday 11 am to 1 pm
Gamboa, Kamille Anne
BSED-SCI 1-2
Schedule: Saturday 1pm-3pm
Velches, Kchrizland Arielle S.
BECEd 1-1
Schedule: Saturday 11am to 1pm
Isidro, Ariel D.
BSIT
Schedule: Saturday, 9am-11am
Torralba, Alexander James M.
BSIT 1-6
Schedule: Saturday 9AM - 11AM
Tan, Kyle Gabriel L.
BSED - Major in Sciences
Schedule: Saturday 1:00 PM - 3:00 PM
Panganiban, Norwel S.
BSED-SS-1-1
Lindo, Ychigo Kriztihn Dheyn M.
BSCHE 1-1
Schedule: Thursday (7AM-9M)
JOSON, Marriya Angelika A. Mon 9-11am
Vincent Gayotayan
BSIT1-6
SCHED: SAT 9-11AM
Lomandas, Dhane Karyl T.
BSCHE 1-1
Schedule: Thursday 7-9AM
Getigan, Loranel V.
BS ChE 1-1
Schedule: Thursday (7:00 AM - 9:00 AM)
AMPARO, Jonas Roi.
TUESDAY 7-9AM
DAPIGRAN, ARIANNE TUESDAY 9-11 AM
Mercado, Chris Diane B.
BS ChE 1-1
Schedule: Thursday (7:00 - 9:00 AM)
Gregorio, Danica Claire V
BS-BECED 1-1
Schedule: Saturday 11 am to 1 pm
Quiazon, Mark Cristian D.
BS IT 1-6
Schedule: Saturday 9AM-11AM
Cuevas, Joseph Allen A.
BSIT 1-6
Schedule: Saturday 9:00 AM to 11:00 AM
Protacio, Edjenson V.
BSIT 1-6
Schedule: Saturday 9AM - 11AM
Jabal, Maria Fatima S.
BECEd 1-1
Schedule: Saturday 11:00am-1:00pm
Tating, Janella Anne G.
BS ChE 1-1
Schedule: Thursday 7AM-9AM
Peralta, Darleen Roice C.
BS ChE 1-1
Schedule: Thursday 7AM-9AM
Banzuela, Gien Ritz U.
BSEd-Sci 1-2
Saturday (1-3pm)
PASCUAL, Alecxandra Dominique C.
Tues, 7 to 9 AM
Barraquiel, Danielle T.
BSED- SS 1-1
Schedule: Tuesday 9am- 11am
Dela Peña, Angeline Kassandra
BSIT
Schedule: Saturday (9AM - 11AM)
Borromeo, Jan Lyneric P.
BSEd- Sciences 1-2
Schedule: Saturday 1pm-3pm
Segurigan, Cedrick Aaron R.
BECEd 1-1
Schedule: Saturday 11am- 1pm
Ponsones, Vergel G.
Tue-7am-9am
Villahermosa, April D.
7am -9am Tue
Aguinaldo, Shaira Mae Rose P.
BSED SS 1-1
Schedule: Tuesday, 9am-11am
Del Rosario, Jayvee M.
BS ChE 1-1
Schedule: Thursday (7:00 AM - 9:00 AM)
Serrano, Pia Marie
BSIT 1-6
Saturdays 9am-11am
DAGOY, Jhon Paul P.
Schedule: Tuesday, 7 to 9 am
Olivares, Mel John U.
BS-IT 1-6
SATURDAY: 9am-11am
Anciado, Jeff Justine M.
BSIT
Schedule: Saturday 9 - 11am
Castroverde,Trisha Mae R.
Schedule: Monday, 9:00-11:00AM
LARRAQUEL, YLENA D.
Tuesday, 7am -9am
CABANTING, Robby Louelle C.
Tuesday, 7-9AM
Cruz, Jazel Cristina J.
BSChE 1-1
Schedule: Thursday 7AM-9AM
Tecson, Dannah Yzzabella Q.
BSIT 1-6
Schedule : Saturday 9-11 am
Villarino, Paul Jacob S.
BSBio 1-1
Sched: Tuesday 7am-9am
Flores, Mathew L.
BSIT
schedule: Saturday 9 - 11am
Fernando, Mica M.
BSIT 1-6
Saturday: 9-11 AM
Manuel II,Enrico C.
SAT 11:00 AM TO 1:00 PM
RAMIREZ, ROBI JUDE I.
Tuesday, 7am - 9am
Castro, Samantha Grace A.
BS ChE 1-1
Schedule: Thursday 7AM-9AM
Salas, Rosemary L.
BS Biology 1-1
Tuesday : 7-00 - 9-00 AM
Ferrera, Meg Amielle H.
BSCHE 1-1
Schedule: Thursday 7 am - 9 am
JIMENEZ, Ysabelle Q.
Tues 7-9AM
Domingo, John Michael M.
BSEd-Science 1-2
Schedule: SATURDAY 1:00-3:00PM
Lazaro, Chasrylle Kate M.
BSIT
Saturday 9:00 AM -11:00 AM
Fabian, Aizen Ysabelle O.
BSed-Science 1-2
Schedule: Saturday 1pm-3pm
De Guzman, Julius Bryan B.
BSIT
Schedule: Saturday (9AM - 11AM)
Rivera, Rommelson M
BSED- SS 1-1
Schedule: Tuesday 9am- 11am
Salangsang, Joie Denise V.
Tuesday 7:00-9:00
Yambao, Kristian Ayen TUESDAY 9-11 AM
Bautidta, Louis M.
BSEd-SS 1-1
Schedule: Tuesday 9-11
Alvarez, Ansherina T.
BS IT 1-6
Schedule: Saturday (9:00 - 11:00 am)
Cahayon, Christine Mae C.
BSCHE 1-1
Thursday 7-9 am